ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 29 จากทั้งหมด 47 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 19272829303139 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ส่งdrone ออกไปล็อกเป้าหมายด้านบนแล้วบังคับมาที่เราเก็บ drone ให้ไปที่ประตูเพื่อนเรารออยู่ ห้ามยิงคนที่นั่งโต๊วิทยุ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ phanta อ่านกระทู้
    ส่งdrone ออกไปล็อกเป้าหมายด้านบนแล้วบังคับมาที่เราเก็บ drone ให้ไปที่ประตูเพื่อนเรารออยู่ ห้ามยิงคนที่นั่งโต๊วิทยุ
    คืออะไรครับงง

กล่าวขอบคุณ
    324
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yuttipron อ่านกระทู้
    มีใครใช้ การ์ดGTX570 เล่นเเล้วเด้งบ้างครับผมไปอ่านเจอมาเป็นเหมือนกันผมใช้570เป็นเหมือนที่เค้าบอกมาคืนตั้งเเต่ด่าน2ไป
    เล่นไปซักพักจะเด้งเเล้วขึ้น
    device is removed device hung due to badly formed commands. เหมือนเป็นที่driverเลยจนปัญญาเเก้เเล้วครับกำลังมันส์เเท้ๆT T
    ผมใช้GTX580ค้างด่านที่2เหมือนกัน ให้ไปใหลดdrivers 304.48 beta ผมเล่นไปด่านที่4แล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sitchai อ่านกระทู้
    ช่วยหน่อยคับ ผมติดด่านที่ 6 ตรงที่ เราปล่อยเตรื่องเล้กไปมาร์ค 3 คน แล้วยิง พอกด 6 แล้วทำไมไปไหนไม่ได้เลย หรือผมกดผิด ไปได้แต่เครื่องเล็ก คนไปไม่ได้ ช่วยหน่อยคับ
    ดูใน you กด 6 เครื่องบินก้อตกลงมาใส่มือ แล้วไปต่อ ... ผมพอกด 6 ค้่งอยู่งั้น recall....อะไรสักอย่าง
    เป็นเหมือนกันเลย หาทางออก ไม่เจอ ลง วินโดใหม่ก้แล้ว เอาคัว รีแพค แบ็คบอ็ก ก็ เหมือนเดิม ใครพอ ทราบ ช่วยหน่อยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    เล่นได้ครับ ตัว Repack BlackBox แต่อยากทราบว่า ผมอยากจะเล่นแลน ด้วยอ่ะครับ เวอร์ชั้นนี้สามารถเล่นแลน ได้ไหมครับ?

ชอบสาว ๆ เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 175
    UPDATE.2 โหลดที่ไหนครับ อยากได้ UPDATE ทุกอันเลยอะครับหาโหลดที่ไหน

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lift_t อ่านกระทู้
    ตายตอนที่ต้องยิง ฮ. ข้าศึกให้ตก ในภารกิจคุมกันรถสายลับหญิง อ่ะครับ
    อ๋อ ด่านนี้ผมก็เล่นนานเหมือนกัน แล้วตายตอนยิง ฮ. เหรอ แสดงว่าก่อนหน้านั้นผ่านมาหมดแล้วสิใช่ปะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ masterkung อ่านกระทู้
    มีใครติดฉากนี้แบบผมมั่งปะครับ - - มันไม่ยอมลุกคลานอยู่ยังงั้นละ มันต้องรอให้ครบ4คน สรุป งงเลย

เริ่มเล่นด่านนั้นใหม่หมดตั้งแต่แรกครับ มันจะไม่บัคครับผมก็เป็น

กล่าวขอบคุณ
    2
    [[IMG][/IMG]ช่วยหน่อยคับ ผมติดด่านที่ 6 ตรงที่ เราปล่อยเตรื่องเล้กไปมาร์ค 3 คน แล้วยิง พอกด 6 แล้วทำไมไปไหนไม่ได้เลย หรือผมกดผิด ไปได้แต่เครื่องเล็ก คนไปไม่ได้ ช่วยหน่อยคับ
    ดูใน you กด 6 เครื่องบินก้อตกลงมาใส่มือ แล้วไปต่อ ... ผมพอกด 6 ค้่งอยู่งั้น recall....อะไรสักอย่าง(เป็นเหมือนถาพ ข่วยหน่อยครับ ลงวิโดใหม่ก็แล้ว ลงทั้ง รีแพค แบ็กบอ็ก ฟูล ก็ยังเป็น ช่วยหน่อยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pkjk01 : 28th June 2012 เมื่อ 10:51

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    หามานานแล้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oobb อ่านกระทู้
    เริ่มเล่นด่านนั้นใหม่หมดตั้งแต่แรกครับ มันจะไม่บัคครับผมก็เป็น
    ขอบคุณมากครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    259
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    ผมติดตรงนี้ครับ รถติดมืน ออโต้คันนี้ ถล่มยังไงก็ไม่พัง เหลืออยู่คันเดียวไปที่จุด save sone ก็ไม่ผ่านเพื่อนไม่ยอมตามมา

Nazi_Germany
    กล่าวขอบคุณ
    294
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    ยังไม่ได้ไปลากไฟล์มาจากบ้านเพื่อนเลยแฮะ ไม่รู้จะมีปัญหาเวลาเล่นหรือเปล่า

