ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 581
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dnaxxx อ่านกระทู้
    dead space 2 ลงไม่ได้อ่ะครับ แถมเป็นภาษาต่างดาวด้วยครับ ทำไงดีอ่ะครับ
    ลงได้ค่ะ ตอนลง มันจะมีให้ติ๊กอยู่ เดียวจะเอาวิธีลงมาให้ค่ะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    งั้นช่วยบอกหน่อยครับ want มากเกมนี้

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    สไปเดอร์แมน ลงได้ครึ่งนึง มันถามหาแผ่น 2 ทำไงครับผม งง มากมาย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ช่วยลงให้หน่อยครับ วิธีลงเกมน่ะ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    995
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,550
    เป็นกำลังใจครับ ^^

God of mischief
    กล่าวขอบคุณ
    716
    ได้รับคำขอบคุณ: 340
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ raigaexe อ่านกระทู้
    สไปเดอร์แมน ลงได้ครึ่งนึง มันถามหาแผ่น 2 ทำไงครับผม งง มากมาย

กด browse แล้วเลือกอีกแผ่นนึง มันก็น่าจะโหลดต่อแล้วนะ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 7

ช่วยตอบ ^^!

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ daddyone อ่านกระทู้
    the lord of th ring part2 แตกไฟไม่ได้อะคับ มันบอก รหัสผิด
    พาสคือ TANGMOLOVE001 ระวังเรื่องวรรคด้วยนะครับพาสไม่มีวรรคนะครับแล้วมันก็ใช้ตัวพิมพ์ใหญ่ทั้งหมด

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Testarossa- อ่านกระทู้
    The lord of the ring : Battle for Middle-earth II - Rise of the Witch King ผมโหลดมาแล้ว ลง พอแตกไฟร์ใกล้จะเสร็ตอยู่แล้วมันบอกว่ารหัสผ่านผิดอะไรนี้เหละ
    พาสคือ TANGMOLOVE001 ระวังเรื่องวรรคด้วยนะครับพาสไม่มีวรรคนะครับแล้วมันก็ใช้ตัวพิมพ์ใหญ่ทั้งหมด

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rebellionz อ่านกระทู้
    one2up บางวันมันจะเน่าบ้างครับไม่ต้องตกใจ โหลดวันหลังได้อยู่
    ใช้เลยครับตามที่ท่านนี้บอกเลย ลองกดโหลดหลายๆครั้ง เดียวก็ได้ละครับ IDM ของผม ผมตั้งไว้ให้มันโหลดใหม่อีกครั้งถ้าเกิดโหลดไม่ได้ และส่วนใหญ่ไฟล์
    ที่โหลดครั้งแรกไม่ได้ พอลองครั้งที่ 2 ก็มักจะได้ หรือบางทีก็ครั้งที่ 3 ก็นะ บางอย่างมันมีทั้งข้อดีและเสีย ^^!

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ samak อ่านกระทู้
    เดอะ หลอด ออฟเดอะลิง ตกลงเล่นได้ไหมคับ ไคลงแล้วเล่นได้บอกหน่อยนะ
    เดียวถ้าผมติดตั้งแล้วจะลงมายืนยันนะครับ พอดีพึ่งโหลดเสร็จเมื่อคืน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ samak อ่านกระทู้
    เดอะ หลอด ออฟเดอะลิง แตกฟายไงคับฟาส2มันไมแตกให้ ทำไงช่วยด้วยอยากเล่นมากเลยคับ ช่วยหน่อย ใครก็ได้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ berserkjan อ่านกระทู้
    พอจะมี Pass ของ The Lord Of The Ring ไหมครับพอดีลองหลายวิธีแล้วมันแตกไฟล์ไม่ได้จริงๆ แต่ก็ขอบคุณนะครับที่อัพ ถึงจะแตกไฟล์ไม่ได้ก็ไม่เป็นไร

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Testarossa- อ่านกระทู้
    The Lord Of The Ring อัพใหม่เสร็จแล้ว หรือยังไงก็บอกด้วยนะ รออยู๋ๆๆ !
    โหลดที่อัพได้เลยครับ ส่วน Pass นั้นก็คือ TANGMOLOVE001 ระวังเรื่องวรรคด้วยนะครับพาสไม่มีวรรคนะครับแล้วมันก็ใช้ตัวพิมพ์ใหญ่ทั้งหมด
    ก๊อปไปวางได้เลยนะครับถ้ายังไม่ได้โพสมาบอกนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sanpizza อ่านกระทู้
    Pass เกม Red faction มันเป็น ภาษไทย นะคับ pass ที่คุณ โม ให้มันผิด
    ต้องกดเปลี่ยนเป็นภาษา ไทย + ปุ่ม Caps lock แล้วพิม tangmolove001

ภาพมายืนยัน เล่นได้คับ
    ผมลองทำตามที่ท่าน sanpizza บอกนะครับ ก็แตกไฟล์ได้ครับ คนที่โหลด The lord ต้องใช้วิธีนี้นะครับเพราะผมแตกไฟล์ได้ส่วนเกมส์อื่นนี้
    ลองดูวิธีนี้ดูถ้าไม่ได้ ^^!

