ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2

[PC] ALICE MADNESS RETURNS [ENG/FULL] [SAVEYOUFILE] (7.50GB)

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ultimatezpro อ่านกระทู้
    เล่นได้แน่นอน 10000000% ขี้เกียจลงรูปไม่ว่ากันเนอะ
    CRACK ONLY
    ONE2UP : SAVEYOUFILE

Alice Madness Return เหตุการณ์ เพลิงไหม้เมื่อสิบเอ็ดปีก่อนได้พรากครอบครัวของอลิซไปจากเธอและทิ้งรอยแผลใน จิตใจเอาไว้อย่างร้ายกาจ
    หลังจากนั้นเธอต้องติดแหงกอยู่ที่ Rutledge Asylum ที่ซึ่งเธอพยายามเผชิญหน้ากับปีศาจร้ายของเธอโดยการเข้าไปในโลกจินตนาการ อย่างวันเดอร์
    แลนด์ บัดนี้เป็นเวลาสิบปีหลังจากนั้น ในที่สุดเธอก็ได้รับการปล่อยตัวออกมา—แต่กระนั้นเธอก็ยังรู้สึกแบกรับภาระ ทางจิตใจจากเหตุการณ์อันเศร้าสลดอยู่ดี
    ด้วยจิตใจที่ขาดรุ่งริ่ง เธอไม่สามารถทนรับความกลัวที่มาจากความทรงจำ ความฝัน และภาพนิมิตอันแสนประหลาดของเธอได้ บางทีเธออาจจะทำได้ดีกว่า
    นี้หากเป็นในวันเดอร์แลนด์ ที่ซึ่งเธอเดินทางไปเพื่อค้นหาสิ่งที่โลกแห่งความ "จริง" ไม่สามารถมีให้ได้ ทั้งความปลอดภัย ความรู้ และความจริงในอดีต แต่
    ยามที่ปราศจากเธอ วันเดอร์แลนด์เองก็ประสบปัญหาเช่นเดียวกัน บางสิ่งบางอย่างเกิดผิดพลาดอย่างร้ายกาจและความชั่วร้ายครั้งยิ่งใหญ่ได้มา เยือนดินแดน
    ที่เคยเปินที่พักพิงอันแสนสวยของเธอ อลิซจะช่วยวันเดอร์แลนด์—และตัวเธอเอง—จากความบ้าคลั่งที่กำลังกัดกินอยู่ ได้หรือไม่? คุณสมบัติเด่น แอ็คชั่นมุม
    มองบุคคลที่สามอันเข้มข้น: ใช้อาวุธที่สามารถอัพเกรดได้หลายระดับอย่าง Teapot Cannon , Hobby Horse และ Vorpal Blade แสนคลาสสิก
    สำรวจโลกวันเดอร์แลนด์อันดำมืดและกระจัดกระจาย: พบตัวละครที่เคยคุ้นแต่ตอนนี้กลับแปลกประหลาดอย่าง เจ้าเหมียว Cheshire Cat , คนทำหมวก
    Mad Hatter , Caterpillar และ Red Queen ความสามารถสุดมหัศจรรย์: ได้รับความสามารถแปลกๆ ในวันเดอร์แลนด์อย่างการลอยตัวด้วยชุดของอลิซ
    การหดหรือขยายตัวเท่าตึกเพื่อจัดการกับศัตรู ปริศนาลับสมองชวนหัว: พบปริศนาที่ท้าทายและเป็นธรรมชาติอย่างการแก้ปัญหาสิ่งกีดขวาง การจดจำดนตรี
    หมากรุก และบล็อกรูปภาพ

Minimum
    CPU: Intel Core 2 Duo 1.6 GHz or AMD Athlon X2 1.6 GHz
    RAM: 2 GB
    HDD: 8.5 GB free disk space
    Graphics: 256 MB Graphics Memory
    Sound Card: DirectX 9 Compatible
    DirectX: Version 9

ช่วยกด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไปนะครับ

950MB / PART

PART01 : PART02 : PART03 : PART04 : PART05
    PART06 : PART07 : PART08 : PART09

AMR-Zionistic@JKG
    (ถ้าก็อปไปแล้วผิดให้พิมพ์เอานะครับ)

วิธีติดตั้งเกมส์ อยู่ในไฟล์หมดแล้ว

BLOGSPOT

FACEBOOK

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zionistic : 9th September 2012 เมื่อ 01:13

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Silent
    กล่าวขอบคุณ
    3,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,882
    เย้ๆ รอตั้งนานโหลดเลยนะครับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบเมาเป็นชีวิตจิตใจ
    ทุกๆที่ที่มีสุรา
    กล่าวขอบคุณ
    2,314
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,461
    แวะมาให้กำลังใจนะครับผม

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    มาเจิมให้นะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,386
    ได้รับคำขอบคุณ: 356
    มีของเวปโหลดอื่นมั้ยครับ มัน ช้ามาก อะ

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gozzila887 อ่านกระทู้
    มีของเวปโหลดอื่นมั้ยครับ มัน ช้ามาก อะ
    ช่วงนี้ระบบอาจไม่ดีเท่าไหร่ ผมแนะนำให้โหลดตอนเช้า หรือ กลางคืน ครับ

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    เจิมให้นะครับ

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,377
    2
    เจิมครับผม ^^

Silent
    กล่าวขอบคุณ
    3,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,882
    เล่นได้แน่นอน 10000000% ขี้เกียจลงรูปไม่ว่ากันเนอะ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,386
    ได้รับคำขอบคุณ: 356
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ultimatezpro อ่านกระทู้
    hihi ทำไมดู(มีคนโหลดไปแล้วเป็น 0) แต่บอกเล่นได้ โหลดแล้วหรอ ฮาฮานะ

กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 282
    ฮาด้วยคน 5555+

...เหนื่อยละเน้อ...
    กล่าวขอบคุณ
    3,182
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,677
    4
    เจิมให้ครับผม

วิ่งไปให้ถึงความฝัน ˜^๐^
    กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 817
    กางร่มได้ไหมอะครับ ผมเคยโหลดมาเล่นนานมากๆแย้ว ของพี่ ramis มันจะมีฉากที่เป็นตัวดำๆคล้ายๆยางมะตอย แล้วเราประมาณว่าต้องกางร่ม มันกลางร่มไม่ได้ง่ะครับ