ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,733
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,203
    Blog Entries
    1

[PC] Amnesia.The.Dark.Descent [FULL] [2010] [ONE2UP] [1 GB] มาหลอนกันกับตะเกียง

พบกับผมได้ใน facebook ชอบก็ +1 ด้วยเเล้วกัน ติดตามความสารได้ที่ FB เลยครับ

ก่อนโหลด โหลดไปเเล้วอย่าไปเเล้วไปลับนะครับ
    คนอัพก็อยากให้คนโหลดกลับมายืนยันเกมที่เขาอัพเหมือนกัน
    ช่วยกลับมาด้วยเน๋อเพื่อกำลังใจในการอัพของผม

เกม Amnesia: The Dark Descent เป็นเกมแนวผจญภัยสุดเขย่าขวัญจาก Frictional Games ทีมพัฒนาเกม Penumbra เกมซูตติ้งเขย่าขวัญอันเลื่องลือ เกมนี้กล่าวถึงเด็กหนุ่มนามว่า Daniel ได้ตื่นขึ้นในห้องๆหนึ่งภายในปราสาท Brenenburg ซึ่งเขาจำไม่ได้ว่าอยู่ในสถานที่นี้ได้อย่างไร และจำได้เพียงชื่อและมีบางสิ่งคอยตามล่าเขาอยู่ ผู้เล่นจะต้องเดินทางภายในตัวปราสาทอันไร้แสงไฟ มีความมืดปกคลุมพร้อมมีไฟสลัวๆเพียงเล็กน้อยด้วยบรรย ากาศอันชวนไม่ปลอดภัย แถมไร้ซึ่งอาวุธติดตัว มีเพียงตะเกียงไว้สาดส่องแสงสว่างเท่านั้น ทำให้วิตกจริตไปเองตลอดเวลา ระหว่างนั้นจะต้องไขปริศนาและเปิดประตูกลไกเพื่อผ่าน ด่านต่อๆไป และที่สำคัญยังต้องเจอกับปีศาจอันปริศนาที่จองล้างจอ งผลาญผู้เล่นให้ถึงตาย โดบปรากฎให้เห็นท่ามกลางความมืดและอาศัยความมืดเพื่อ ซ่อนตัวอีกด้วย ความทรงจำที่เหลือสุดท้ายจางหายในความมืด ความรู้สึกของการถูกล่ายังคงอยู่กับตัวคุณ คุณต้องหนี ... ตื่นขึ้น ... Amnesia : The Dark Descent เกมแนว horror สยองขวัญ มุมมองบุคคลที่ 1 เป็นเกมเกี่ยวกับการสำรวจ การค้นพบและการใช้ชีวิตผ่านฝันร้าย แบบหลอนๆ ประสบการณ์ที่จะพาคุณไปได้ยินเสียง กระซิบอันแผ่วเบาจากทางเดินแคบๆในแบบชวนขนหัวลุก !!
    ความต้องการระบบ (PC)
    หน่วยประมวลผล: 2.0Ghz - ซีพียูงบประมาณต่ำเช่น Celeron หรือ Duron ความต้องการที่จะอยู่ที่ประมาณสองเท่าของความเร็วของ CPU
    หน่วยความจำ: 2 GB
    Hard Drive: 3GB
    กราฟิก: Radeon X1000/GF 6 - กราฟิกแบบบูรณาการและต่ำมากงบประมาณบัตรอาจจะไม่ทำงาน

upload by pakaannka@JKG

จิ้มเเรงๆ http://adf.ly/Ce50E

pass เเตกไฟล์ เเตกได้ทุกเกม http://adf.ly/AIT4j

MY CENTER สบายๆ ตามภาษา ( pakaannka)ของผมนะครับ [เอาเกมไปอย่าตัดกระทู้นะ]

โหลดเกมไปที่ลิ้งด้านล่างครับผม [สำหรับใครที่โหลดไม่ได้ให้ไปที่มายเซ็นเตอร์เเล้วคลิกรูปเกมเเล้วโหลดครับ ]
    http://www.jokergameth.com/board/sho...75#post1008775

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Geralt of Rivia
    กล่าวขอบคุณ
    782
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    เจิมให้ครับ เดี๋ยวมาโหลด

เดินช้า แต่ไม่หยุดเดิน
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 894
    ของโหด อย่างหลอนๆ
    S.T.A.R.S Team กระบี่อยู่ที่ใจ แค่ไม้ไผ่ก็ไร้เทียมทาน

Kak VaszavUt?
    กล่าวขอบคุณ
    5,010
    ได้รับคำขอบคุณ: 352
    โหลดเอาไปฝึก แคช -*-
    A good teacher teaches his disciple, a good disciple teaches his teacher

Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    ไม่มี่อาวุธเลย
    สวัสดีทุกคน ฉันคือจอร์จี้และนี่ก็คือลีออน ได้เวลาของเมก้าไบท์แล้ว

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,667
    Blog Entries
    1
    555+กำลังอยากได้แนวนี้ไปแคชเย้ย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    479
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ชอบของหลอนๆ

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เกมนี้เล่นเอาซ่ะผวาเลย 555 เอ้า....ดันนนน

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    เจิมๆ งิ ^^

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    หลอน จัง ครับ เลย เอาไปเล่น มั้ง หว่าาาาเรา ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    เว็บ จขกท. ป้าวคับ ไป เจอ มา ตอนท่องเน็ต http://pakaannka2010.blogspot.com/20...cent-mfpc.html

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    มายืนยันครับว่าเล่น ได้ แต่ผมตา ลาย อ้วกจะ แตก เลย จอ อภัย ที่ไม่มีภาพ ครับ