ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,733
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,203
    Blog Entries
    1

[PC] Bully: Scholarship [FULL] [2009] [Actions] [ONE2UP] [คะเนน 7/10]

พบกับผมได้ใน facebook ชอบก็ +1 ด้วยเเล้วกัน ติดตามความสารได้ที่ FB เลยครับ

ก่อนโหลด โหลดไปเเล้วอย่าไปเเล้วไปลับนะครับ
    คนอัพก็อยากให้คนโหลดกลับมายืนยันเกมที่เขาอัพเหมือนกัน
    ช่วยกลับมาด้วยเน๋อเพื่อกำลังใจในการอัพของผม

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bosszaman010 อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100% ครับ
    part ที่ 3 โหลดแบบ กระตุก ๆ ไปเกือบ 3 ชม.ได้ แต่จบด้วยการเล่นได้ก็โอเครครับ

เนื้อเรื่องเรารับบทเป็น Jimmy Hopkins เด็กอายุ 15 ที่ถูกส่งไปอยู่โรงเรียนประจำโดยพ่อเลี้ยงของเขา ซึ่งแม่ของเขาก็ยินยอมเสียด้วย เพราะว่ามีพฤติกรรมขั้นเลวสุดขั้ว แม้กระทั่งด่าพ่อเลี้ยงและแม่ของเขาอีกด้วย อย่างกับนรกส่งมาให้เกิด ทั้งนี้เขาจะต้องไปใช้ชีวิตในโรงเรียนพร้อมกับเพื่อนๆและรุ่นพี่ที่พร้อมจะ แกล้งเราทุกที่ทุกเวลา ตอนเปิดเกมเราก็โดนรุ่นพี่ข่มขู่ตั้งแต่เริ่มเกมแล้ว (ลองคิดดูว่าโรงเรียนที่ครูใหญ่ภาคภูมิใจนักหนา กลับมีนักเรียนเลวๆอยู่ในโรงเรียนทั้งนั้น) ภายในโรงเรียนเราจะเจอนักเรียนหลากหลายประเภท เช่น เด็กเรียน , เด็กเกเร , นักกีฬาโรงเรียน , เชียร์ลีดเดอร์ , นักเรียนอาชีวะ เป็นต้น บางพวกไม่ควรเข้าไปยุ่งในกลุ่มพวกนั้นเพราะทำให้โดนอัดกลับมาอย่างแน่นอน ภายในเกมจะให้เรารับภารกิจหลักเพื่อดำเนินเนื้อเรื่องต่อไป แต่ในระหว่างนั้น เราควรเข้าห้องเรียนเพื่อเรียนหนังสือด้วย โชคดีที่ในช่วงที่เข้าเรียนกันไปหมดแล้ว เรามีอิสระในการโดดเรียนเรื่อยๆ แม้จะเข้าห้องสายแค่ไหน ก็ไม่มีทางโดนดุอย่างแน่นอน แต่ในระหว่างที๋โดดเรียน เราจะต้องหลบซ่อนจากการเดินตรวจของครูฝ่ายปกครองด้วย มิฉะนั้นจะถูกส่งเข้าไปเรียนพร้อมกับโดนยึดของที่เรามีอยู่ทันที ภารกิจในเกมส่วนมากจะหลากหลายสไตล์ของมัน แถมสนุกในการกลั่นแกล้ง เช่น ช่วยเหลืออาจารย์ที่กำลังจะโดนไล่ออก โดยหาขวดเหล้าที่อาจารย์ซ่อนไว้ก่อนที่คนอื่นจะพบ , กดสัญญาณเตือนภัย , แกล้งนักเรียนให้ครบตามที่กำหนด , นำอุจจาระสุนัขใส่ในถุงแล้วแกล้งทำเป็นไฟไหม้แล้วให้อาจารย์เหยียบต้นตอของ ไฟที่มีอุจจาระ แค่ฟังแล้วก็รู้สึกตัวเองเลวขึ้นมาทันทีเลย
    ความต้องการระบบ
    Processor: Intel Pentium 4 (3+ GHZ) / AMD Athlon 3000+
    Memory: 1 GB RAM
    Graphics: DirectX 9.0c Shader 3.0 supported, Nvidia 6800 or 7300 or better, ATI Radeon X1300 or better
    DirectX Version: DirectX 9.0c
    Hard Drive: 4.7 GB free space
    Sound Card: DX9-compatible
    Input: Keyboard, Mouse, Xbox 360 Controller supported

