ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    874
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,409

กว่าจะได้มา ชุดเกาะ ฮิลเลอร์ Prototype 2 !!

เป็นสกีนเท่านั้นครับ ไม่ได้ป้องกันจริงๆเหมือนเกาะอเล็กภาคแรก

อันนี้พี่มึดเราติดเชื้อ 55+

เอามาโชว์กันแหนะครับ พอดีเห่อครับ แหะๆ จริงๆมีอีกหลายสกรีนครับ เพื่อนๆพยายามเล่น มิชชั่นเสริม DLC ให้แพลตตินั่มให้หมดนะครับจะได้ ของแจกใหม่เพียบเลย สู้ๆ ผมเหมา หมดแย้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gavggame : 3rd August 2012 เมื่อ 10:45
    Jokergame TH บ้านหลังใหญ่ ใครๆก็รู้จัก

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 21 คนที่กล่าวขอบคุณ:

● ☣ Status SinCara ☣ ●
    กล่าวขอบคุณ
    386
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,052
    พึ่งลงเสร็จ แลค มาก TT

กล่าวขอบคุณ
    330
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,291
    Blog Entries
    1
    ผมเล่น New game+ แล้วไม่ได้เกราะของ Alex อ่ะ ต้องเล่นเนื้อเรื่องต่ออีกหน่อย อยากได้ แหะๆ = ="

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ขอลิ๊งโหลดตัวเกมส์หน่อยครับ ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 465
    อเล็กเก็บได้ง่ายเกินไปนะผมว่า และ มันมีของไอเทมพิเศษแต่ละอย่างโกงๆทั้งๆนั้น อย่างเช่นโยนคนออกไปแล้วเกิดพายุ บินได้สูงขึ้นเรื่อยๆโดยกดชิบรั่วๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jamesz : 3rd August 2012 เมื่อ 11:49

Anime Rising
    บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,738
    3
    ทำไงให้ได้ชุดเปลี่ยนของ haller อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    874
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ fear5786 อ่านกระทู้
    ผมเล่น New game+ แล้วไม่ได้เกราะของ Alex อ่ะ ต้องเล่นเนื้อเรื่องต่ออีกหน่อย อยากได้ แหะๆ = ="
    ครับสู้ๆ DLC เป็นเจ้าแห่งห่วงโซ่อาหารให้ได้ โดยการพิชิตให้หมดทุกมิชชั่น (ผมอินมาก)

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chaihuad อ่านกระทู้
    พึ่งลงเสร็จ แลค มาก TT
    ผมเล่น 2วันได้ครบอะครับ ไม่แลคเลย ลื่นทุกอย่าง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ darthpat อ่านกระทู้
    ขอลิ๊งโหลดตัวเกมส์หน่อยครับ ^ ^
    http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=111842 นี้จ้า

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jamesz อ่านกระทู้
    อเล็กเก็บได้ง่ายเกินไปนะผมว่า และ มันมีของไอเทมพิเศษแต่ละอย่างโกงๆทั้งๆนั้น อย่างเช่นโยนคนออกไปแล้วเกิดพายุ วิ่งได้สู้ขึ้นเรื่อยๆโดยกดชิบรั่วๆ
    ใช่ครับผมก็ว่า ภาคแรก แรก ทหารแบล็กวอช เก่งกว่าภาคนี้อีก ถึงแม้ภาคนี้จะอาวุธดีขึ้น แต่ก็แพ้อำนาจไวรัสในตัวเรา อยู่ดีเพราะเวอร์จริงๆ เก่งกว่าฮีโร่มาร์เวลอีกมั้งผมว่า 55+
    Jokergame TH บ้านหลังใหญ่ ใครๆก็รู้จัก

กล่าวขอบคุณ
    874
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ keroro07 อ่านกระทู้
    ทำไงให้ได้ชุดเปลี่ยนของ haller อะครับ
    ต้องซื้อแผ่นแท้มีรหัสรับ DLC หรือ มีตัว DLC skidrow โหลดมาลงทับตัวเกมส์จ้า เข้าได้ไปโหลดของอัพโหลดเด้อท่านนี้เลย http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=111842 <<

จากนั้นตลุยมิสชั่นให้ได้แพลทินั่มให้หมดทุก มิชชั่น ก็จะได้เองจ้า new game+ ด้วยน่า ไม่เบื่อหรอก สนุกมากเลย น็อค 2รอบ อินๆกับเกมส์ด้วย 55+

--ChelseaFC--
    Udon Thani , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    ยังเล่นไม่จบเลยครับ จะเป็นอาทิตอยู่ละ ติดตรงไอ Lincoln อ่ะ
    จนก็ '' ย่ำยี '' มีก็ '' อิจฉา ''

SHIRO YOKIO
    [JKG and SKR ] ราชมังกีฬา สถานที่ศักดิ์ ห้องสมุด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,576
    5
    โทษครับ มันไม่ค่อยชัดเลย อยากได้แบบ ที่เปลี่ยนเต็มที่แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    874
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockpooh อ่านกระทู้
    โทษครับ มันไม่ค่อยชัดเลย อยากได้แบบ ที่เปลี่ยนเต็มที่แล้ว
    งงครับไม่เข้าใจ ไม่ชัดภาพ หรือยังไง นี่ก็เปลี่ยนสมบูรณ์ปกติแล้วนะครับ ?! มันเป็นสกรีนเท่านั้นครับ ไม่ได้เป็นโหมดเกาะป้องกันแต่อย่างใด

กล่าวขอบคุณ
    874
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manmon อ่านกระทู้
    ยังเล่นไม่จบเลยครับ จะเป็นอาทิตอยู่ละ ติดตรงไอ Lincoln อ่ะ
    อยากทราบตรงไหนถามได้ครับ ผมพอช่วยได้ผมผ่านตลอด

SHIRO YOKIO
    [JKG and SKR ] ราชมังกีฬา สถานที่ศักดิ์ ห้องสมุด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gavggame อ่านกระทู้
    งงครับไม่เข้าใจ ไม่ชัดภาพ หรือยังไง นี่ก็เปลี่ยนสมบูรณ์ปกติแล้วนะครับ ?! มันเป็นสกรีนเท่านั้นครับ ไม่ได้เป็นโหมดเกาะป้องกันแต่อย่างใด
    แบบว่า อยากเห้น หน้ากับ หลัง และ ข้างๆอะ

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    มันได้ยากขนาดนั้นเลยเหรอ ผมไม่รู้ว่าผมทำอะไรไปมั่งนะแต่ผมเล่นจบไปรอบนึง แล้วลง crack skidrow skin ก็มาครบอะ

อันนี้ตอนอยู่ในห้องทดลอง

ชุดทหาร

ซอมบี้ alex

เกราะของ alex เท่กว่าของเดิมในภาคแรกเยอะ

พวกนี้คือ skin ทั้งหมดนี่จขกท. ไม่ได้เอามาลงนะครับและอันสุดท้ายคือ skin ของ alex แบบภาคแรกเลยซึ่งต้องเล่น event ให้ครบ

ทั้ง 5 event และเล่นให้หมดทุกอันแบบระดับไหนก็ได้ ก็จะได้มาซึ่งผมยังไม่ได้ไปเอา ขี้เกียจ

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    874
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockpooh อ่านกระทู้
    แบบว่า อยากเห้น หน้ากับ หลัง และ ข้างๆอะ
    จัดให้จ้า อันนี้ ด้านหลัง สกรีนชุดเกาะ(เรืองแสงสลับสว่างมึดด้วยเท่มาก)

อันนี้สกรีนติดเชื้อจ้า

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gavggame : 3rd August 2012 เมื่อ 11:48

กล่าวขอบคุณ
    874
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Namies123 อ่านกระทู้
    มันได้ยากขนาดนั้นเลยเหรอ ผมไม่รู้ว่าผมทำอะไรไปมั่งนะแต่ผมเล่นจบไปรอบนึง แล้วลง crack skidrow skin ก็มาครบอะ

อันนี้ตอนอยู่ในห้องทดลอง
    สวดยวดไปเลย

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 465
    ภาคก่อนโดยรุมยิง ทุกด้านยังต้องกลัว แต่ภาคนี้กระสุนมันไม่ตองกลัวเลย

SHIRO YOKIO
    กล่าวขอบคุณ
    475
    5
    โหลดสกินได้ที่ไหนอะครับผม ขอมั้งครับผม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ถ้าเล่นev จบแล้วเปิดใส่สกินทำไงอะครับ
    MY I5 2500K 4GB GTX 460 1 GB

Amaimon
    กล่าวขอบคุณ
    2,000
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,530
    อยากได้แต่ขี้เกียจเล่นอะ 555

֍ ۞ ֍ ۞ ֍ ۞
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 390
    เหลือของ alex อันเดียวเอง -*-

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    สกินalexได้ไม่ยากครับผมได้แล้ว แค่เคลียร์eventให้หมดก็ได้ละ
    Stay Hungry, Stay Foolish

กล่าวขอบคุณ
    138
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gavggame อ่านกระทู้
    จัดให้จ้า อันนี้ ด้านหลัง สกรีนชุดเกาะ(เรืองแสงสลับสว่างมึดด้วยเท่มาก)

อันนี้สกรีนติดเชื้อจ้า

แล้วเราจะใช้ยังไงอะคับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,572
    ใครเล่น ได้ ครบ 100% เอาเซฟ มาแบ่งบ้าง ผมเล่นน๊อคแล้ว แต่ไม่ได้ทำ ภารกิจเสริม ไม่ค่อยมีเวลาครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,090
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,518
    ทำ RADNET เ้หรอครับ ถ้าใช่ทำไมผมเข้าไม่ได้ T-T