ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Skyfall
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    ได้รับคำขอบคุณ: 551
    Blog Entries
    1

จูบแรกของคุณเป็นยังไงมาแชร์ <3

จุบแรกของผมนะ ครั้งกับผู้หญิงเลย (ก็ต้องผู้หญิงดิว่ะ - -")

สมัยผมเป็นบ่าวเลย 13-14นิล่ะมั้ง ม.2 (แกแดดแต่เด็กว่ะแม่**)

จูบกับแฟนคนแรก (เออก็ต้องคนแรกดิถามแปลกไม่ใช่แฟนเขาจะให้จูบหรอ ผมไม่ใช่ผู้ชายแบบนั้นนะ(มั้ง).)

ตอนจูบอ่ะน้ำลายเต็มปากเลย - -(ใครจูบแล้วไม่มีน้ำลายในปากมาเตะผมเลย)

ปล.เอาฮาเกินไปป่าวว่ะ - -
    ปล.2แต่ผมจูบจริงนะ
    ปล.3ผมจูบผู้หญิง - -
    ปล.4อ่านแล้วกรุณาแชร์จูบแรกของคุณด้วย
    ปล.5ถึงจะไม่เคยจูบแต่ถ้าเป็นพวกหื่นเข้ามาอ่านก็ต้องบอกว่ายังไม่เคย 555+

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    ผมจำไม่ได้เลยว่าจูบแรกตอนไหน มันแบบ หลายๆคน แล้วมันเลือนๆลางๆ 5555

ผมยังจำไม่ได้เลยว่ามีอะไรกับใครไปบ้าง คือมันเยอะจนจำไม่ได้

กระทู้พวกนี้ผมถึงไม่ค่อยมาโพสเท่าไหร่ = =

แต่จูบแรกเป็นของใคร ก็ไม่ดีเท่ากับจูบแรกที่แม่ให้เรามาครับ (หล่อไหมหละ 555 )

ของแม่ไม่นับครับ 5555+

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PhraoBWS อ่านกระทู้
    ผมประมาณอนุบาล 3 อ่ะ

แต่กับทอมนะ มันอยากรู้ว่าจูบเป็นยังไง มันก็ชวนผมไปห้องน้ำ มันคงอยากทำตามในหนัง อืม

แลกลิ้นด้วย ไม่รู้สึกอะไร เหมือนเลียก้อนหินอยู่ เพราะยังไม่รู้ว่ารักคืออะไร

ปล. เรื่องจริงนะ ผมจะไม่ถือว่านั้นเป็นจูบ ผมยังรอมันอยู่
    เด็กไปไม่เอาครับ เอาแบบมีความรักอ่ะ ผมก็ลืมบอก แต่น่ารักดี 5555+

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pop_PeR อ่านกระทู้
    ******ย ย ยเเล้วววววววว !!~ มาอ่านกระทู้นี้เเล้ว คิดถึงตอนอนุบาล

มันเป็น จูบ ที่สยดสยองมาก คิดว่า ไม่นับเเล้วกันนะครับ คิดเเล้ว เลี้ยนตัวเอง -*-

ไม่ขอ เเชร์ ฮ่าๆ

ปล. จูบเเรกนั้นสำคัญ = = <เหรอ !!~>
    ถามว่าสำคัญไหมผมว่าไม่สำคัญหรอกแล้วแต่คนคิดอ่ะ ถ้าครั้งแรกมันสำคัญ(จูบ,sex -*-)จะมีครั้งต่อๆไปทำไมงั้น จริงป่ะล่ะ 55555+

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CanDiiZ อ่านกระทู้
    อนุบาล 2 แอบจุ๊บตอนเค้าหลับ >_<"
    เหมือนผมจะเคยทำนะ แต่ไม่นับๆ 555+

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ baschatpet อ่านกระทู้
    จูบแรก ของผม ก็ ม.1 อ่า ไม่ใช่แฟน แต่เป็นความห้าว ระหว่างเรากับรุ่นพี่ ม.4 และ ม.5 (แลกคู่กันกันจูบด้วย แต่ไม่ได้เป้นแฟนกันน่ะ) ที่เหมือนจะเล่นกันแต่มันจริง เพราะพี่เค้าเอาจริง
    ท้าวความก่อนว่า พี่ 2 คน ซึ่งพี่ ม.5 ชอบเรา แต่เราชอบพี่ ม.4 วันนั้นเป็นวัน ซ้อม พาเรท ของกีฬาสี
    สงสัยหล่อไม่เบานะครับเนี้ย 555+

