ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 9 จากทั้งหมด 15 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 7891011 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 713
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ naruda อ่านกระทู้
    ขอระบายหน่อยรอต้องนาน แต่เสียเวลาโคตร
    1. ใครว่า FIFA ดีกว่า PES ถ้าไม่นับเรื่องระบบการเล่นแล้ว
    ***จะเอาอะไรมาชนะวะ หรือ***เล่นบอลไม่เป็น เลยดูว่า FIFA ดีกว่า

***ลงแพทดิไอ้ควายเอ๋ย PES ลงแพทแล้ว หมา FIFA จะสู้ได้หรอ

2. นี้กูเปิด HIGH ของ FIFA อยู่ปะวะ ทำไมมัน เป็น VERY LOW ใน PES เลยวะ

แค่ภาพสวยกว่าอย่างเดียวไม่ได้แปลว่าจะดีกว่าหรอกนะ ที่คนเขาชอบFIFA เพราะระบบการเล่นมันดีจริงๆเขาถึงชอบกันแล้วภาพก็ไปไม่ได้ห่วยเลย(ถ้าแท้) เราก็เล่นทั้ง2เกมส์นะ และที่เล่น PES เพราะมันมี UEFA ลองถ้าวันไหนเสียลิขสิทข์ให้FIFAสิ วันนั้นแหละได้รู้กันแน่ แล้วบอกว่า "***ลงแพทดิไอ้ควายเอ๋ย PES ลงแพทแล้ว หมา FIFA จะสู้ได้หรอ" คุณอ่ะ"ควาย"ออกมาโชว์โง่ ไม่รู้เหรอ FIFA มี Creation ที่ช่วยเปลี่ยนทุกอย่างในเกมส์ได้ ดีกว่าแพทสะอีก แล้วที่มาบ่นนี่ซื้อแท้รึป่าว ไปโหลดของใครมาเล่น แล้ว"กดขอบคุณ"เขาหรือยัง กรุณาอย่าเกรียนค่ะ ชอบก็เล่น ไม่ชอบก็ไม้ต้องเล่น จบ!
    ปล.ขออภัยสำหรับวาจาไม่สุภาพค่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pan'go : 9th October 2012 เมื่อ 15:51
    B R A V E

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pan'go อ่านกระทู้

แค่ภาพสวยกว่าอย่างเดียวไม่ได้แปลว่าจะดีกว่าหรอกนะ ที่คนเขาชอบFIFA เพราะระบบการเล่นมันดีจริงๆเขาถึงชอบกันแล้วภาพก็ไปไม่ได้ห่วยเลย(ถ้าแท้) เราก็เล่นทั้ง2เกมส์นะ และที่เล่น PES เพราะมันมี UEFA ลองถ้าวันไหนเสียลิขสิทข์ให้FIFAสิ วันนั้นแหละได้รู้กันแน่ แล้วบอกว่า "***ลงแพทดิไอ้ควายเอ๋ย PES ลงแพทแล้ว หมา FIFA จะสู้ได้หรอ" คุณอ่ะ"ควาย"ออกมาโชว์โง่ ไม่รู้เหรอ FIFA มี Creation ที่ช่วยเปลี่ยนทุกอย่างในเกมส์ได้ ดีกว่าแพทสะอีก แล้วที่มาบ่นนี่ซื้อแท้รึป่าว ไปโหลดของใครมาเล่น แล้ว"กดขอบคุณ"เขาหรือยัง กรุณาอย่าเกรียนค่ะ ชอบก็เล่น ไม่ชอบก็ไม้ต้องเล่น จบ!
    ปล.ขออภัยสำหรับวาจาไม่สุภาพค่ะ
    เห็นด้วยนะ FIFA สู้เรื่อง ภาพ PES แทบไม่ได้เลย แต่ลองวันไหน PES เสียลิขสิทข์ UFFA ซิ มีเฮ

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,311

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ช่วยกันตอบปัญหาให้คนเล่นไม่ได้ดีกว่า มาเถียงกันเอาเป็นเอาตายกับเกมส์ที่ไม่ได้เสียตังซื้อสักบาท

