ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 17 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 2345614 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    มันกระโดดบ่ได๋ครับเพ่! ถามหน่อยครับ ว่าอาวุธตอนแรกสุดนี่เป็นดาบหัก เลยเหรอครับ ตีผีเข้าทีละ 2 เนี่ยนะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hero23093060 อ่านกระทู้
    ก็ที่ผมเล่นได้ก็เพราะไอความอยากนี้แหละเลยจัดยาวเลยมันมาก
    รอตัวปลดล็อค FPS มาอีกทีแล้วจะกลับไปพยายามเล่นอีกรอบ OTL
    I5 3570K RAM 8 GB VGA Gigabyte 7870 OC

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    RETAIL นี่แปลว่าอะไรหรอคับ เป็นตัวทดลองเล่นหรือว่าตัวเต็ม หรือว่ายังไงคับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    รอแพท แก้ดีกว่า สู้กับบอสนี้กระโดดหลบที กระตุกเหมือนเจ้าเข้า
    เกมส์นี้ไม่เหมาะใช้เมาส์ กับคีย์บอร์ดเลย = =;

>>@^^@<<
    กล่าวขอบคุณ
    2,077
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,559
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    รอดูวี่แวว ถ้าไม่มีอะไรออกมาอัพเดท ยืมจอยเพื่อนดีฟ่า >w<

I'M THE RED ARMY !
    กล่าวขอบคุณ
    1,603
    ได้รับคำขอบคุณ: 976
    เล่นได้ 100% ครับผม ^^"

.:: DAVID DE GEA ::.

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,667
    Blog Entries
    1

มาแปะรูปดาบ Drake Sword ที่เค้าว่ากันว่าได้ยากสรุปคือบัคไม่มีนะเหมือนคอนโซลทุกอย่างผมรอมานานละมีแต่ PC เอิกๆ

Provincial.Electricity.Au
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    ภาพมันแปลกๆครับท่าน

กล่าวขอบคุณ
    138
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hero23093060 อ่านกระทู้
    เล่นได้ครับคนที่บ่นๆก็ทำใจก็นี้มันของฟรีเอาไรมากเล่นได้ก็จะกราบเท้าคนอัพอยู่ละผมอะ รอสอยแท้

มันโคตรๆ RPG แบบนี้แนวผมเลยชอบมาก
    มันกดดูของใส่ของยังไงอะครับผมกดอะไรไม่ค่อยได้เลยอะช่วยบอกหน่อยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ toyzankub อ่านกระทู้
    มันกดดูของใส่ของยังไงอะครับผมกดอะไรไม่ค่อยได้เลยอะช่วยบอกหน่อยนะครับ
    กด END ครับ

ⓛⓞⓥⓔ J❤kEr
    กล่าวขอบคุณ
    363
    ได้รับคำขอบคุณ: 456
    ขอบคุณครับ กำลังโหลด มาเยอะมาก เอาแทบไม่ทันแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    เกมมันก็ไม่ได้ยากอะไรนักหนาน่ะ ติดที่มันอืด ๆ ผมว่า the witcher 2 ปรับยากสุดยังจะยากกว่าอีก

กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    แล้วสำหรับคนที่ลงแครกไปแล้วหละครับ ต้องลบลงใหม่หรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    700
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ผมฆ่าบอสแรกได้ละ ก้อไม่ได้ยากอะไร ผมใช้คทายิงอะ แล้วกลิ้งหลบ ต้องมีจังหวะหน่อย ไม่ได้กินยาเลยสักขวด ชิวมาก ห้าๆ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,667
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakilove11 อ่านกระทู้
    ผมฆ่าบอสแรกได้ละ ก้อไม่ได้ยากอะไร ผมใช้คทายิงอะ แล้วกลิ้งหลบ ต้องมีจังหวะหน่อย ไม่ได้กินยาเลยสักขวด ชิวมาก ห้าๆ
    บอสแรกนี้ตัวไหนงิลองไปสู้กับนักรบดำบนหอคอยก่อนเจอมินิบอสหมูสิครับสนุกดี

กล่าวขอบคุณ
    700
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    บอสแรกนี้ตัวไหนงิลองไปสู้กับนักรบดำบนหอคอยก่อนเจอมินิบอสหมูสิครับสนุกดี
    ผมปิดเกมส์ไปแล้ว ครับ ท่าน ตอนนี้ผมเมายิ่งกว่า กิน เรด ห้าๆ

