ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ดูผลการโหวต: คืองี้นะครับ ตอนนี้ Facebook ผมเหมือนจะมั่วไปหมดแล้ว ผมเลยจะถามว่า ผมควรจะทำเพจส่วนตัวดีไหม

ผู้โหวต
893. คุณอาจจะไม่ได้รับอนุญาตให้คะแนนในสำรวจความนิยมนี้
  • ทำ (ดีเลยครับ จะได้ง่ายสำหรับการติดต่อ และอัพเดทข่าวสาร และพูดคุยแลกเปลี่ยนความคิด)

792 88.69%
  • ไม่ทำ (facebook ของผม และกระทู้นี้ ตอนนี้ก็เพียงพอแล้ว สะดวกดีอยู่แล้ว)

101 11.31%
หน้าที่ 38 จากทั้งหมด 97 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 2836373839404888 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    โหลดเกมของคุณ JEIXB เล่นได้ทุกเกมจริงๆครับ ผมอยากจะขอเกม FALLOUT NEW VEGAS ได้ไม่ได้ไม่เป็นไรครับ

...เหนื่อยละเน้อ...
    กล่าวขอบคุณ
    3,182
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,677
    Blog Entries
    4
    อัพเดทครับGarshasp The Temple of the Dragon - FULL [1.2GB][มาใหม่]

กำลังจะอัพ... อัพพรุ่งนี้ละกันเนอะ คงจะได้ตอนค่ำๆ :Assassin's Creed II [3.3GB][ตามคำขอ]

Geralt of Rivia
    กล่าวขอบคุณ
    782
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    ท่าน JEIXB ครับ Starcraft II นี่ตัวเต็มป่าวครับ พอดีเกิดอาการอยากเล่นผมมีแผ่นอยู่แต่มันไม่ได้อยู่ที่หอ

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Vichey อ่านกระทู้
    ท่าน JEIXB ครับ Starcraft II นี่ตัวเต็มป่าวครับ พอดีเกิดอาการอยากเล่นผมมีแผ่นอยู่แต่มันไม่ได้อยู่ที่หอ
    เต็มครับท่าน แต่ถ้าจะเล่น กับบอท ให้โหลดโปรแกรม หน้าแรกด้วยน่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    782
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JEIXB อ่านกระทู้
    เต็มครับท่าน แต่ถ้าจะเล่น กับบอท ให้โหลดโปรแกรม หน้าแรกด้วยน่ะครับ
    รบกวนอีกนิดนะครับ จะเป็นไรไหม
    แล้วถ้าผมเล่นตามเนื้อเรื่องนี่สามารถ SAVE ได้ป่าวครับ พอดีตัวเกมส์มันจะเป็น เชคพ้อยถ้าจำไม่ผิด ผมมีแผ่น(ก็อป) มัน Save ได้ แต่มันไม่ยอมโหลด Save เวลาจะเล่นต่อ ถ้าเล่นต่อต้องไปเปิดที่ตัว Save แล้วเลือกให้มันเปิดด้วย ตัวเข้าเกมส์ อยากจะถามว่าของท่านถ้าเล่นตามเนื้อเรื่องต้องทำตามวิธีที่ผมว่าไปไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Vichey อ่านกระทู้
    แล้วถ้าผมเล่นตามเนื้อเรื่องนี่สามารถ SAVE ได้ป่าวครับ พอดีตัวเกมส์มันจะเป็น เชคพ้อยถ้าจำไม่ผิด ผมมีแผ่น(ก็อป) มัน Save ได้ แต่มันไม่ยอมโหลด Save เวลาจะเล่นต่อ ถ้าเล่นต่อต้องไปเปิดที่ตัว Save แล้วเลือกให้มันเปิดด้วย ตัวเข้าเกมส์ อยากจะถามว่าของท่านถ้าเล่นตามเนื้อเรื่องต้องทำตามวิธีที่ผมว่าไปไหมครับ
    อันนี้ ไว้รอผู้ที่โหลดไปเล่นมาแล้วมาตอบละครับ ผมเองก็ ไม่ได้เล่นไปเยอะเท่าไร ลบทิ้งไปแล้วซะด้วย