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HeLinHeaVx อ่านกระทู้
    ผมไม่มีจูบแรก =_____________=' ผมยังซิงอยู่ ม.3 แล้วเนี่ยยย
    ซิงต่อไปครับ เรียนให้มันจบค่อยทำก็ได้ มันก้แค่ครั้งแรก ครั้งต่อๆไปก็เบื่อ ครั้งแรกมันจะให้เต้นรัวๆอ่ะ(ไปยุเขาแล้ว- -) 5555+

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SWE_Sora อ่านกระทู้
    จูบแรก ม.4

แต่ จขท อ่ะ แบบนั้นเรียกดูดปากกกกครับ

ดูดปากจริงจัง ตอน ม.5 ครับ พอ ม.6 ผมก็เลิกกัน

จูบก็มีความสุขมากครับ รักเขามากเลยทำแบบนั้น.....
    ดูดปากนี่...มัน.ฟินล์ มากๆๆครับ ^^..ยิ่งลีลาดี ยิ่งยาว..........55+

**หลังจากนั้นก็ไม่มีแฟนอีกเลย เพราะลืมเธอไม่ได้......(เลิกกันเพราะ เข้าใจกันผิดๆ)

นั่นแหละบ้ามากกก
    เอ่าผมเข้าใจผิดหรอ 55555+ เอาลิ้นสอดลงใต้อีกคนนะครับ ฟินมาก 5555 ไม่ก้ให้เขาทำให้เรา -*- (รู้ดีไปนะ)

กระแสตอบรับดีจัง ผมนึกว่าจะมาตีไม่กี่คน 555+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jabbawockeez70 : 10th September 2012 เมื่อ 18:43

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    1,990
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    ท่าเเค่หอมเเก้มอะเคยตอน ม.1เหมือนขึ้นสววร์ เเต่จูบปากอะยังเก็บไวเพื่อเจอรักเเท้ที่ไม่รู้จะเจอหรือป่าว
    OriginMr_OngShy steamKNM^r5

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The Joker
    กล่าวขอบคุณ
    5,717
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,647
    ผมประมาณอนุบาล 3 อ่ะ

แต่กับทอมนะ มันอยากรู้ว่าจูบเป็นยังไง มันก็ชวนผมไปห้องน้ำ มันคงอยากทำตามในหนัง อืม

แลกลิ้นด้วย ไม่รู้สึกอะไร เหมือนเลียก้อนหินอยู่ เพราะยังไม่รู้ว่ารักคืออะไร

ปล. เรื่องจริงนะ ผมจะไม่ถือว่านั้นเป็นจูบ ผมยังรอมันอยู่

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบ....เป็นชีวิตจิตใจ
    my home or my office
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 385
    คนแรกของผม ไม่ใช่แฟนอ่ะ เป็นเพื่อนสนิท ในช่วงอายุที่ว่า ใครแอบชอบใคร เพื่อนรู้มันประกาศให้รู้ทั้งชั้น(เราต้องบอกเพื่อนว่า ห้ามบอกใครนะเว้ย ตามสูตร)

ตอนนี้เธอมีลูก มีสามีไปละ

ตอนนั้น จูบแบบปากแตะกันเฉยๆ

เราจะจูบ อีกฝ่าย เค้ายังไม่มีอารมณ์ร่วม

ต้องค่อยๆบิ๊วอารมณ์ไป

พออีกฝ่ายเค้าเริ่มตอบโต้มาบ้าง ก็เปลี่ยนจากจูบ เป็นดูดปาก

แล้วก็น้ำลาย มี แต่ไม่ได้เต็มปาก
    I believe I can't fly. Because I not have anything to fly

.::[`CANDY—•(Group)~•]::.
    [Thailand - Bangkok - My House...~•~•~•]
    กล่าวขอบคุณ
    1,020
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,829
    1
    จูบแรกผม ตอน อนุบาล 3 อ่านไม่ผิดครับ 55555

บนรถตู้ =w=

คือเรื่องมีอยู่ว่า ตอนนั้น เธอได้ถามผมว่า มีคนชอบรึยัง

ผมก็...ตอบไปว่า ก็ชอบเธออะ...

แล้วไปไปมามา ได้จูบ อย่าง งง 555555

ตอนนั้นมันยังเด็กไม่รู้เรื่อง -////-

แต่โตขึ้นเธอก็สวยด้วย 555 โชคดีจริงๆ
    Toradora!

