ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    271
    ได้รับคำขอบคุณ: 58

Question Killing Floor ในสตรีมสร้างห้องยังไงอ่าครับ

คือ ในสตรีม ผมสร้างแล้ว เพื่อนเข้าไม่ได้อ่าครับอยากเล่นกับเพื่อนสร้างแบบไหนถึงเพื่อนจะเข้าได้มาเล่นกับเราอ่าครับ
    โจ๊ะๆ

✖'RPG'Maker✖
    กล่าวขอบคุณ
    1,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,030
    ผมแนะนำนะ เล่นใน การีน่า งายกว่า [ความคิดส่วนตัวนะ]

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,924
    ได้รับคำขอบคุณ: 383
    Blog Entries
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rkikfvd อ่านกระทู้
    ผมแนะนำนะ เล่นใน การีน่า งายกว่า [ความคิดส่วนตัวนะ]
    เล่นแท้น่ะดีแล้ว ก็อบมันไม่ได้ช่วยผู้ทำเกมส์
    MeltDown

lolz WTF !!
    กล่าวขอบคุณ
    443
    ได้รับคำขอบคุณ: 329
    กด Host Game ครับ ที่เหลือลองปรับมั่วๆดูครับ ถ้าจะตั้งเซิฟเเบบติดกับตัวเกม ให้กด Listen Server ถ้าเเบบที่ปิดตัวเกมเเล้วเซิฟยังอยู่ ให้เปิดเเบบ Dedicated Server ครับ เพิ่งเลิกมาเมื่อกี้ ตั้ง Listen ไว้ พับจอหลุดเลย 5555