ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 429

Cool [PC] Hitman 2 Silent Assassin [Mediafire/Full/540MB] โล้น ฆ่า เงียบ

Hitman Silent Assassin

เป็นเกมส์แนวรอบสังหาร รอบฆ่า รอบยิง
    เราได้รับบทเป็น Agent 47 หรือที่รู้จักกันดี "พี่โล้น"
    ตัวเกมส์จะแบ่ง Mission
    รูปแบบการเล่นและข้อมูลต่างๆ

- เมื่อศัตรูรู้ตัว เราจะสู้กับพวกมันยากขึ้น หรือจะหนี
    - สามารถนำ Sniper ไปกับกระเป๋าได้
    - อาวุธเงียบ "เชือกลัดคอ มีด ปืนเก็บเสียง วัตถุต่างๆในเกมส์"
    - ปลอมตัวได้ โดยการขโมยเสื้อผ้า

และอีกอื่นๆในเกมส์นะครับ

SYSTEM REQUIREMENTS

MINIMUM PC REQUIREMENTS
    Windows 98/ME/XP
    MINIMUM
    Pentium III 450MHz Processor
    128MB RAM
    DirectX compatible Video Card
    DirectX compatible Sound card
    16X CD-ROm Drive
    800MB Hard Disk Space
    DirectX 8.1
    Keyboard
    Mouse

RECOMMENDED
    Pentium III 1GHz processor
    256MB RAM
    32MB DirectX compatible Video Card
    EAX Advanced HD enabled Sound Card
    DirectX 8.1

* พวกที่ก็อปไป ให้ Credit ด้วย By Zeawwerbass *

Part 1-3 = 191 MB (Part 4 = 10 MB)

Part 1 Part 2 Part 3 Part 4

วิธีการติดตั้งเกมส์

1.แยกไฟล์ / แตกไฟล์ Hitman 2 Silent Assassin Upload By ZSG@JKG.Part1

2.กด setup หรือ กด autorun ก็ได้

3.กด Next ไปเรื่อยๆ จนมันติดตั้งเกมส์เสร็จกด Finish

4.เข้าไปในโฟลเดอร์ Crack

5.ก็อปไฟล์ hitman2 ไปทับตัวเกมส์

6.เข้าไปมันส์โล้ดดดดดดดดดด

อย่าลืมกด Thank เพื่อเป็นกำลังใจนะครับ

ติดตามผลงานได้ที่

เกมส์อื่นๆอีกเพียบ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zomelo : 24th March 2017 เมื่อ 17:03

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    83
    ขอดันหน่อยละกันครับ

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072
    เจิมให้นะครับ สู้ๆ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    83
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PreciousTar อ่านกระทู้
    เจิมให้นะครับ สู้ๆ
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    83
    ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ทำไมแตกไฟล์แล้วได้แค่ไฟล์นี้ไฟล์เดียวล่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    208
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manoke อ่านกระทู้
    ทำไมแตกไฟล์แล้วได้แค่ไฟล์นี้ไฟล์เดียวล่ะครับ
    เป็นเหมือนผมเลยครับ ลองใช้ทั้ง 7zip กับ แตกไฟล์ธรรมดาก็ไม่ได้ ไฟล์ที่ออกมาเป็น DAA ใครพอทราบมั่งครับ ว่าเป็นเพราะอะไร จะแก้ไขยังไง ?

ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    83
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manoke อ่านกระทู้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Calvin อ่านกระทู้
    เป็นเหมือนผมเลยครับ ลองใช้ทั้ง 7zip กับ แตกไฟล์ธรรมดาก็ไม่ได้ ไฟล์ที่ออกมาเป็น DAA ใครพอทราบมั่งครับ ว่าเป็นเพราะอะไร จะแก้ไขยังไง ?

ขอบคุณครับ
    ใช้โปรแกรม PowerISO ในการจำลองแผ่นนะครับ แล้วก็ติดตั้งตามปกติ

Tags for this Thread