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ผมจำไม่ได้เลยว่าจูบแรกตอนไหน มันแบบ หลายๆคน แล้วมันเลือนๆลางๆ 5555

ผมยังจำไม่ได้เลยว่ามีอะไรกับใครไปบ้าง คือมันเยอะจนจำไม่ได้

กระทู้พวกนี้ผมถึงไม่ค่อยมาโพสเท่าไหร่ = =

แต่จูบแรกเป็นของใคร ก็ไม่ดีเท่ากับจูบแรกที่แม่ให้เรามาครับ (หล่อไหมหละ 555 )

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    ******ย ย ยเเล้วววววววว !!~ มาอ่านกระทู้นี้เเล้ว คิดถึงตอนอนุบาล

มันเป็น จูบ ที่สยดสยองมาก คิดว่า ไม่นับเเล้วกันนะครับ คิดเเล้ว เลี้ยนตัวเอง -*-

ไม่ขอ เเชร์ ฮ่าๆ

ปล. จูบเเรกนั้นสำคัญ = = <เหรอ !!~>

กล่าวขอบคุณ
    784
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    แค่ปากชนกันเพราะอีกฝ่ายกัดฟันซะแน่น

CMU
    กล่าวขอบคุณ
    1,766
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    ครั้งแรกก็มีน้ำลายบ้างละครับ ผมจูบกับแฟนคนแรกของผม ปัจจุบันยังคบอยู่ 5555 จูบของเธอดีมากครับ ผมรู้สึกดีมากๆเลย 55555

กล่าวขอบคุณ
    602
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    อนุบาลกันเยอะนะ ผมก็ตอนอนุบาล
    "กรุณาห้ามอ่านลายเซ็น"

ชิว ชิว กับ ชี วิต...
    กล่าวขอบคุณ
    1,354
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    ตอน ม.1 ผมชอบ ญ คนนึง เพื่อนมันรู้****เอามาล้อจนรู้กันไปทั่ว

แล้ววันนึง สอบเสร็จประมาณ บ่ายโมง กลับบ้านได้ ผมก็ยังอยู่ช่วยครูทำเวรถึงบ่ายครึ่ง แล้วก็เดินลงมา

คนน้อยมากครับเพราะทยอยกลับไปหมดแล้ว ผมก็เดินเข้าห้องน้ำด้านล่าง กะไปล้างมือ ล้างหน้าเฉยๆ

ก็จ๊ะเอ๋กับคนที่ผมชอบ -.- ผมก็มองหน้าเฉยๆ แล้วก็เดินไปเข้าห้องน้ำ(แบบเปิดประตูอ้าไว้) เขาก็อ้าประตูออกมามากกว่าเดิม

แล้วก็ยังไงไม่รู้ จำไม่ได้ ได้แบบเอาปากชนกัน1วินาที แล้วก็ออก ก็ดีนะ เหมือนขึ้นสวรรค์

(ตอนนี้ก็ยังอยู่ รร เดียวกัน ก็ไม่ยังไงกัน เหมือนลืมเรื่องที่เกิดขึ้นไปแล้ว O_O )
    Intel Core i5 3570 | Gigabyte HD 7950 OC | Kingston 8GB 1600 | Seasonic M12ii 750W

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    ปวช.1 ครับ(ช้าสุดเลยมั้ง)ไปเดทกับแฟน พอดินมาส่งเธอถึงหน้าบ้านอารมณ์พอไปก็เลยจูบกันหน้าบ้านแฟน(โชคดีมืดแล้วไม่งั้นพ่อเธอเห็นแน่ๆ)
    แลกลิ้นกันนัวเลยครับ

Catch me if u can !!
    กล่าวขอบคุณ
    584
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    อนุบาลเหมือนกัน พ่อ แม่จับจูบ -.- อันนั้นตอนเด็ก

แต่ครั้งที่จำได้ติดตาคือโดนกระเทยจูบ T^T

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

!Hollywood Undead!
    กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    จูบแรกของผม ก็คงมาจากแม่ผมละมั้งครับ เอ หรือมันเรียกว่า หอมแก้ม ช่างเหอะ
    อย่างน้อยมันก็เปี่ยมไปด้วยความรักละครับ
    ..:: HOLLYWOOD UNDEAD ::..