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

(=゚ω゚)ノニャーン
    กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,370
    6
    ได้แน่นอนจ้า ยืนยัน 100 % เล่นได้ไมมีปัญหาจ้า (เครียรแล้ว ) และตัวเกมส์ ของ คุณ JEIXE เป็นตัวเต็ม 100 % ไม่ตัดอะไรออกเลยน้า

และแนะนำนิดนึง ถ้าจะเล่นกับบอท ให้ใช้โปรนิดๆ เพราะ บอทโหดจริงๆ

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

(=゚ω゚)ノニャーン
    กล่าวขอบคุณ
    301
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JEIXB อ่านกระทู้
    ของฝากละครับ
    อ่ะ กล้วยทอด ข้างบ้าน อ้าาาาม = [ ] =

กล่าวขอบคุณ
    782
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ littlefox อ่านกระทู้
    ได้แน่นอนจ้า ยืนยัน 100 % เล่นได้ไมมีปัญหาจ้า (เครียรแล้ว ) และตัวเกมส์ ของ คุณ JEIXE เป็นตัวเต็ม 100 % ไม่ตัดอะไรออกเลยน้า

และแนะนำนิดนึง ถ้าจะเล่นกับบอท ให้ใช้โปรนิดๆ เพราะ บอทโหดจริงๆ
    ที่บอกว่าใช้โปรนี่ มันใช้ยังไงครับ หรือต้องโหลดโปรมาก่อน แล้วถ้าเล่นตามเนื้อเรื่องนี่มีโปรป่าว

ท่าน JEIXB ครับ ผม Update ไม่ได้อ่ะครับ มันขึ้นแบบนี้ แล้วถ้าเกิดผมให้มันอัพเดทเอง แล้วก็หา Crack มาลงเองได้ป่าว แต่ขอวิธีแก้ข้างล่างนี้ก่อนนะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Vichey : 27th September 2012 เมื่อ 09:01

กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    ผมไม่เเน่ใจว่าโปรเเกรมที่พี่อัพมีไวรัสรึป่าวนะครับคือ ผมโหลดมาติดไวรัสตลอดเลยอะ

กล่าวขอบคุณ
    1,601
    ได้รับคำขอบคุณ: 199
    โอ้ววววววววววววววววว เกมเยอะมากครับ ขอบคุณ คุณ JEIXB ทำนำเกมดีๆมาแบ่งปันครับ ขอบคุณครับ
    เอาใจคืนมา

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    ที่บอกว่าใช้โปรนี่ มันใช้ยังไงครับ หรือต้องโหลดโปรมาก่อน แล้วถ้าเล่นตามเนื้อเรื่องนี่มีโปรป่าว

ท่าน JEIXB ครับ ผม Update ไม่ได้อ่ะครับ มันขึ้นแบบนี้ แล้วถ้าเกิดผมให้มันอัพเดทเอง แล้วก็หา Crack มาลงเองได้ป่าว แต่ขอวิธีแก้ข้างล่างนี้ก่อนนะ

ลองดูตามนี้ทีละเรปดูซิครับ http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=121230

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jeepriest อ่านกระทู้
    ผมไม่เเน่ใจว่าโปรเเกรมที่พี่อัพมีไวรัสรึป่าวนะครับคือ ผมโหลดมาติดไวรัสตลอดเลยอะ
    ผมเองก็เริ่มไม่แน่ใจแล้วแฮะ พวกโปรแกรม ที่แปะไว้หน้าแรก ผมเป็นคนบีบอัดเองซะด้วย ไม่ได้แปะลิงค์หลักของมันไว้ แต่เครื่องผมลงไปปกติดีนะครับ

แต่ก็เห็นมี 2-3ท่านบอกมาว่ามีไวรัสเหมือนกัน เดี๋ยวไว้ว่างๆผมจะเปลี่ยน เป็นลิงค์หลักของมันให้ละกันครับ

ไม่รู้ดิไปตามหัวไจมั้ง
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    มาแล้วสินะเจ้าแก้งม่วง
    กำลังสูบอยู่ท่านแต่ว่าขนาดไฟล์มันเยะจัง1partตั่ง1.117gbเยะไปไหม

