ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Stay ~Sic~ Maggot !!!
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 684

Thumbs up Guinea Pig ถึง 18+ ก็เถอะ 20+เจอนี่ก็จ๋อย!!

ซีรีย์ Guinea Pig นั้น เกี่ยวกับการเอาหญิงสาวมาทรมาน ต่างๆนาๆ ผมไม่อยากเอาภาพจากหนังมาลงนะคับ ลกัวทุกคนจะฝันร้าย
    ตอนนี้ผมกำลังดูภาค2 ภาค Flower Of Flesh and Blood ที่ขนานนามกันอยู่ว่าสวดยอดเเห่งความโหด -w- โอเช เรามาไล่ทีละภาคนะขอรับ อิอิ

ภาค1 ภาคนี้ค่อยดูนะคับ อิอิ จะลองไปดูภาค 2 ที่ขนานนามกันก่อน

ภาคแรกเป็นเรื่องเกี่ยวกับกลุ่มชาย
    ฉกรรจ์ที่ทำการลักพาตัวผู้หญิงไปทำการทรมานต่างๆ นานา
    เพื่อจะทดสอบดูว่าคนเราสามารถทนความทรมานได้ถึงระดับไหน การทรมานมีตั้งแต่
    ถูกซ้อม รุมโทรม
    ไปจนถึงฉากเข็มแทงลูกกระตาและการทดลองทางวิทยาศาสตร์ที่วิปริตมากมาย
    ฉากเเทงลูกตาบอกตรงๆเหมือนจริงสุดๆ ผมเห็นเเล้ว

ตัวอย่างเล็กๆน้อยๆจ้าา

Flower of Flesh and Blood ภาค 2 ที่ขนานนามกันเองงงง

หนังเริ่มจากสนัฟฟ์ฟิล์ม (Snuff
    Film) เรื่องหนึ่งถูกส่งไปให้ผู้กำกับ ฮิเดชิ ฮิโน (Hideshi Hino)
    …ซึ่งสนัฟฟ์ฟิล์มเรื่องนั้นเป็นเรื่องของฆาตกรฆ่าหั่นศพที่แต่งชุดซามูไร
    ฆาตกรเริ่มจากฉีดยาบางอย่างใส่ผู้หญิงที่ตกเป็นเหยื่อ
    จากนั้นก็เริ่มชำแหละผู้หญิงคนดังกล่าวและนำเอาชิ้นส่วนไปเก็บไว้เป็นของ
    สะสม …หนังภาคนี้มีที่มาจากการ์ตูนเรื่องหนึ่ง
    ซึ่งคนที่แสดงเป็นฆาตกรในเรื่อง
    ก็คือคนเขียนการ์ตูนเรื่องนี้ในช่วงทศวรรษที่ 1970 นั่นเอง

เเล้วผู้กำกับเลยเกิดความคิดสร้างสรรค์(อันวิปริต)ขึ้นมาสร้างเป็ฯหนังนั่นเอง -w-

นอกจากนี้เมื่อ ชาลี ชีน (Charlie
    Sheen) ได้ดูหนังเรื่องนี้ เขาก็เข้าใจว่าเป็นสนัฟฟ์ฟิล์มของจริง
    เลยติดต่อไปที่ MPAA (Motion Picture Association of America)
    ซึ่งได้ติดต่อไปยัง FBI อีกที ให้สืบสวนเรื่องนี้
    ก็ปรากฏว่าได้กำลังมีการสอบสวนพอดี
    โดยทางเจ้าหน้าที่บังคับให้ทางผู้ทำหนังพิสูจน์ให้ได้ว่า ฉากต่างๆ
    ที่เห็นในหนัง เป็นการจัดทำขึ้น
    …โชคยังดีที่ทางผู้กำกับได้เก็บเบื้องหลังการถ่ายทำไว้
    ทำให้มีหลักฐานว่าหนังเรื่องนี้เป็นการจัดฉากสร้างขึ้น …เลยรอดตัวกันไป

เเล้วเรื่อนี้ยังเป็นต้นเหตุหลักที่ ทำให้ทสุโตมุ มิยาสากิ ก่อคดีฆาตกรรมเด็ก 4 คน อย่างรมานเหมือนหนัง หนังค่ายนี้เลยโดนยุบปายยยย

**"สนัฟฟิล์ม" เป็นชื่อเรียกหนังใต้ดินประเภทหนึ่งที่มีการแสดงจริง เช่น เจ็บจริง และ ตายจริง !! โดยเนื้อหาของหนังประเภทนี้จะเป็นหนังที่รุนแรง มีฉากการฆ่าหรือการทรมาณหรือการข่มขื่นและฆ่า เป็นที่สนุกสนานต่อพวกขาโหดมากๆ

คนแสดงรู้ตัวหรือเปล่าว่าต้องตาย?? - ผู้ที่แสดงส่วนมาก(จะว่าไปก็ทั้งหมด)ถูกล่อลวงจากผู้กำกับมาถ่าย
    หนังพวกนี้มีขายที่ไหน?? - มีขายอยู่ทั่วๆไปครับ หาได้ตามร้านที่ขายหนังโป๊ทั่วไป (โดยเฉพาะหนังโป๊แนว SM)
    มีคนไทยทำหนังพวกนี้หรือเปล่า?? - คาดว่าจะมี ต้องลองไปหาซื้อดูเอานะครับ

ตัวอย่างเล็กๆน้อยคับ

ภาค3 He Never Dies ภาคนี้เป็นอะไรที่มหัศจรรย์มากๆคับ เเละก็ภาคนี้ไม่ค่อยโหดเท่าไหร่นะ -*-

เป็นเรื่องเกี่ยวกับชายคนหนึ่งที่นั่งตัดส่วนต่างๆ ของตัวเองออก
    เพราะเครียดเรื่องมากมายก่ายกองเรืองงานรักคุดตุ๊ดฟัน
    แล้วก็เล่นกับชิ้นส่วนต่างๆ ที่เขาตัดออกมาเป็นเวลาหลายชั่วโมง
    จนกระทั่งเพื่อนของเขามาหา ผลสุดท้ายเขาก็เหลือแต่หัว

-*-

ตัวอย่างๆๆ ผมเจอเเต่เป็นหนังง่ะ ไปดูเองนะคับบ

Mermaid in a Manhole ภาคนี้ออกเเหวะซะส่วนหใหญ่นะ -*-

ฮิเดชิ ฮิโน และกำกับด้วยตัวเขาเอง
    …หนังในภาคนี้เป็นเรื่องเกี่ยวกับจิตกรคนหนึ่งที่ได้พบกับนางเงือกโดย
    บังเอิญ และเขาได้ลงมือวาดภาพนางเงือก แต่ทันใดนั้นเอง
    …นางเงือกก็เริ่มร้องไห้เพราะความเจ็บปวด
    เขาจึงสังเกตเห็นว่ามีแผลอยู่บนตัวนางเงือก
    นางเงือกที่ต้องติดอยู่ในท่อน้ำทิ้ง
    เป็นเวลานานจะต้องติดโรคจากสภาพแวดล้อมข้างล่างนั่นแน่ๆ
    เขาจึงพานางเงือกกลับมาที่บ้านจากนั้นไม่นานร่างกายของนางเงือกก็เริ่มเป็น
    แผลและมีเลือดออก จิตกรจึงใช้เลือดและน้ำหนองจากแผลมาวาดภาพเหมือน
    ของนางเงือก แต่ขณะที่กำลังวาดอยู่นั้น
    อาการของนางเงือกก็ยิ่งแย่ลงและตายในที่สุด (ทั้งเลือด ทั้งน้ำหนอง
    มีหนอนไต่ยั้วเยี้ยอีก … แหวะสุดๆ)

ตัวอย่างๆๆๆ

Android of Notre Dame

เป็นเรื่องของนักวิทยาศาสตร์ที่พยายาม
    จะหาวิธีรักษาอาการป่วยของน้องสาวของเขา นักวิทยาศาสตร์ต้องการ หนูทดลอง
    (Guinea Pig)
    ซึ่งก็มีชายลึกลับคนหนึ่งมาหานักวิทยาศาสตร์และได้เสนอขายศพให้แก่เขา
    เมื่อได้ศพมา นักวิทยาศาสตร์ก็ดำเนินการทดลอง
    แต่การทดลองดำเนินไปได้ไม่ดีนัก นักวิทยาศาสตร์โกรธและตัดศพออกเป็นชิ้นๆ
    ชายลึกลับมาหานักวิทยาศาสตร์อีกครั้งและได้เสนอขายศพอื่นให้อีก
    การทดลองจึงได้ดำเนินต่อไป