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ของผม มันพิมพ์ไม่ได้อ่าๆ จะเล่นโหมด manager สักหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้
    ทำมาทุกอย่างแล้วครับ
    ลองย้ายไดฟ์ดูนะครับให้ไปอยู่ในไดฟ์ C รับรองเล่นได้ เพราะทีแรกผมก็เด้งเหมือนคุณทำทุกอย่างแล้วเหลืออย่างสุดท้ายลองย้ายไดฟ์ดู ปรากฎเข้าเล่นได้จ้า ลองดูนะครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

...เหนื่อยละเน้อ...
    กล่าวขอบคุณ
    3,182
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,677
    Blog Entries
    4
    อืมม... ขอบคุณทุกท่าน ที่ช่วยกันชี้แนวทาง

คนที่เล่นไม่ได้ก็พยายามหน่อยครับ พลิกแพลงหลายๆวิธีที่แต่ละคอมเม้นท์เสนอมา ผมว่าเดี๋ยวก็ต้องเล่นได้

เพราะเท่าที่เห็นหลายคนที่เล่นไม่ได้ ก็เริ่มจะเล่นได้กันหมดแล้ว

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    161
    สำหรับคนที่ขึ้น FIFACrashDump_CL1184026_2012.10.09_07.51.41 แบบนี้ เราหาวิธีแก้ได้แล้วค่ะ คือ อัพเดทไดเวอร์การ์ดจอ ได้แน่นอนค่ะ ลองดู เราทำเสร็จปุ้ปเล่นได้ปับ เดี่ยวไปซื้อจอยก่อนอันเก่าพังไปล่ะ ขอให้เล่นได้ทุกคนนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pan'go : 9th October 2012 เมื่อ 17:33
    B R A V E

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    FIFACONFIG.EXE เข้าไม่ไ่ด้ครับ ไม่เห็นมีใครตอบผมมั้ง โถ่เอ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ night0078902 อ่านกระทู้
    FIFACONFIG.EXE เข้าไม่ไ่ด้ครับ ไม่เห็นมีใครตอบผมมั้ง โถ่เอ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
    มันไม่ได้ยังไงอะครับ มันเออเร่อ หรือมันไม่มีไรเกิดขึ้นละครับ

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pan'go อ่านกระทู้
    สำหรับคนที่ขึ้น FIFACrashDump_CL1184026_2012.10.09_07.51.41 แบบนี้ เราหาวิธีแก้ได้แล้วค่ะ คือ อัพเดทไดเวอร์การ์ดจอ ได้แน่นอนค่ะ ลองดู เราทำเสร็จปุ้ปเล่นได้ปับ เดี่ยวไปซื้อจอยก่อนอันเก่าพังไปล่ะ ขอให้เล่นได้ทุกคนนะ
    น่าจะตามวิธีนี้เลยครับ สำหรับปัญหา crashdump เพราะผมไปอ่านคอมเม้นของฝรั่งมา เขาบอก พออัพเดทการ์ดจอก็หาย
    ไม่รู้ว่าได้ผลกับทุกคนหรือไม่ แต่ลองทำดุก่อนครับ
    There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    มันให้กดปิดอย่างเดียวเลยอ่ะ เซงอ่าาาาาา TT
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JEIXB อ่านกระทู้
    มันไม่ได้ยังไงอะครับ มันเออเร่อ หรือมันไม่มีไรเกิดขึ้นละครับ

กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ naruda อ่านกระทู้
    ขอระบายหน่อยรอต้องนาน แต่เสียเวลาโคตร
    1. ใครว่า FIFA ดีกว่า PES ถ้าไม่นับเรื่องระบบการเล่นแล้ว
    ***จะเอาอะไรมาชนะวะ หรือ***เล่นบอลไม่เป็น เลยดูว่า FIFA ดีกว่า

***ลงแพทดิไอ้ควายเอ๋ย PES ลงแพทแล้ว หมา FIFA จะสู้ได้หรอ

2. นี้กูเปิด HIGH ของ FIFA อยู่ปะวะ ทำไมมัน เป็น VERY LOW ใน PES เลยวะ
    ปิดเทอมสินะ ลองซื้อแท้มาเล่นสิแล้วโวยวายว่าไม่ดีเสียเงินเสียทอง แต่นี่บ่นเสียเวลาเพราะโหลดมาแล้วไม่ได้อย่างใจ น่าขำนะ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    เอา joyxbox ไว้ใน โฟลเดอเกม หรือใน โฟลเดอ Game อีกทีครับ
    The Blue Blood

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ defzong อ่านกระทู้
    เอา joyxbox ไว้ใน โฟลเดอเกม หรือใน โฟลเดอ Game อีกทีครับ
    ใน Game ครับ แต่จริงๆมันปรับ ในเกมได้นะครับ จอยกับคียบอร์ด อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JEIXB อ่านกระทู้
    ใน Game ครับ แต่จริงๆมันปรับ ในเกมได้นะครับ จอยกับคียบอร์ด อะครับ
    ครับผม เจอแล้วครับ ปรับในเกมส์ง่ายกว่า ขอบคุณครับ งมหาในเกมตั้งนาน 55+

กล่าวขอบคุณ
    11
    ขอถามหน่อยครับ โหมดสร้างทีม แบบปั้นนักเตะอยู่ตรงไหนครับ คือ ซื้อนักเตะมาลงทีมเองโดยที่ไม่มีตัวเก่าๆอ่ะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

ขอบคุณครับ เล่นไดเแล้วครับ อัพเดทไดเวอร์การ์ดจอ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เอ่อ........ผมขอถามเกี่ยวกับเรื่องการเซฟลูกโทษของผู้รักษาประตูอ่ะครับ มีวิธีให้ผู้รักษาประตูกระโดดเซฟหรือพุ่งเซฟไปตามทิศทางที่เรากำหนดนี่ต้องทำยังไงเหรอครับ ผมกดมันแทบทุกปุ่มแล้วตอนคอมพ์มันจะยิงลูกโทษมา ผู้รักษาประตูผมก็ไม่ยอมพุ่งไม่ยอมกระโดดเซฟสักลูกปล่อยให้คอมยิงเข้าไปง่าย ๆ ( ขนาดคอมพ์ยิงตรงตัว ผู้รักษาประตูของผมยืนอยู่ตรงกลางประตูก็ยังเซฟไม่ได้ )

กล่าวขอบคุณ
    2,300
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    ขอบคุณครับ ชอบมา โหลดมา แตกไฟล์ วางแครก เล่นได้เลย ไม่มี error ใดๆคับ

กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    คัยลงแล้วเล่นได้ขอ msn หน่อยดิอยากถามถ้าไม่ใจดำ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    มีใครรู้บ้างครับ edit ให้นักเตะใส่เสื้อรัดข้างในยังไง หาไม่เจอ ปรับได้แค่เสื้อแขนสั้น แขนยาว

กล่าวขอบคุณ
    161
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oundajim อ่านกระทู้
    มีใครรู้บ้างครับ edit ให้นักเตะใส่เสื้อรัดข้างในยังไง หาไม่เจอ ปรับได้แค่เสื้อแขนสั้น แขนยาว
    ถ้าในตัวเกมส์ ไม่มีให้ปรับค่ะ แต่จะมีโปรแกรม Creation 13 ออกมา ให้เราเข้าไปปรับเปลี่ยนได้ทุกอย่างตามใจชอบเลย แต่คงต้องรออีกซักพักโปรแกรมถึงจะมา เพราะเกมส์พึ่งออก รอไปก่อนนะ
    B R A V E

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ผมลงแล้วลงแคล็กแล้วมันเด้งขึ้นมาว่า E0001 ครับผม คุณเอ็กซ์ หรือเพื่อนๆในบอร์ดมีวิธีแก้ป่าวครับ
    ปล.ผมถ่ายรูปมาให้ดูไม่ได้ด้วยสิ ลองลงทุกอย่างที่ให้มาแล้วด้วย ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ลงแล้วเล่นได้ดีครับ ขอสอบถามครับ ถ้าเราอยากให้ภาพ view รวมๆ นักเตะ ดูตัวใหญ่ขึ้น ไม่ทราบว่าต้องทำอย่างไรครับ ขอบคุณครับ