เดอะหลอดอัพใหม่แล้วจะลองโหลดนะ ของฟาสแตกฟายด้วยเน้อขอบคุน
    พาสคือ TANGMOLOVE001 ระวังเรื่องวรรคด้วยนะครับพาสไม่มีวรรคนะครับแล้วมันก็ใช้ตัวพิมพ์ใหญ่ทั้งหมด ^^! ลองดูนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zazadhj อ่านกระทู้
    แอบมา รอ the lord of th ring part2 อิอิ สู้ๆ ครับผม ^^
    โหลดได้เลยนะครับ ส่วนพาสคือ TANGMOLOVE001 ระวังเรื่องวรรคด้วยนะครับพาสไม่มีวรรคนะครับแล้วมันก็ใช้ตัวพิมพ์ใหญ่ทั้งหมด ^^! ลองดูนะครับ

***ตามที่ผมตอบๆไปนะครับ ที่ผมได้เพราะอ่านมาจาก Comment ต่างๆ + ท่าน sanpizza บอกเกี่ยวกับพาสนะครับ
    ผมแค่เข้ามาช่วยนะครับ ไม่ได้เป็นคนอัพแต่อย่างใด อย่างเข้าใจผิดนะครับ ^^!

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    37
    ถามไรหน่อยคับ เกม lost planet2 นี่เปลี่ยนเป็นภาษาอังกฤษทำไงคับ มันเป็นภาษาอะไรไม่รู้อ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    101
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    เป็นกำลังใจให้คนอัพ สู้ๆ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เจิมๆๆครับ
    อัพเกมส์เยอะๆนะครับจะได้เป็นที่รู้จักกันนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เร็วมากกกเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    สู้ๆๆนะคับเปนกำลังใจให้ กำลังโหลด THE AMAZING SPIDER-MAN เล่นได้งัยเดี๋ยวมาบอกนะคับ น้องโม
    นุกหนานแท้เหลา

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    The Lord เล่นได้นะครับ แต่อาจจะมีปัญหากับ WIN7 64 BIT นิดหน่อย เพราะตอนแรกผมเอาไปลงเล่นกับ WIN 7 64 BIT ก็มี ERROR ตอนที่จะเข้าตัวเกมส์ แต่ผมไม่รู้ว่ากับเครื่องอื่นอาจจะไม่มีปัญหาไหมนะ สุดท้ายผมก็เอามาลงกับ WIN XP ก็ลงเล่นได้ตามปกติ ^^! สนุกดีครับเครื่องเก่าๆของผมยังลงเล่นได้ ถ้าใครต้องการรูปยืนยันบอกได้นะครับ ^^! เดียวผมจะถ่ายไว้ให้ พอดีตอนเล่นไม่ได้ถ่ายไว้ ฮิฮิ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Skyz...Skyking!!!
    กล่าวขอบคุณ
    954
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    Blog Entries
    2
    แวะมาขอบคุน ขอโหลดไปเล่นหน่อยนะครับบบ

กล่าวขอบคุณ
    14
    ขอบคุณนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    โหลดไปแต่ล่ะอันไม่ได้เล่นเลย

Silent
    กล่าวขอบคุณ
    3,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,882
    ผู้ชายก็แบบนี้แหละ เข้ามาเพราะคำว่า "ค่ะ"

กล่าวขอบคุณ
    8
    ผมโหลด part 4 Lord of the ring ไม่ได้ครับ

ชีวิตยังมีพรุ้งนี้เสมอ
    กล่าวขอบคุณ
    795
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    Blog Entries
    1
    lสู้ๆคับผมl

- WORD_OF_TANK-[ARMY] -

กล่าวขอบคุณ
    53
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dorayaya อ่านกระทู้
    ผมโหลด part 4 Lord of the ring ไม่ได้ครับ
    ยังโหลดได้อยุ่นะค่ะ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ผมโหลดเกมส์ The Lord of the Rings, The Rise of the Witch-king มันมากครับ
    ขอบคุณเกมดีๆๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tbk477 : 29th September 2012 เมื่อ 08:51

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    hitman เล่นไงค้าบ

กล่าวขอบคุณ
    53
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tbk477 อ่านกระทู้
    ผมโหลดเกมส์ The Lord of the Rings, The Rise of the Witch-king มันมากครับ
    ขอบคุณเกมดีๆๆ
    ขอบคุณคะ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    53
    ขอบคุณคะ อิอิ