ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    Blog Entries
    2

-Satisfaction Space: News in Brief- [ข่าวสั้น]Ubisoft เผยรายละเอียดล่าสุดของ DLC ใหม่สำหรับ Future Soldier!

Satisfaction Space: Gamer Frontier
    มาแล้ว!!! DLCใหม่ของ Ghost Recon

ดูเหมือน Ubisoft จะเครื่องร้อนไม่หยุด ล่าสุดหลังจากปล่อยแพทแก้ไขเรื่องเฟรมเรทสำหรับเวอร์ชั่นพีซีไปได้ไม่ถึงอาทิตย์ พี่ท่านก็ประกาศเนื้อหาเสริมตัวล่าสุดสำหรับ Ghost Recon: Future Soldier เป็นที่เรียบร้อย

โดย DLC ตัวใหม่นี้จะใช้ชื่อว่า "Raven Strike" ซึ่งจะเพิ่มภารกิจใหม่เข้ามาในเนื้อเรื่องถึง 3 ฉากใหญ่ๆ ได้แก่ Secure Dawn ซึ่งหน่วย Ghost ต้องไปปฏิบัติภารกิจในคาซัคสถานแบบไร้เทคโนโลยีในการช่วยเหลือ, Cold Walker ออกทำภารกิจในย่านชานเมืองของรัสเซีย และสุดท้าย Argent Thunder ที่ผู้เล่นต้องส่งทีมเข้าทำภารกิจในกรุงมอสโคว์ยามค่ำคืน นอกจากนี้ยังมีการเพิ่มแผนที่สำหรับ Gurerrilla Mode เข้ามาอีกหนึ่งฉากด้วย โดยจะใช้ชื่อว่า Saw Mill และรองรับผู้เล่น 4 คนเช่นเคยด้วย

Raven Strike จะเปิดจำหน่ายให้กับทุกแพลตฟอร์มโดยจะขายบน Xbox360 และ PS3 ก่อนในวันที่ 11 กันยายนที่จะถึงนี้ สนนราคาค่าตัวอยู่ที่ $14.99 ส่วนเวอร์ชั่นพีซีนั้นจะตามมาทีหลังและเชื่อว่าราคาคงไม่หนีกัน ชาวพีซีก็รอหวดกันได้ทาง Ubishop ครับ

Ghost Recon Future Soldier Trailer

Source : Online-Station
    Editor : ReallyNuts
    Design Post : Microsoft Text Formation & Satisfaction Space

Satisfaction Space : Endless of Gamers

Association with : Raven Studio , Snowstorm , Endless Gamers , Exodus Core , Dynamic Technology , SteamCon
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย [Really~Nuts] : 22nd August 2012 เมื่อ 13:55

Daft Punk
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,116
    ผิดหวังกับบั๊กกราฟฟิก และก็เกมที่กินสเปคเวอร์ แต่กลับให้ภาพที่ไม่สมกับที่กินสเปคไว้เลย พอกันที

เปลี่ยนลายเซ็นทุกวัน
    กล่าวขอบคุณ
    16,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 100,438
    พึ่งลงเกมวันนี้เอง><

-Wolf Alone-
    กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    เกมออกได้ไม่นาน DLC มาซะและ เร็วจริงๆ
    .-[THOS]-.

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    รอดูท่าทีก่อนว่าจะจัด DLC ดีไหมเพราะเล่นเกมนี้ไม่สนุกเท่าที่ควรนะเกมนี้ = =a

ปล. ความเห็นส่วนตัวล้วนๆครับ
    I5 3570K RAM 8 GB VGA Gigabyte 7870 OC

-[Just Normal People]-| ™
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 616
    3
    แก้ BUG และ LAG ช่วงท้ายเกมก่อนเหอะ เฟรม ตกจนไม่อยากเล่นเลย
    "Intellectual property infringement is a sin"

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    สุดยอดเลย เกมนี้ ชอบมากเลย แต่ผมว่าภาพก็สวยแล้วนะ สมจริงดี ไม่เห็นมันจะกินสแปกตรงไหนเลย เล่น เคลียรไป 3 รอบ ไม่กระตุกสักนิด

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    Ghost Recon: Future Soldier ภาคนี้ภารกิจมันกว่าภาค 2 ละเล่นยิงมันกว่าเยอะแถมภาพก็สวยมาก สเป็กกับการ์ดจอไม่กินมากเท่าไหร่ปรับทุกอย่างสุดลื่นๆสบายๆ แถมมี co-op ผ่านด่าน 4 คนอีกสุดยอดแล้ว แท้ราคา 699 ไม่แพงมากคุ้มค่ากับภาพละกราฟฟิกอัดเต็มตูบมันจริงๆ

New York Midtown
    กล่าวขอบคุณ
    345
    ได้รับคำขอบคุณ: 447
    ชอบ เคืร่อง พรางตัว ล้ำดี

