ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    588
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ขอ orochi z ภาษาอังกฤษหน่อยครับ ช่วยหน่อยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ขอ Deus Ex: Human Revolution ครับๆๆ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aonaonaonaon อ่านกระทู้
    ีkey อยู่ในไฟล์ crack นะครับ ชื่อ rld-mirk อย่างไงก็ผ่านนะ
    ยังไงก้ไม่ได้อ่ะครับ regenerate เป็นร้อยรอบแล้ว ตอนเปิดต้องทำไรก่อนป่ะครับหรือเปิดรอมันขึ้นให้ใส่รหัสแล้วใส่เลย เซ็งเลยย

กล่าวขอบคุณ
    365
    ได้รับคำขอบคุณ: 517
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    365
    sanctum อ่ะครับต้องลง crack ใน folder ไหนครับ ผมลงไว้ใน folder เกมเลยอ่ะครับ มันขึ้นว่า Aplication load error แล้วก็เป็น code อะไรก็ไม่รู้ ช่วยหน่อยครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    มายืนยันว่า The witcher2 เล่นได้ 100% ครับ

***ขออภัยที่ไม่มีภาพมายืนยัน พอดีไม่รู้ว่าถ่ายรูปยังไง กด printscreen ก่ไม่ติด...

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    สอบถามหน่อยคับเกมส์ obivilion ตอนติดตั้งใกล้เสร็จ มันขึ้นfeature transfer error มันขึ้นว่าเป็นไฟล์ data8.cab อะคับ สอบถามวิธีแก้หน่อยคับ

"เฝ้ามอง จากข้างหลัง"
    กล่าวขอบคุณ
    1,776
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,746
    DevilMayCry 4 ไม่มีคนปล่อยหรอคับท่าน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rotten_apple อ่านกระทู้
    sanctum อ่ะครับต้องลง crack ใน folder ไหนครับ ผมลงไว้ใน folder เกมเลยอ่ะครับ มันขึ้นว่า Aplication load error แล้วก็เป็น code อะไรก็ไม่รู้ ช่วยหน่อยครับ
    C:\Program Files\Sanctum\Binaries\Win32
    เอาไว้ตรงนี้นะ เล่นได้ปกตินะครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sillyfools43 อ่านกระทู้
    DevilMayCry 4 ไม่มีคนปล่อยหรอคับท่าน
    ยังมีคนปล่อยอยู่นะครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oakly อ่านกระทู้
    สอบถามหน่อยคับเกมส์ obivilion ตอนติดตั้งใกล้เสร็จ มันขึ้นfeature transfer error มันขึ้นว่าเป็นไฟล์ data8.cab อะคับ สอบถามวิธีแก้หน่อยคับ
    เกมส์นี้วิธีลงก็งงๆๆอยู่แหมื่อนกันนะครับ แต่ทำตามวิธีที่อยู่ในบิทก็จะเล่นได้นะครับ
    ถ้าลงเกมส์แล้วติด ก็ลอง ถอดไฟล์เกมส์ออกมา ลงเลยครับ โดยไม่ต้องอิมเมจ แต่ก็ได้เป็นบางเกมส์ เกมส์นี้ผมก็ลงแบบ ปกติก็เล่นได้นะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aonaonaonaon : 27th August 2011 เมื่อ 12:16

กล่าวขอบคุณ
    365
    ขอบคุณครับได้แล้วครับ

พอดีว่าผมอืนดี้
    กล่าวขอบคุณ
    2,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    พี่อ้นรบกวนขอ Shadow Harvest Phantom Ops หน่อยสิอยากเล่นมากเลย
    [TH]<แทนครับ>({BC}

กล่าวขอบคุณ
    4
    มายืนยัน resident 5 เล่นได้แล้วครับ

ขอบคุณครับบบบบ

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ได้เวลาหยิบ AC 2 ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    fear 3 โหลด เสรจ แล้ว ลง ไง อะครับ แล้ว แครก ยัง ไง -*-

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yozask130 อ่านกระทู้
    fear 3 โหลด เสรจ แล้ว ลง ไง อะครับ แล้ว แครก ยัง ไง -*-
    ใช้วิธีอิมเมจ iso เอาครับ แล้วให้มันลงออโต้รันเลย แล้วkey ก็ตามที่บอกครับ ส่วน crack ก็อยู่ใน iso นะครับ

วันนี้ตอน 0.00 น. จะลบกระทู้และไม่มีการโพสกระทู้เพิ่มอีก ถาวรนะครับ เนื่องจากมี พรบ การกระทำผิดทางอินเทอร์เน็ตได้ออกมาแล้ว ว่าผู้ไดปล่อยไฟล์ให้โหลด ที่มีลิขสิท และเกมส์ทุกเกมส์ ก็ต้องมีลิขสิทอยู่แล้วนะครับ จะดำเนินคดีเจ้าของเวปนะครับ ผมเลยไม่อย่ากเป็นส่วนหนึงที่ทำให้เกิดเรื่องที่ไม่ดีขึ้น เป็นอันว่าจะทำการลบ กระทู้ที่เกิดจากผมทั้งหมดแล้วกันนะครับ ใครอย่างอ่านเิ่พิ่มเติมไปหาอ่านเอาที่ เวปของ ictcop เอานะครับ จริงพรบนี้ได้ออกมาสักพักแล้วละ นะ อีกอย่าง พรบ ตัวนี้ไม่ใช้ตัวที่เคยฮือฮากันนะครับ เป็นตัวที่มาใหม่ล่าสุดเมื่อประมาณต้นเดือนที่แล้ว อ่านแล้วรู้สึกมีเหตุผลมากกว่าอันเก่าเยอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ใช้วิธีอิมเมจ iso เอาครับ แล้วให้มันลงออโต้รันเลย แล้วkey ก็ตามที่บอกครับ ส่วน crack ก็อยู่ใน iso นะครับ
    เปล่า ครับ ผม crack ไม่เปนเลยอะ ทุกทีเล่นแ่บบ ตัว repack ไม่ ก็ ของแท้ ส่วน key ใช้ตรงไหนอะ(ไม่มีมาให้นิ หรือว่าไม่ต้องใช้)

แล้ว ติด ตั้ง เสรจแล้ว เข้า เกมที่ iconเลยได้ รึเปล่า อะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yozask130 : 28th August 2011 เมื่อ 15:30

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yozask130 อ่านกระทู้
    เปล่า ครับ ผม crack ไม่เปนเลยอะ ทุกทีเล่นแ่บบ ตัว repack ไม่ ก็ ของแท้ ส่วน key ใช้ตรงไหนอะ(ไม่มีมาให้นิ หรือว่าไม่ต้องใช้)

แล้ว ติด ตั้ง เสรจแล้ว เข้า เกมที่ iconเลยได้ รึเปล่า อะครับ
    ตัวเกมส์ใช้ DAEMON Tools นะครับในการอิเมจ นะครับแล้วมันจะขึ้น ออโต้รันให้เองเลย
    ส่วน key ลืมไปว่ามันไม่มี
    ส่วนวิทีcrack นะครับ คลิกขวาที่ไอค่อนเกมส์แล้วไปที่properties แล้วไปที่ shortcut แล้วคลิกที่ find target แล้วก็ลาก crack ไปว่าง แล้วเล่น แล้วก็จบ

พอดีว่าผมอืนดี้
    กล่าวขอบคุณ
    2,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aonaonaonaon อ่านกระทู้

วันนี้ตอน 0.00 น. จะลบกระทู้และไม่มีการโพสกระทู้เพิ่มอีก ถาวรนะครับ เนื่องจากมี พรบ การกระทำผิดทางอินเทอร์เน็ตได้ออกมาแล้ว ว่าผู้ไดปล่อยไฟล์ให้โหลด ที่มีลิขสิท และเกมส์ทุกเกมส์ ก็ต้องมีลิขสิทอยู่แล้วนะครับ จะดำเนินคดีเจ้าของเวปนะครับ ผมเลยไม่อย่ากเป็นส่วนหนึงที่ทำให้เกิดเรื่องที่ไม่ดีขึ้น เป็นอันว่าจะทำการลบ กระทู้ที่เกิดจากผมทั้งหมดแล้วกันนะครับ ใครอย่างอ่านเิ่พิ่มเติมไปหาอ่านเอาที่ เวปของ ictcop เอานะครับ จริงพรบนี้ได้ออกมาสักพักแล้วละ นะ อีกอย่าง พรบ ตัวนี้ไม่ใช้ตัวที่เคยฮือฮากันนะครับ เป็นตัวที่มาใหม่ล่าสุดเมื่อประมาณต้นเดือนที่แล้ว อ่านแล้วรู้สึกมีเหตุผลมากกว่าอันเก่าเยอะครับ
    ลาก่อนครับพี่อ้น กระทู้ปิดแล้วอะเซงเลย ง่ะ
    [TH]<แทนครับ>({BC}

กล่าวขอบคุณ
    1
    ขอบคุณคับ พี่