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    อนุบาล 2 แอบจุ๊บตอนเค้าหลับ >_<"

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    1
    จูบแรก ของผม ก็ ม.1 อ่า ไม่ใช่แฟน แต่เป็นความห้าว ระหว่างเรากับรุ่นพี่ ม.4 และ ม.5 (แลกคู่กันกันจูบด้วย แต่ไม่ได้เป้นแฟนกันน่ะ) ที่เหมือนจะเล่นกันแต่มันจริง เพราะพี่เค้าเอาจริง
    ท้าวความก่อนว่า พี่ 2 คน ซึ่งพี่ ม.5 ชอบเรา แต่เราชอบพี่ ม.4 วันนั้นเป็นวัน ซ้อม พาเรท ของกีฬาสี

จำได้ว่า ตอนพักเที่ยง พี่ 2 คนที่เรา ตามแซวอยู่นั้น เขาซื้อไอติมกิน แล้วเขาป้อนกันเอง คืออีกคน อม แล้วป้อนทางปาก เราก็เลยบอกไปว่า อยากกินมั้ง เขาก็เลยชวนไปที่ลับ แล้วก็จัดแจ้งป้อนเไอติมเราทั้งคู่ด้วยวิธีเดียวกัน แล้วมันก็เลยเถือดไป จูบกัน ดูดปากกัน แต่ทำกันแค่นั้นครับ ไม่เกินไปมากกว่านี้ ก็ใช้เวลา นานอยู่เหมือนกัน ทำไงได้ เด็กมันห้าวอ่ะครับ อยากรู้อยากลอง สรุป กลับมาบ้าน ปวดท้อง มาก ๆ แต่ก็ เออ ฟิน ดี

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,836
    ผมไม่มีจูบแรก =_____________=' ผมยังซิงอยู่ ม.3 แล้วเนี่ยยย

Anime Rising
    บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,738
    3
    ฮือๆ ดูเเล้วเเต่ละคนมีความหลังกับอนุบาล 3 มาก เเต่ของผมเหรอ ฮือๆช่างน่าเศร้า ยังไม่มีใครเลย เเฟนเป็นตัวเป็นตนก็ไม่มีมีเเต่ลับๆล่อๆ ไว้ถ้าได้เเล้วจะมาบอกนะ T_T

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

&#163;†_PerSeuS_†&#163;
    กล่าวขอบคุณ
    4,207
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,455
    ม.5 แล้วครับ ยังไม่เคยจูบใครและที่สำคัญ ยังไม่เคยมีแฟน 55555
    ปล.ผมผู้ชายเต็มตัวนะ

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Skyz...Skyking!!!
    กล่าวขอบคุณ
    954
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    2
    จูบแรก ม.4

แต่ จขท อ่ะ แบบนั้นเรียกดูดปากกกกครับ

ดูดปากจริงจัง ตอน ม.5 ครับ พอ ม.6 ผมก็เลิกกัน

จูบก็มีความสุขมากครับ รักเขามากเลยทำแบบนั้น.....
    ดูดปากนี่...มัน.ฟินล์ มากๆๆครับ ^^..ยิ่งลีลาดี ยิ่งยาว..........55+

**หลังจากนั้นก็ไม่มีแฟนอีกเลย เพราะลืมเธอไม่ได้......(เลิกกันเพราะ เข้าใจกันผิดๆ)

นั่นแหละบ้ามากกก

นักแปลอนิเมะ
    ค่ายอนิเมะ Akiraz-FS
    กล่าวขอบคุณ
    1,504
    ได้รับคำขอบคุณ: 757
    ผมยังไม่เคยจูบใครเลย ถ้าหอมแก้มล่ะใช่แน่นอน อยู่ม.2เองครับ อิอิ

Translator ประจำค่าย Akiraz-FS

ผู้บันทึกประวัติศาสตร์
    กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    ยิ้ม ไม่ หุบ

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    1
    จูบผมมันช่างแสนเศร้า กอดหมอนข้างเหงาๆแล้วบรรจงจูบมัน
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

32. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HeLinHeaVx อ่านกระทู้
    เขาเรียกว่า เวอจิน ครับ ฮ่าๆ เอาเก็บเอาไว้ อนาคตเวลาผู้หญิงมาถามว่า เคยไหม
    ตอบไปอย่าง เเมนเลยครับว่า "ยัง เวอจินอยูี่่" เท่านั้นเเหละ จะมีเเต่ผู้หญิง จ้องเล่นคุณ ^ ^"

ปล. ผมเคย โดนตุ๊ด เเอบ หอมเเก้ม เเท๊บจะเอา น้ำยา ล้างห้องน้ำ มา ล้าง ฮ่าๆ

สูงสุดคืนสู่สามัญ
    กล่าวขอบคุณ
    127
    ได้รับคำขอบคุณ: 131
    ผมก็ยังเวอร์จิ้นอยู่เลยครับ ฮ่าๆๆๆๆ
    หน้าไม่หล่อไม่มีใครเอา