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ toonzazatoon123 อ่านกระทู้
    มาแล้วสินะเจ้าแก้งม่วง
    กำลังสูบอยู่ท่านแต่ว่าขนาดไฟล์มันเยะจัง1partตั่ง1.117gbเยะไปไหม
    ตอนบีบอัด ผมไปกดใส่ขนาดผิดอะครับ ปกติผมจะอัดไฟล์ละ 1GB อันนี้ใส่ไป 1.2GB น่ะครับ

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    1
    จขกท เป็นคนมีน้ำใจหล๊ายหลาย สนับสนุนต่อไปครับ
    There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    พี่ JEIXP ทำไมผมคลิกที่ชอทคัท x-men w...หลังจากลงเสร็จอ่ะครับ ทำไมมันไม่มีไรเกิดขึ้น ตอนลงก็ไม่มีปัญหานะครับแต่ตอนจะเข้าเล่นเนี่ยสิรบกวนดูให้หน่อย อยากเล่นๆ ขอบคุณมากๆครับ!!

(=゚ω゚)ノニャーン
    กล่าวขอบคุณ
    301
    6

โปรคือโปรเพิ่ม เงิน เพิ่มอะไรแบบนี้จ้า ใช้ได้ทั้ง เล่นคนเดียว เล่นกับ บอทหมดเลยจ้า

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MUTD20 อ่านกระทู้
    พี่ JEIXP ทำไมผมคลิกที่ชอทคัท x-men w...หลังจากลงเสร็จอ่ะครับ ทำไมมันไม่มีไรเกิดขึ้น ตอนลงก็ไม่มีปัญหานะครับแต่ตอนจะเข้าเล่นเนี่ยสิรบกวนดูให้หน่อย อยากเล่นๆ ขอบคุณมากๆครับ!!
    อย่างแรกที่ผมจะแนะนำคือลอง คลิกขวา run as ... นะครับ ทั้งในโฟลเดอร์ที่ลงเกม ละชอตคัท ที่หน้าจอ

ลงโปรแกรมที่เครื่อง จำเป็นต้องมีให้ครบครับ ตามนี้ Dx , Vc , .NET , และลองอัพเดทการ์ดจอครับ

ถ้าไม่หาย แนะนำให้ลงเกมใหม่ครับ ต้องปิด antivirus ด้วยนะครับ แล้วโปรแกรมข้างบนน่ะ ยังไงๆ ก็ต้องลงครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย JEIXB : 27th September 2012 เมื่อ 16:17

กล่าวขอบคุณ
    782
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ littlefox อ่านกระทู้
    โปรคือโปรเพิ่ม เงิน เพิ่มอะไรแบบนี้จ้า ใช้ได้ทั้ง เล่นคนเดียว เล่นกับ บอทหมดเลยจ้า
    แล้วท่านมีให้ผมโลหดไหมครับเนี่ย โปรอ่ะ

(=゚ω゚)ノニャーン
    กล่าวขอบคุณ
    301
    6
    แล้วท่านมีให้ผมโลหดไหมครับเนี่ย โปรอ่ะ
    http://www.jokergameth.com/board/sho...930&viewfull=1

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอเกมส์ blazblue calamity trigger หน่อยครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    413
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    เย้ๆๆ Saints Row มาแล้ว เดี่ยวจะโหลด ถ้าเสจ จะเอาภาพมายืนยันเน้อครับ
    LOVE JOKERGAMETH

HTTP://Deckers.die
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 258
    มีเกมส์อื่นอิกไหมเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    1,235
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    ขอโทษนะครับตอนนี้ผมกำลังหา สองเกมอยู่ และลิ้งก็ตายหมดแล้ว ช่วยอัพ FABLE 3 กับ warhamer 4000 (ไม่ใช้ภาคspacemarine) จะขอบคุณมากๆ

The man fastest alive
    กล่าวขอบคุณ
    4,044
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,291
    เจิมครับผม ๆๆ เล่นได้ทุกเกมครับ (ที่โหลดไป)