ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 12 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 56789 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    เล่นได้ 100% คับ ภาพสวย ไม่กินสเปก

กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 263
    เล่นได้ 100% ครับ เล่นจนจบแล้ว
    มีแต่ผู้ที่สังเวยชีวิตในสงครามเท่านั้น ที่ได้พบสันติภาพ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 506
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ popopi อ่านกระทู้
    ไม่นานครับไม่ถึง 15 นาที แต่เร็วไม่เร็วมันขึ้นอยู่กับเครื่องเราด้วยนะ
    ขอบคุณครับกำลังสูบอยู่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    759
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    เจอบัคอ่ะ
    การร้องไห้ไม่ใช่แสดงความอ่อนแอแต่เป็นการแสดงให้เห็นว่าคุณนั้นได้เข้มแข็งขึ้นแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    593
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    ทำไม Part.3 - BlackBox มันเสียตลอดเลยละ

โหลด 3 รอบแล้วเนี่ยทั้ง Putlocker Jumbofile Peeje เสียหมดเลย

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    ขอบคุณครับ ลงได้เล่นได้ครับ
    แต่เวลาเล่นมันไม่เต็มจอครับ (Full screen แล้วแต่มีขอบสีดำส่วนบนกับล่างหน้าจอ คล้ายๆ เวลาดูหนัง)
    มันปรับได้มั้ย หรือเป็นแบบนี้อยู่แล้ว หรือเพราะหน้าจอผมมันเล็กหว่า

IMPOSSIBLE IS NOTHING
    ความพยายามอาจไม่ทำให้ทุกคนประสบณ์ความสำเร็จ แต่คนที่ประสบณ์ความสำเร็จล้วนมีความพยายาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,565
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    ยืนยันอีกเสียง ว่าเล่นได้ 100 % สนุกดีครับ

ขอบคุณมากๆ ครับ

นักเลงคอมพิวเตอร์
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 144
    REPACK - BLACKBOX เหมือนมันกระตุกยังไงไม่รู้ ใครเป็นมั่ง มีวิธีแก้ป่าวครับ
    CPU:AMD FX-6100 3.3 GHz / MB:ASROCK N68-GS4 FX R2.0 / VGA:XFX Radeon HD 7870 2GB GDDR5 / RAM:KINGSTON HYPER-X DDR3 8GB 1600 / HDD:HITACHI 500GB SATA-III / PUS:RAIDMAX 630W

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mamamiyaok อ่านกระทู้
    REPACK - BLACKBOX เหมือนมันกระตุกยังไงไม่รู้ ใครเป็นมั่ง มีวิธีแก้ป่าวครับ
    ลองไปลบไฟล์ SpecOps-Theline ใน Documents > my game > SpecOps-Theline ลบแล้วลองเข้าเกมอีกที ลบแล้วเซฟเกมไม่หายนะครับ !!

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    REPACK - BLACKBOX เล่นได้ 100 เปอร์เซ็นต์ แต่ภาพไม่เป็น Full Screen ทำไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ assas อ่านกระทู้
    REPACK - BLACKBOX - One2Up(DIRECT LINK) เล่นได้ครับผม

รู้สึกว่า skidrow ทำ MULTIPLAYER CRACK ได้แล้วด้วย ใครอยากลองคลิกตามลิ้งเลย
    http://www.skidrowgames.net/spec-ops...e-skidrow.html

ผมลองแล้วครับ Crack Multiplayer ใช้ได้จริง และต้องใช้ Greenluma + Tunngle ช่วยในการเปิดเกมส์แทน Steam ครับ ผมเข้าเกมส์ได้
    แต่.....ทำไมกด Multiplayer ในเกมส์ เพื่อหาห้อง ผมไม่เห็นห้องคนอื่นเลย ทั้งๆที่ในทังเกิ้ลฝรั่งกำลังเล่นกันอยู่90 กว่าคน -*- คุณลองยังครับ
    ผมเคยเล่นเกมส์ ลักษณะ crack steam มาก็เยอะนะครับ ซึ่งแต่ละเกมส์มันก็มีขั้นตอน crack เหมือนๆกัน และผมไม่ได้ลืมทำขั้นตอนใดๆ แต่ทำไมเกมส์นี้ไม่ได้
    หรือว่ามันมี ข้อจำกัด เช่น ต้องผ่าน misstion อะไรก่อนรึป่าว อันนี้ผมก็ไม่รู้ ใครรู้ แนะนำทีครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mcandyman : 29th June 2012 เมื่อ 00:59

☼ ♀ mary elizabeth winstead ♀ ☼

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    One2Up full ผมแตกไฟลแล้วมันขึ้นแบบนี้อ่าคับ พาสเวิสก็ถูกอะครับ รบกวนช่วยแก้หน่อยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    768
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    Thank You...

กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 20

ใครที่เป็นแบบนี้ให้ไปอัพเดท PhysX ให้เป็นเวอร์ชั่นล่าสุดเล่นได้แน่นอนคร๊าฟฟฟ

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    สเปคเหมาะสมกับกราฟฟิคที่ได้รับ
    ไม่กินสเปคครับ สนุกใช้ได้เลย

☼ ♀ mary elizabeth winstead ♀ ☼

กล่าวขอบคุณ
    7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GeezNote อ่านกระทู้
    ไมของพี่ Ramis ไฟล์สุดท้ายเสียตลอดเลย ตอนแรกผมโหลด Ghpst Recon ภาคใหม่ก็เป็น
    แสดงว่าคุณโหลดแบบ ผสมลิ้งค์หรือป่าวครับ

เพราะทุกลิ้ง 1GB/part ไม่ว่าของเว็บไหนๆก็โหลดแทนกันได้หมดครับ

...** ยกเว้น One2up ที่โหลดผสมกับอันอื่นไม่ได้ครับ
    คือถ้า One2up ก็ One2up อย่างเดียว นอกนั้นผสมได้หมด

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ขอบคุณคร้าบ

กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ทำไมผมแตกไฟล์แล้วมันบอกว่า pass ผิดละคับ

กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 327
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ 4
    เล่นได้แน่นอนครับ ผมโหลดตัวเต็ม one2up ใช้ window xp sp3

กล่าวขอบคุณ
    399
    ได้รับคำขอบคุณ: 422
    Blog Entries
    3
    ของผมเล่นไม่ได้ครับ
    พอเข้าเกมส์ เครื่องมันก็ขึ้นจอฟ้า แล้วก็ restart เองครับ
    แก้ไงครับ บอกหน่อยเด้อ
    Spec
    Fx 8120
    His 6790 Cf
    Ram 6 g
    Windows Se7en Maximum
    Fx 8120 : Gigabyte 970A-D3 : His 6790 Cf : Corsair VG 8G Red : Super Flower 850 Plus : Corsair H100 : Zalman Z11 Plus

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sawasd อ่านกระทู้
    ของผมเล่นไม่ได้ครับ
    พอเข้าเกมส์ เครื่องมันก็ขึ้นจอฟ้า แล้วก็ restart เองครับ
    แก้ไงครับ บอกหน่อยเด้อ
    Spec
    Fx 8120
    His 6790 Cf
    Ram 6 g
    Windows Se7en Maximum
    อัพเดต bios เมนบอร์ดเป็นเวอร์ชั่นใหม่เลยครับ เล่นได้แน่นอน เพราะ ใครใช้ AMD FX ต้องใช้ Bios เวอร์ใหม่ เพราะอาการเหมือนผมตอนแรกเลย

Games do not run on AMD FX CPUs
    I have an AMD FX processor, and when I launch a Steam game one of the following things happen. What should I do?

System freeze
    Blue screen
    Game crash

This problem can be caused by an out of date motherboard BIOS.

You can visit the AMD knowledge base to find the recommended BIOS for your motherboard vendor.

If AMD's knowledge base does not list your motherboard vendor, please visit the manufacturer's site to learn more.

กล่าวขอบคุณ
    7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ I'm Grean อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ ลงได้เล่นได้ครับ
    แต่เวลาเล่นมันไม่เต็มจอครับ (Full screen แล้วแต่มีขอบสีดำส่วนบนกับล่างหน้าจอ คล้ายๆ เวลาดูหนัง)
    มันปรับได้มั้ย หรือเป็นแบบนี้อยู่แล้ว หรือเพราะหน้าจอผมมันเล็กหว่า
    มันปรับให้เต็มได้ครับ ว่าแต่หน้าจอ ของคุณเป็น Resolution แบบไหนครับ เช่น 4:3 หรือ 16:9
    ถ้าชอบมีขอบดำบนล่าง จอคุณมีสิทธิ์เป็นไปได้ ว่าน่าจะเป็นจอ 4:3 ครับ (จ้อตู้แบบเก่าทรงสี่เหลี่ยมเกือบจัสตุรัส)
    เอาเป็นว่า คุณลอง Click ขวาที่เดสทอบ เลือก Screen Resolution ครับ
    แล้วเลือกปรับขนาดภาพต่างๆ โดย เลือกอันที่่เขียนกำกับท้ายคำไว้ว่า Recommended เช่น 1024 * 768 Recommended
    อันไหนมี Recommended กำกับไว้ มันคือขนาดภาพ ท่ีเหมาะสมกับบหน้าจอของคุณครับ จำขนาดนี้ไว้ แล้วไปเลือกปรับในเกมส์ option ครับ จอจะเต็ม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mcandyman : 29th June 2012 เมื่อ 18:05

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,377
    Blog Entries
    2
    ขอบคุณมากเลยครับ

Tags for this Thread