ตัวอย่างๆ

Devil Woman Doctor

เป็นเรื่องราวเกี่ยวกับหมอสาวคนหนึ่ง
    ที่มีอาการทรานเวสไทท์ (Transvestite)
    รูปแบบของหนังในภาคนี้จะเป็นบทละครสั้นๆ
    หลายตอนที่เกี่ยวข้องกับวิธีการรักษาคนป่วยของหมอสาวคนนี้
    และก็เลือดสาดอีกตามเคย
    …หนังในภาคนี้เปลี่ยนจากแนวกราฟฟิกสยองขวัญมาเป็นแนวแลพสติก คอมมิดี้
    (Slapstick Comedy)

**Slapstick Comedy คือพวกตลกร้ายอะนะคับ พวกเเบบไงดีอะ เรื่อง brain dead อะ ประมาณนั้น คือเเบบ เลือดสาส เเต่ตลก -*-

ตัวอย่างงง

Slaughter Special ไม่มีภาพนะ -*-

เป็นหนังภาคที่ 7 และเป็นภาคสุดท้ายของหนังชุดนี้ เป็นภาคที่รวมเอาจุดเด่นของแต่ละภาคก่อนหน้าเข้าไว้ด้วยกัน

จบไปเเล้วโว่ยยยยยย นะคับ โอเช คงลากันนะตรงนี้ เป็นไงกันบ้างงง

**Edit

ผมว่านะ ภาคหลังๆของซีรี่ย์นี้เนี่ย มันโหดน้อยลงอะ เเทบจะไม่เหลือความสนุกอยู่เลย ผมชอบก็ภาค 1 กับ 2 เนี่ยเเหละ มันสุดละ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Folkza245 : 30th June 2012 เมื่อ 18:52

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ทนดูไม่ได้อ่า..เอื๊อก..ฮาไข๋เป๋นลมมมม

Master_RPG
    กล่าวขอบคุณ
    1,234
    ได้รับคำขอบคุณ: 143
    ขอบคุณสำหรับการที่ไม่เอาภาพมาลงมากนะครับ ไม่งั้นผมคงไม่กล้าอ่าน

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Anime Rising
    บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,738
    Blog Entries
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MarrySunny..~* อ่านกระทู้
    ทนดูไม่ได้อ่า..เอื๊อก..ฮาไข๋เป๋นลมมมม
    เป็นคนเหนือเหรอครับ อยู่ที่ไหน เข้าเรื่องต่อ
    เรื่อเเนวนี้น่ากลัวครับ จขกท ทนดูได้ยังไงอะ เเค่ตัวอย่างก็จะตายเเล้ว

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    น่าดูทั้งน๊าน

Stay ~Sic~ Maggot !!!
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 684
    เหมือนจริงดีคับ เเต่ก็เลือดสาดเยอะไปหน่อย เท่าที่ดูนะ ถ้าอยากรู้ว่า สนัฟฟิล์มคืออะไร ลองเสิร์ชในอากู๋ว่า "Luka gay ok" สิคับ ชำเเหละจริง

มันชำเเหละเเขนขาเเล้วก็กระเด้าตูดศพ (รักร่วมเพศ)

มันเป็นศพคนจริงๆหรอ ผมว่ามันเหมือนๆเฟคไงไม่รู้อะ เเจ่มันหยองตรงเเม่งเป็นเกย์นี่เเหละ บรึ๋ย

การแลกเปลี่ยนที่เท่าเทียม
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    _________หยองอ่ะ___________

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004
    ขอบคุณมากนะครับ บางเรื่องยังไม่เคยดูเลย *

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    ฮาไคฮาก...

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    495
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    ดูดอกไม้โลหิต กับนางเงือกแล้ว ภาค1 พึ่งโหลดดูเมื่อตะกี้เอง แค่ตบหน้า 100 ที เอาหูฟังมัดติดหัวแล้วเปิดดังๆ

แนะนำ niku daruma
    เธอเป็นยังไงฉันไม่รู้ เพราะฉันดูเธอไม่ออก

กล่าวขอบคุณ
    134
    ได้รับคำขอบคุณ: 104
    สมจริงดี ครับ

.:: Benzkub[TH] ::.
    กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 445
    ขอบคุณครับ เวลาโครตเบื่อผมชอบหาหนังแนวนี้ดูมากๆ
    - รณรงค์การใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง -

กล่าวขอบคุณ
    154
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ไม่กล้าแม้แต่จะเปิดดูตัวอย่าง 55555
    เมื่อไรที่เรารู้สึกลำบากหรือท้อแท้ จงมองดูคนที่เข้าลำบากและท้อแท้กว่าเรา