upload by pakaannka@JKG

part 01 http://adf.ly/DegNe
    part 02 http://adf.ly/DegOi
    part 03 http://adf.ly/DegPr
    part 04 http://adf.ly/DegRI

pass เเตกไฟล์ เเตกได้ทุกเกม http://adf.ly/AIT4j

MY CENTER สบายๆ ตามภาษา ( pakaannka)ของผมนะครับ [เอาเกมไปอย่าตัดกระทู้นะ]

โหลดเกมไปที่ลิ้งด้านล่างครับผม [สำหรับใครที่โหลดไม่ได้ให้ไปที่มายเซ็นเตอร์เเล้วคลิกรูปเกมเเล้วโหลดครับ ]
    http://www.jokergameth.com/board/sho...75#post1008775
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pakaannka : 18th October 2012 เมื่อ 07:48

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    995
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,550
    เจิมครับ อิอิ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    เห็นมาหลานที่เเล้วเกมส์นี้ สงสัยอยู่เลยว่ามันเกียวกับอะไร เด็กพิการ กับ โรงเรียนเส็งเค็ง หรือว่าไม่ใช้หว่าาา งิงิ อยากเล่นจัง

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ klykeaw อ่านกระทู้
    เห็นมาหลานที่เเล้วเกมส์นี้ สงสัยอยู่เลยว่ามันเกียวกับอะไร เด็กพิการ กับ โรงเรียนเส็งเค็ง หรือว่าไม่ใช้หว่าาา งิงิ อยากเล่นจัง
    เหมือนเขาโรเงเรียนดัดสันดานอ่ะครับ เเล้วเราก็จะเลือกระหว่างตั้งใจเรียน กับ เกเรต่อไปเกมนี้สนุกดีๆ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    269
    ได้รับคำขอบคุณ: 506
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ klykeaw อ่านกระทู้

ลองโหลดดูสิครับ ว่าสนุกหรือเปล่า ผมแนะนำว่า Openworld ครับเกมส์นี้ รุนแรง และ สนุก
    ผักบุ้งซัง

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณ คุณpakaannka และทีมงานมากครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yoyo125 อ่านกระทู้
    ขอบคุณ คุณpakaannka และทีมงานมากครับ
    เเต้งกิวเช่นกันครับ ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    560
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ขอบคุณครับ ^^ ! คุณpakaannka

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    เกมส์นี้เคยเล่นแล้วก่อนหน้านี้ แต่ตอนนั้นลงแผ่นก๊อบของเพื่อนมัน เล่นได้ซักพักก็หลุดเลยลบไป
    ฉะนั้นขอโหลดไปเล่นนะครับ ขอบคุณที่อัพโหลดเกมส์ดีๆ มาให้เล่นกันนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    เข้ามาดันไม่ให้ตก สู้ๆ

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ขอรบกวนหน่อยครับ คือว่า Part แรกเนี่ย มันเป็น exe. แล้วตอนแตกไฟล์ต้องทํายังไงอ่ะครับ ช่วยบอกทีนะครับ ขอบคุนครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teen123007 อ่านกระทู้
    ขอรบกวนหน่อยครับ คือว่า Part แรกเนี่ย มันเป็น exe. แล้วตอนแตกไฟล์ต้องทํายังไงอ่ะครับ ช่วยบอกทีนะครับ ขอบคุนครับ
    คลิกๆๆก็เเตกไฟล์ได้เเล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    part 1 คลิกเพื่อแตกไฟล์ได้เลย แต่ตอนนี้ยังโหลด part 3 ไม่ได้เลยง่ะ T-T

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eee7112542 อ่านกระทู้
    part 1 คลิกเพื่อแตกไฟล์ได้เลย แต่ตอนนี้ยังโหลด part 3 ไม่ได้เลยง่ะ T-T
    เป็นเหมือนกันครับ part3 มันโหลดแบบความเร็วไม่คงที่อ่ะครับ เหมือนกระตุกๆ part อื่นไม่เป็นนะครับ
    เอะอะก็ตัดให้เป็ดกิน , บอกจริงๆ เป็ดทั้งฝูงก้อกินของกูไม่หมดหรอก อั๊ยยะ!!