กล่าวขอบคุณ
    287
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ benloveking อ่านกระทู้
    ของผมเป็น XP อ่ะ พอกดตรงที่ Future Soldier.exe อ่ะ มันขึ้น แบบนี้

วิธีแก้ทำไงอ่ะคับ
    ลอง ลง DirectX-10-for-Windows-XP-2008 ครับ
    ผมฝากไฟล์ zip ไว้ให้
    http://www.tempf.com/getfile.php?id=...=4febf6e43a633

แล้วเอาไปวางไว้ที่
    Windows > System32

ไม่รับประกันนะครับ แต่ลองดู เพราะเครื่องผมมัน วิน7
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย akararat : 28th June 2012 เมื่อ 14:05

Katsura Chan!!!~≧0≦
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 469
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pkjk01 อ่านกระทู้
    [[IMG][/IMG]ช่วยหน่อยคับ ผมติดด่านที่ 6 ตรงที่ เราปล่อยเตรื่องเล้กไปมาร์ค 3 คน แล้วยิง พอกด 6 แล้วทำไมไปไหนไม่ได้เลย หรือผมกดผิด ไปได้แต่เครื่องเล็ก คนไปไม่ได้ ช่วยหน่อยคับ
    ดูใน you กด 6 เครื่องบินก้อตกลงมาใส่มือ แล้วไปต่อ ... ผมพอกด 6 ค้่งอยู่งั้น recall....อะไรสักอย่าง(เป็นเหมือนถาพ ข่วยหน่อยครับ ลงวิโดใหม่ก็แล้ว ลงทั้ง รีแพค แบ็กบอ็ก ฟูล ก็ยังเป็น ช่วยหน่อยครับ
    กด6 ค้างไว้ครับ ให้ไอเจ้า ฮ.เล็กกลับมาที่ตัวเรา แล้วถึงจะเดินต่อได้ครับ

ปล. ผมเล่นจบหมดแล้ว อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ scorlar01 อ่านกระทู้
    กด6 ค้างไว้ครับ ให้ไอเจ้า ฮ.เล็กกลับมาที่ตัวเรา แล้วถึงจะเดินต่อได้ครับ

ปล. ผมเล่นจบหมดแล้ว อิอิ
    กด 6 แล้วครับ มันหน้าจอดำไปเลยครับ แต่ กด ยิง ได้ ยิน เสียงอยู่ครับแต่ถาพไม่มา ท่านพอมีเชฟ ไหม จะ ข้ามไปเล่นด่านอื่นละครับ จนปัญยาจริงๆครับด่านนี้ ลง วินโดไหมก็แล้ว โหรด ทั้ง แบบฟFull แบบ รีแพค และเบล็กบอ็ก ยังเปงเหมือนเดิม งง ตึบ แจ่ก็ ขอบคุณมากครับ

Katsura Chan!!!~≧0≦
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 469
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pkjk01 อ่านกระทู้
    กด 6 แล้วครับ มันหน้าจอดำไปเลยครับ แต่ กด ยิง ได้ ยิน เสียงอยู่ครับแต่ถาพไม่มา ท่านพอมีเชฟ ไหม จะ ข้ามไปเล่นด่านอื่นละครับ จนปัญยาจริงๆครับด่านนี้ ลง วินโดไหมก็แล้ว โหรด ทั้ง แบบฟFull แบบ รีแพค และเบล็กบอ็ก ยังเปงเหมือนเดิม งง ตึบ แจ่ก็ ขอบคุณมากครับ
    พอดีผมลบเกมส์ไปแล้วครับ แต่เซฟยังอยู่ ตรง Document/Ubisoft รึเปล่าครับ ถ้าใช่เดียวผมเอาให้เลย

กล่าวขอบคุณ
    412
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,784
    ขอบคุณมากๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    repack ลงเกมเล่นได้เลย แต่ตอนลงเกมให้ติก UbisoftGameLauncher ด้วยนะจ๊ะ

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    ผมลอง Update 1 แล้วเหมือนมันจะ กินสเปค กว่าเดิมอีกนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ derkswat อ่านกระทู้
    XP ตอนนี้ยังเล่นไม่ได้ครับ
    ขอบคุณครับบบบ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akararat อ่านกระทู้
    ลอง ลง DirectX-10-for-Windows-XP-2008 ครับ
    ผมฝากไฟล์ zip ไว้ให้
    http://www.tempf.com/getfile.php?id=...=4febf6e43a633

แล้วเอาไปวางไว้ที่
    Windows > System32

ไม่รับประกันนะครับ แต่ลองดู เพราะเครื่องผมมัน วิน7
    ขอบคุณคับ ผมไม่กล้าลงเอาไปทับอ่ะ กลัวมีปัญหากับเกมส์อื่นอ่ะ

Yeah Toast! xD
    Inside The Waffle
    กล่าวขอบคุณ
    1,785
    ได้รับคำขอบคุณ: 997
    โทษนะคะ ตอนนี้ xp เล่นได้ยังอ่ะคะ - -+

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    repack ลงเสร็จปรับ offline ใน setting กด ok ตรง desktop เล่นได้ 100% (ไม่ต้อง crack ครับ) แต่ภาพไม่สวยเลย นอยเลย 55

Shockolate
    Rayong , Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    352
    ได้รับคำขอบคุณ: 368

มายืนยัน และนอนยัน ว่าเล่นได้ครับ ตัวFull one2up ขอบคุณครับ

Tags for this Thread