ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ผมลงไม่ได้อ่า ใครก็ได้ลง ใช้teamviewer ลงผ่านให้ผมที 080-2916497โทรมาก็ได้ครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

(눈œŸ_눈 ) ?
    กล่าวขอบคุณ
    865
    ได้รับคำขอบคุณ: 632
    ใครเคยเป็นบ้างครับพอถึงฉาก Movie เนื้อเรื่องและมันมีแค่ฉากกับตัวละครประกอบ โดนที่ตัวละครหลักไม่มี (มองเห็นหมดยกเว้นตัวละครหลัก สิ่งของอะไรๆ ก็เห็นลอยๆ เล่นมาหลายวันและร้สึกหลอนๆยังไงไม่รู้)

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ของผมมันขึ้นว่าเงี๊ยอ่าคับ HKShip.exe has stop working wimdows scan check online for a solution to the problem
    แล้วข้อ1มันก็มีให้เลือก check online for a solution to the program

แล้วข้อที่2มี Close the program

มันขึ้นงี้อ่าครับใครก้็ได้ช่วยที

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ดันครับดันๆๆ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ไม่มีใครตอบได้เลยหลอ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Exclusive Street'
    กล่าวขอบคุณ
    285
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    เพื่อนผมโหลดไปก็ เล่นไม่ได้ฮะ หลายเจ้าแล้ว งง

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบ คุณ คัฟ เล่น ได้ แล้ว ใจ มาก คัฟ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

QUINN♥
    กล่าวขอบคุณ
    5,981
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,124
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EviLBlacK03 อ่านกระทู้
    ใครเคยเป็นบ้างครับพอถึงฉาก Movie เนื้อเรื่องและมันมีแค่ฉากกับตัวละครประกอบ โดนที่ตัวละครหลักไม่มี (มองเห็นหมดยกเว้นตัวละครหลัก สิ่งของอะไรๆ ก็เห็นลอยๆ เล่นมาหลายวันและร้สึกหลอนๆยังไงไม่รู้)
    อัพเดตไดร์เวอร์การ์ดจอของท่านดูนะครับเป็นรุ่นอะไรก็อัพเดตตามนั้น

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hotrava007 อ่านกระทู้
    ของผมมันขึ้นว่าเงี๊ยอ่าคับ HKShip.exe has stop working wimdows scan check online for a solution to the problem
    แล้วข้อ1มันก็มีให้เลือก check online for a solution to the program

แล้วข้อที่2มี Close the program

มันขึ้นงี้อ่าครับใครก้็ได้ช่วยที
    ลง Crack รึยังครับ? ถ้ายังก็ให้ลงด้วยนะครับ แล้วก็ปิดตัวสแกนไวรัสก่อนลงด้วยครับ

ผมนี่เข้าเว็ป JKG เลย!!
    กล่าวขอบคุณ
    2,195
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    งั้นผมคงอดนะสิ T.T ไม่เป็นไร ยังไงเสปคผมก็เล่นไม่ได้อยู่ดี 555+ มาดันให้ครับท่าน Twightz

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,889
    เจิมนะคร้าบบบบบ ><!

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ขอบคุณครับ
    ใครที่ลงไม่ได้ลองอ่านหน้าแรกช้าๆนะครับ
    crack ต้องลง 2 ครั้งนะครับ ช้าๆ ใจเย็นๆ เล่นได้แน่นอน ไม่ต้อง install ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Macmanaman33 : 9th September 2012 เมื่อ 15:33
    AMD.............แล้วไง !!!!!!

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    ฟามเดิมตอนที่แล้ว

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dunyaluck อ่านกระทู้
    โหลดได้ ลงได้ ลงง่าย เล่นได้ ได้เล่น ยืนยัน 100000000000000000000%

เห็นลงไม่ได้กันหลายคนอยู่ ผมได้เอาไปลง 3 เครื่อง ทุกเครื่องเป็น win 7x64 ที่โมมาแล้วทุกเครื่อง เล่นได้ไม่มีปัญหาอะไร
    ใครที่ยังเล่นไม่ได้ลองทำตามดูนะครับ
    - โหลดตัวเกมส์ แตกไฟล์ แค่นั้น ไม่ต้อง Setup -โหลด Crack Sleeping Dogs ตัวแรก แล้วก็อปไปวางทับในโฟเดอร์เกม
    - โหลด Update 1.4 อันที่ 2 โหลดแล้วแตกไฟล์ออกมา แล้วก็อปทุกอย่างข้างในไปวางในโฟเดอร์เกมส์ แล้ว คิ๊กๆ ที่ Update10to14.bat กดEnter แล้วรอซักพักจนมันเสร็จ
    - โหลด New Update 1.4 (เข้าใจว่าเป็นแครก) โหลดมา แล้วแตกไฟล์ ก็อปทุกอย่างข้างในไปไว้ในโฟลเดอร์เกมส์อีกครั้ง
    ทำตามขั้นตอนแล้วไม่ได้อีก ลองลง .Net 4.0 ดูครับ - http://www.microsoft.com/en-us/downl....aspx?id=17851
    ลง Microsoft Visual C++ 2010 SP1 Redistributable Package (x86) - http://www.microsoft.com/en-us/downl...s.aspx?id=8328
    ลง Microsoft Visual C++ 2010 SP1 Redistributable Package (x64) - http://www.microsoft.com/en-us/downl....aspx?id=13523
    ลงให้หมด ทั้ง 86 และ 64
    ลง อัพเดทDirectX ที่ยังขาดอยู่ ต้องลงแบบ Online เท่านั้น http://www.mediafire.com/?idyv3c33znqc0bj
    ท้ายสุด เปลี่ยน User ของเครื่องเราเป็นภาษาอังกฤษ ด้วยนะครับ เพราะบางเกมส์ หรือแครกบางตัว มันอ้างอิงจุดเซฟ ที่เป็น User ภาษาไทยไม่ได้
    ลองดูนะครับเผื่อจะเล่นได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dunyaluck : 9th September 2012 เมื่อ 16:46