เบตง < BeTong >
    กล่าวขอบคุณ
    86
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    1
    ผมกระตุกมากเกมนี้

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    มันสุดยอดครับเกมนี้ ยกนิ้วให้เลย
    " I play it because I love it. "

อย่าตามน้ำในทางที่ผิด
    (เฉพาะผู้ได้รับอนุญาต)
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    ไปแก้ เรื่อง ระบบ จอยห้องให้มันดีก่อนเหอะ เซ็ง จะ ครีเล่นกับเพื่อนก็ไม่ได้ = ="
    ลูกผู้ชาย ฆ่าได้ฝังให้ด้วย

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 692
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Gu Pai! อ่านกระทู้
    ไปแก้ เรื่อง ระบบ จอยห้องให้มันดีก่อนเหอะ เซ็ง จะ ครีเล่นกับเพื่อนก็ไม่ได้ = ="
    เกมนี้ต้อง port forward ครับไม่งั้นสร้างห้องจอยห้องไม่ได้ ผมเล่นเกมนี้กับเพื่อน 2 คน จบตั้งแต่ออกขายใหม่ๆแล้ว กำลังรอ DLC เลย

(-(-(-_-)-)-)
    กล่าวขอบคุณ
    13,727
    ได้รับคำขอบคุณ: 283
    4
    เออ อยากรุ้ว่าของแท้ มันกระตุกเหมือนของปลอมไหมคับเกมส์นี้
    CPU FX-8350 4.5 M/B GIGABYTE 990FXA-UD3 RAM DDR3 bus1866 16G VGA R9 270x HD 2T PSU 520W Seasonic S12II สเปคนี้ก็เทพพอแล้ว 55+

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jorama01 อ่านกระทู้
    เกมนี้ต้อง port forward ครับไม่งั้นสร้างห้องจอยห้องไม่ได้ ผมเล่นเกมนี้กับเพื่อน 2 คน จบตั้งแต่ออกขายใหม่ๆแล้ว กำลังรอ DLC เลย
    ช่วยแนะนะการ สร้างห้องด้วยครับ คือ ผมทำยังไงก็จอยกันไม่ได้สักที ผมใช้เน็ททรู ทำ port forward แล้วก็ยังไม่ได้ ช่วยบอกทีนะครับ ผมอยาก จอยกับเพื่อนมาก ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    134
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ชอบครับ มันแปลกใหม่ดี

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    ชอบที่มันล้ำๆอะปืนมันมีชื่ออะไรงอกออกมาบอกด้วยหายตัวด้วยไรด้วยชอบๆๆๆ แต่กิยสเปคขนาดนี้ก็ไม่ไหว

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    DLC แพงจัง ซื้อดีไหมเนี่ย = =

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    คุ้มกับราคาแผ่นแท้นะครับ กับเกมแนวนี้กับเงินที่แลกไป

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bighipyoza อ่านกระทู้
    ผิดหวังกับบั๊กกราฟฟิก และก็เกมที่กินสเปคเวอร์ แต่กลับให้ภาพที่ไม่สมกับที่กินสเปคไว้เลย พอกันที
    เรื่องกินสเปคแต่ภาพเน่านี้ผมชินตั้งแต่ GTA IV กับ Crysis 1 ละครับ แต่ผมว่าละต้องต่อเนื้อเรื่องเกมส์มันดีทุกอย่างนะแต่เสียอย่างมันเเนะนำตัวละครไม่ค่อยระเอียดเท่าไหร่ มันดันไปใส่ไว้ในคู่มือเกมส์ เเถมยัง งงอีกต่างหาก Kozak เป็นคนรัสเซียก็จริง ที่อยู่อเมริกามาตั้งแต่เกิด - - แต่ทำไมทั้งประธานาธิบดีรัสเซีย กับ Bodark Spec Ops ถึงรู้จักพระเอกดีจัง เดี๋ยวนี้เกมส์เริ่มเอาเนื้อเรื่องมาใส่ DLC ต่อละเจ๋งดี BF3 ก็ทำ มา Ghost Recon ก็ทำ เหลือ COD อะเห็นบอกว่าจะทำแต่เงียบหายไปเลย Rockstar เกมส์น่าเอากับเค้ามั้งนะ ผมละเซงเต็มทีกับค่ายนี้ละำทำผู้เล่นอินเเล้วก็ทิ้ง Red Dead ตอนจบมี Jack มาให้เล่นเเท้ๆน่้าจะมี DLC เนื้อเรื่อง Jack ต่อ La Noire นี้ยิ่งเเล้วใหญ่เลย เมืองเเต่งมาอย่างดีจุดที่ทำมาดีๆหลายจุดก็ยังไม่ได้ใช้ ทำไมไม่ทำDLC มาขาย เเถมคดีแต่ละคดีก็ยังจับคนร้ายตัวจริงไม่ได้อีก ตอนจบก็มีฉากเเอบเฉลยนิ๊ดหน่อยน่าจะทำมาให้เล่นเพิ่มเซง - -