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bosszaman010 อ่านกระทู้
    เป็นเหมือนกันครับ part3 มันโหลดแบบความเร็วไม่คงที่อ่ะครับ เหมือนกระตุกๆ part อื่นไม่เป็นนะครับ
    เดียวก็ได้เน๋อครับ เป็๋นลิ้งตรงต้องทำใจ

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    เล่นได้ 100% ครับ
    part ที่ 3 โหลดแบบ กระตุก ๆ ไปเกือบ 3 ชม.ได้ แต่จบด้วยการเล่นได้ก็โอเครครับ
    เอะอะก็ตัดให้เป็ดกิน , บอกจริงๆ เป็ดทั้งฝูงก้อกินของกูไม่หมดหรอก อั๊ยยะ!!

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ผมโหลดเสร็จแล้ว แตกไฟล์ แล้วก้ข้างในมีไฟล์ .rar เตมเลย ทำไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    มันจะมีไฟล์อันนึงที่ต่างจากพวกให้ mount มันโดยใช้โปรแกรม mount แผ่นซีดีนะครับ
    พอ mount เสร็จ มันจะมีไอค่อนขึ้นมาที่ ไดร์ f นะครับ
    ให้คลิ้กเข้าไปมันจะติดตั้งให้เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ไม่ใช่แบบที่คุนบอกครับ แต่ก็คล้ายๆ มันต้องแตกไฟล์ ก่อน แล้วก้จะมีไฟล์ iso มา แล้วก้เม้า เลย ผมมายืนยันให้นะว่าเล่นได้แต่ไม่มีรูปมายืนยันนะครับ ถ่ายไม่เป้น แล้วก้ปุ่มกดในเกมมันกดยากไปหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    149
    โหลดได้ เเตกไฟร์ได้ ลงได้ เล่นได้ เเต่มีกระตุก คอมผม มันเน่าๆๆ เเต่มายืนยันนนนนน

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 159
    มี MOD ทำให้ภาพสวยขึ้นไหมครับ
    ....จะเป็นห่วงทำไมกับชีวิตคนไร้ค่าอย่างเรา .... ปล่อยเราไปเถิดจะได้หมดเวรหมดกรรมเสียที....

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขอบคุณครับผม

CHICAGO BULL HEART
    กล่าวขอบคุณ
    1,399
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,379
    1
    ถึงคุณpakaannka—>>เกี่ยวกับปัญหาเกมFable3
    คือผมมีปัญหาของคุณแค่เกมเดียวอะง่ะ แล้วดูคลิปPreviewแล้วก็อยากเล่นมากขึ้นและเคยลงหลายรอบแล้วอะ แต่เล่นไม่ได้ ลองหลายวิธีที่คุณแนะนำแล้วก็ยังไม่ได้ แต่ใจจริงๆคืออยากเล่นมากๆ อยากให้ใช้Teamviewerเข้ามาดูให้หน่อยอ่ะครับ ไม่ทราบว่าพอจะทำได้มั้ย

กล่าวขอบคุณ
    149
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kunnaja4480 อ่านกระทู้
    ถึงคุณpakaannka—>>เกี่ยวกับปัญหาเกมFable3
    คือผมมีปัญหาของคุณแค่เกมเดียวอะง่ะ แล้วดูคลิปPreviewแล้วก็อยากเล่นมากขึ้นและเคยลงหลายรอบแล้วอะ แต่เล่นไม่ได้ ลองหลายวิธีที่คุณแนะนำแล้วก็ยังไม่ได้ แต่ใจจริงๆคืออยากเล่นมากๆ อยากให้ใช้Teamviewerเข้ามาดูให้หน่อยอ่ะครับ ไม่ทราบว่าพอจะทำได้มั้ย
    ถ้าหากสปค คอมคุนถึง ก็ไม่น้าจะมีปัญหา ที่มีก็ โปรเเกรมบางตัวที่คุนไม่มีเลยทำให้เล่นไม่ได้

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Who am I . . .
    กล่าวขอบคุณ
    580
    ได้รับคำขอบคุณ: 931
    ขอบคุณโหลดก่อน มันแน่ๆๆ 555
    OH YEAH