"เฝ้ามอง จากข้างหลัง"
    กล่าวขอบคุณ
    1,776
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,746
    เกมยังไม่ทันออกก็ดูท่าจะเหลวไม่เป็นเรื่องเสียแล้ว ใครที่เล่นเกม PC มาก่อนคงจะช้ำใจกับเกมหลายๆเกมที่ต้องเจอกับคำๆเดิมว่า “Port มาห่วย” และเกม Dark Souls เวอร์ชั่น PC คงจะหนีไม่พ้นคำนี้อีกเช่นกัน ปัญหาไม่ได้อยู่ที่เกมเพลย์อะไร แต่มันอยู่ที่ว่า ทำไมต้องล๊อคเฟรมเรตของเกมไว้ที่ 30fps ทำให้หลายคนเกิดอาการเซ็งกันไปตามๆกัน หลังจากที่รอมานานแสนนานกับเกมคุณภาพในแพลตฟอร์มคอนโซล ซึ่งเกมในปัจจุบัน แทบจะไม่มีเกมไหนมาล๊อคเฟรมเรตกันแล้วครับพี่น้องครับ แต่ที่น่าเจ็บใจเป็นที่สุดนั่นก็คือระดับ Resolution นั้น ตัวเกมก็ล๊อคไว้ที่ 1024*720 ใครๆเห็นแล้วก็ต้องเซ็งกันอีกรอบ แหม่ ก็แค่หน้าจอโน๊ตบุ๊คทุกวันนี้ Resolution ของหน้าจอมันก็สูงกว่านี้แล้วครับ อย่างผมใช้หน้าจอ 24 นิ้ว ก็คงไม่ต้องสืบกันเลยว่าภาพจะออกมาหยาบขนาดไหน สุดท้ายนี้ก็หวังว่าทีมผู้พัฒนาจะออก Patch มาแก้นะครับ ไม่เช่นนั้น Dark Souls : Prepare to die edition จะไม่ต้องเตรียมตัวตายแล้วครับ เรียกว่า ตายตั้งแต่เกมยังไม่ออกเลยแล้วกัน
    นำมาจาก monavista.com เซ็งกันไป

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sillyfools43 อ่านกระทู้
    เกมยังไม่ทันออกก็ดูท่าจะเหลวไม่เป็นเรื่องเสียแล้ว ใครที่เล่นเกม PC มาก่อนคงจะช้ำใจกับเกมหลายๆเกมที่ต้องเจอกับคำๆเดิมว่า “Port มาห่วย” และเกม Dark Souls เวอร์ชั่น PC คงจะหนีไม่พ้นคำนี้อีกเช่นกัน ปัญหาไม่ได้อยู่ที่เกมเพลย์อะไร แต่มันอยู่ที่ว่า ทำไมต้องล๊อคเฟรมเรตของเกมไว้ที่ 30fps ทำให้หลายคนเกิดอาการเซ็งกันไปตามๆกัน หลังจากที่รอมานานแสนนานกับเกมคุณภาพในแพลตฟอร์มคอนโซล ซึ่งเกมในปัจจุบัน แทบจะไม่มีเกมไหนมาล๊อคเฟรมเรตกันแล้วครับพี่น้องครับ แต่ที่น่าเจ็บใจเป็นที่สุดนั่นก็คือระดับ Resolution นั้น ตัวเกมก็ล๊อคไว้ที่ 1024*720 ใครๆเห็นแล้วก็ต้องเซ็งกันอีกรอบ แหม่ ก็แค่หน้าจอโน๊ตบุ๊คทุกวันนี้ Resolution ของหน้าจอมันก็สูงกว่านี้แล้วครับ อย่างผมใช้หน้าจอ 24 นิ้ว ก็คงไม่ต้องสืบกันเลยว่าภาพจะออกมาหยาบขนาดไหน สุดท้ายนี้ก็หวังว่าทีมผู้พัฒนาจะออก Patch มาแก้นะครับ ไม่เช่นนั้น Dark Souls : Prepare to die edition จะไม่ต้องเตรียมตัวตายแล้วครับ เรียกว่า ตายตั้งแต่เกมยังไม่ออกเลยแล้วกัน
    นำมาจาก monavista.com เซ็งกันไป
    ของผมปรับ Resolution ได้อิสระเลยนะครับ = = มันยังไงกัน

FOREVER
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 634
    รอ Repack Black Box 2 GB อัพไวๆนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    768
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    Thank You...

กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ของผมเวลาเล่นทำไมมันจอดำ เห็นแต่พวกไอเท็ม หลอดเลือด ตัวละครกะฉากดำไปหมดเลยอะครับ ลง driver การ์ดจอใหม่แล้วก็ยังเป็นอีก พอจะมีวิธีแก้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ spisakda อ่านกระทู้
    ของผมปรับ Resolution ได้อิสระเลยนะครับ = = มันยังไงกัน
    เราเลือกได้อิสระครับ แต่จริงๆแล้วเกมส์มันล๊อคไว้ที่ 1024*720 ไง ผมปรับ 1600*900 ไม่ได้ต่างกันเลย

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rkraken อ่านกระทู้
    เราเลือกได้อิสระครับ แต่จริงๆแล้วเกมส์มันล๊อคไว้ที่ 1024*720 ไง ผมปรับ 1600*900 ไม่ได้ต่างกันเลย
    อีกเสียงนึงเราก็ปรับได้

Tags for this Thread