ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ข้าเชื่อในพระเจ้า
    อยู่บนโลกใบนี้อะแหละ
    กล่าวขอบคุณ
    1,350
    ได้รับคำขอบคุณ: 118

Question ขอสอบถามเรื่อง GTO คุณครูพันธ์หายาก หน่อยคับ

ตามหัวข้อแหละคับ พอดีนึกอยากอ่านขึ้นมา ชาวJKG คนไหนพอมีเว็บอ่านเรื่องนี้บ้างมั้ยคับ ขอเป็นตั้งแต่ต้นจนจบอะคับ
    ถ้ามีช่วยกันนำมาโพสให้หน่อยนะคับ ขอขอบคุณอย่างสูงคับ ^ ^ ถ้าไม่มีจริงๆก็ไม่เป็นไรคับ
    อาจจะอ่อนไปนิด5555 รอเปลี่ยนการ์ดจอ+ซื้อพรีเมี่ยมก่อน 555 ผมจะเทพให้ดู

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

"Thank You"
    กล่าวขอบคุณ
    11,566
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,104
    ไม่มีแล้วครับ ผมลองหาแล้วยังไงก็ไม่เจอครับขนาดหนังสือเก่าๆ
    ยังต้องไปหาตามร้านหนังสือเลยครับ หายากมากแต่คุ้มค่าครับเรื่องนี้สนุกมากๆ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,350
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teerachai212 อ่านกระทู้
    ไม่มีแล้วครับ ผมลองหาแล้วยังไงก็ไม่เจอครับขนาดหนังสือเก่าๆ
    ยังต้องไปหาตามร้านหนังสือเลยครับ หายากมากแต่คุ้มค่าครับเรื่องนี้สนุกมากๆ
    พอดีไปเจอเล่นแรกเลย ของเพื่อนอะคับ อ่านดูมันน่าสนุกมากๆ เลยอยากอ่านต่อในเน็ทอะคับ 555 แต่ก็ไม่เป็นไรคับ ขอบคุณมากๆ
    อาจจะอ่อนไปนิด5555 รอเปลี่ยนการ์ดจอ+ซื้อพรีเมี่ยมก่อน 555 ผมจะเทพให้ดู

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    ร้านเช่ากาตูนดีกว่าครับ ตกเล่มละ 3 4 5 บาทแล้วแต่ร้าน ผมอ่านตั้งแต่ คู่คนลุยเลอะละ สนุกดี

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    ภาคเก่าหาตามร้านเช่าน่าจะมีอยู่ครับ ส่วนถ้าจะซื้อเก็บคงมีแต่ภาค2อ่ะ

ส่วนในเนตผมยังไม่เคยเจอเหมือนกัน เจอแต่แบบอนิเมะกับหนัง

ปล.ตอนนี้เรื่องนี้ถูกเอามาทำใหม่และกำลังฉายที่ญี่ปุ่นอยู่ครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,350
    คือผมอ่านเป็นเมะในเว็บอะนะ = = อ่านถึงตอนที่23 แล้วมันก็ไม่มีอีกเลย 555 อยากอ่านต่อมากกกก และขอบคุณทุกความคิดเห็นนะคับ