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    12
    โหลดเสร๋จแล้ว แต่ลงไม่เป็นครับ ==

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    โหลดเสร็จแล้ว เดียวลองลงดูถ้าเล่นได้จะมายืนยันครับ ขอบคุณสำหรับเกมส์

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

QUINN♥
    กล่าวขอบคุณ
    5,981
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,124
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dunyaluck อ่านกระทู้
    ฟามเดิมตอนที่แล้ว

เห็นลงไม่ได้กันหลายคนอยู่ ผมได้เอาไปลง 3 เครื่อง ทุกเครื่องเป็น win 7x64 ที่โมมาแล้วทุกเครื่อง เล่นได้ไม่มีปัญหาอะไร
    ใครที่ยังเล่นไม่ได้ลองทำตามดูนะครับ
    - โหลดตัวเกมส์ แตกไฟล์ แค่นั้น ไม่ต้อง Setup -โหลด Crack Sleeping Dogs ตัวแรก แล้วก็อปไปวางทับในโฟเดอร์เกม
    - โหลด Update 1.4 อันที่ 2 โหลดแล้วแตกไฟล์ออกมา แล้วก็อปทุกอย่างข้างในไปวางในโฟเดอร์เกมส์ แล้ว คิ๊กๆ ที่ Update10to14.bat กดEnter แล้วรอซักพักจนมันเสร็จ
    - โหลด New Update 1.4 (เข้าใจว่าเป็นแครก) โหลดมา แล้วแตกไฟล์ ก็อปทุกอย่างข้างในไปไว้ในโฟลเดอร์เกมส์อีกครั้ง
    ทำตามขั้นตอนแล้วไม่ได้อีก ลองลง .Net 4.0 ดูครับ - http://www.microsoft.com/en-us/downl....aspx?id=17851
    ลง Microsoft Visual C++ 2010 SP1 Redistributable Package (x86) - http://www.microsoft.com/en-us/downl...s.aspx?id=8328
    ลง Microsoft Visual C++ 2010 SP1 Redistributable Package (x64) - http://www.microsoft.com/en-us/downl....aspx?id=13523
    ลงให้หมด ทั้ง 86 และ 64
    ลง อัพเดทDirectX ที่ยังขาดอยู่ ต้องลงแบบ Online เท่านั้น http://www.mediafire.com/?idyv3c33znqc0bj
    ท้ายสุด เปลี่ยน User ของเครื่องเราเป็นภาษาอังกฤษ ด้วยนะครับ เพราะบางเกมส์ หรือแครกบางตัว มันอ้างอิงจุดเซฟ ที่เป็น User ภาษาไทยไม่ได้
    ลองดูนะครับเผื่อจะเล่นได้
    แปะเอาไว้หน้าแรกแล้วนะครับถ้าใครลงได้/ไม่ได้ให้ไปดูกันนะครับ. ช่วงนี้ผมไม่ได้เข้า JKG เลยอาจจะเข้ามาตอบปัญหาเป็นพักๆนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    326
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ขาวโผลน แล้วก็เด้งครับ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เล่นได้ 101 % ครับ สนุกมาก

30. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ผมโหลดมาแตกไฟล์ทำทุกอย่างละครับ แต่กดเข้าเกมส์แล้วมันไม่มีอะไรเกิดขึ้น -*-

กล่าวขอบคุณ
    3
    ลงทุกอย่างที่มีให้โหลดเลยครับ อัพเดต Microsoft Visual C++ 2010 SP1 Redistributable Package (x86) / ลง Microsoft Visual C++ 2010 SP1 Redistributable Package (x64)
    แต่เข้าเกมส์แล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย !!! ใครเป็นบ้างครับ ? โหลดมาเกือบ 10G

กล่าวขอบคุณ
    28
    ขอบคุณหลายๆ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ผมเล่นไม่ได้นะครับ ไม่ได้มาป่วง แต่ไม่มีปัญญาแล้วจริงๆ บอกไว้เผื่อมีคนเล่นไม่ได้หลายคนจะได้ช่วยกันแก้ไขนะครับ
    ผมเข้าแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้น โหลดมาเกือบ10G

35. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ทำตามขั้นตอนทุกอย่าง แต่พอกดเข้าเกมมันเป็นอย่างนี้อะครับ

Prince of harlot.

กล่าวขอบคุณ
    364
    ได้รับคำขอบคุณ: 298
    เกมนี้ท่าทางจะน่าเล่นดีนะครับ

38. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

part4 น่าจะเสียนะครับ มีพื้นที่แค่775,104 KB เองครับ

ผมซ่อมไฟล์ใหม่แตก ไฟล์ใหม่ก็เสียอยุ่ครับลองโหลดใหม่แล้วยังเสียอยุ่ดีครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pvpbig55 : 29th September 2012 เมื่อ 17:33

กล่าวขอบคุณ
    62
    เล่นได้จ้า

41. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: