ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2

[PC] BULLY SCHOLARSHIP EDITION [2008 l FULL l ENG l 3.3 GB] [DIRECT LINKS - ONE2UP] ลิ้งตรงโหลดเร็วเต็มสปีด !

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zanuk9876 อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100% ครับขอบคุณมากครับผมเกมส์นี้ผมเล่นไปหลายรอบและยังสนุกเหมือนเดิม

ขอถามหน่อยนะถ้าย้ายไดฟ์ที่ลงเกมส์จากที่มันเลือกไว้ให้จะเด้งหรือเปล่าครับ สำหรับคนที่โหลด Patch 1.200 ไม่ได้ให้โหลดของผมได้เลยนะครับ [สำหรับคนที่ต้องการ] คลิก
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zionistic อ่านกระทู้
    TEST BY Zionistic

เนื้อเรื่องเรารับบทเป็น Jimmy Hopkins เด็กอายุ 15 ที่ถูกส่งไปอยู่โรงเรียนประจำโดยพ่อเลี้ยงของเขา ซึ่งแม่ของเขาก็ยินยอมเสียด้วย เพราะว่ามีพฤติกรรมขั้นเลวสุดขั้ว แม้กระทั่งด่าพ่อเลี้ยงและแม่ของเขาอีกด้วย อย่างกับนรกส่งมาให้เกิด ทั้งนี้เขาจะต้องไปใช้ชีวิตในโรงเรียนพร้อมกับเพื่อนๆและรุ่นพี่ที่พร้อมจะ แกล้งเราทุกที่ทุกเวลา ตอนเปิดเกมเราก็โดนรุ่นพี่ข่มขู่ตั้งแต่เริ่มเกมแล้ว (ลองคิดดูว่าโรงเรียนที่ครูใหญ่ภาคภูมิใจนักหนา กลับมีนักเรียนเลวๆอยู่ในโรงเรียนทั้งนั้น) ภายในโรงเรียนเราจะเจอนักเรียนหลากหลายประเภท เช่น เด็กเรียน , เด็กเกเร , นักกีฬาโรงเรียน , เชียร์ลีดเดอร์ , นักเรียนอาชีวะ เป็นต้น บางพวกไม่ควรเข้าไปยุ่งในกลุ่มพวกนั้นเพราะทำให้โดนอัดกลับมาอย่างแน่นอน ภายในเกมจะให้เรารับภารกิจหลักเพื่อดำเนินเนื้อเรื่องต่อไป แต่ในระหว่างนั้น เราควรเข้าห้องเรียนเพื่อเรียนหนังสือด้วย โชคดีที่ในช่วงที่เข้าเรียนกันไปหมดแล้ว เรามีอิสระในการโดดเรียนเรื่อยๆ แม้จะเข้าห้องสายแค่ไหน ก็ไม่มีทางโดนดุอย่างแน่นอน แต่ในระหว่างที๋โดดเรียน เราจะต้องหลบซ่อนจากการเดินตรวจของครูฝ่ายปกครองด้วย มิฉะนั้นจะถูกส่งเข้าไปเรียนพร้อมกับโดนยึดของที่เรามีอยู่ทันที ภารกิจในเกมส่วนมากจะหลากหลายสไตล์ของมัน แถมสนุกในการกลั่นแกล้ง เช่น ช่วยเหลืออาจารย์ที่กำลังจะโดนไล่ออก โดยหาขวดเหล้าที่อาจารย์ซ่อนไว้ก่อนที่คนอื่นจะพบ , กดสัญญาณเตือนภัย , แกล้งนักเรียนให้ครบตามที่กำหนด , นำอุจจาระสุนัขใส่ในถุงแล้วแกล้งทำเป็นไฟไหม้แล้วให้อาจารย์เหยียบต้นตอของ ไฟที่มีอุจจาระ แค่ฟังแล้วก็รู้สึกตัวเองเลวขึ้นมาทันทีเลย

ช่วยกด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไปนะครับ

950MB / PART

ONE2UP [DIRECT LINKS]
    [ ชื่อไฟล์ไม่ตรงควรแก้ก่อนไม่งั้นจะแตกไฟล์ไม่ได้
    ตัวอย่าง GAME01 , GAME02 , GAME03 , GAME04
    หรือไม่ก็ใส่แค่ตัวเลข ตัวอย่าง 1 , 2 , 3 ]

PART01 : PART02 : PART03 : PART04

" PASSWORD "
    www.zeppelin-load.blogspot.com

** ใครที่โหลดเกมส์ไปแล้วรบกวนท่านนำรูปมายืนยันด้วยนะครับ
    โหลดเกมส์ไปแล้วก็กดคลิก "กล่าวคำขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไป
    หากมีปัญหาอะไรเกี่ยวกับเกมส์ก็โพสไว้ในกระทู้เลยครับ ตอบได้ผมก็จะตอบให้ครับ
    (ท่านควรที่จะ Search ปัญหานั้น ๆ ใน Google ก่อนนะครับ)

[ขอเกมส์ได้ที่นี่เลยครับ
    Click]

HOW TO INSTALL
    (สำหรับใครที่มีปัญหาออกจากห้อง ผ.อ. แล้วค้างหรือค้างตอน loading โหลด Patch ด้านล่างนี้เลยครับ)
    Patch 1.200

1.แตกไฟล์ ..
    2.Mount image ติดตั้งตามขั้นตอน
    3.จากนั้นเข้าเกมส์ได้เลยไม่ต้อง ลง Crack

BLOGSPOT

FACEBOOK

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zionistic : 8th December 2012 เมื่อ 18:03

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 26 คนที่กล่าวขอบคุณ:

...เหนื่อยละเน้อ...
    กล่าวขอบคุณ
    3,182
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,677
    4
    เจิมให้ครับ !!

สู้ๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JEIXB อ่านกระทู้

สู้ๆครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ folklnw อ่านกระทู้
    เจิมให้ครับ
    ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zionistic : 17th October 2012 เมื่อ 17:07

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    697
    ได้รับคำขอบคุณ: 198
    เจิมให้ครับ

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,377
    2
    เจิมครับ

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    เจิมให้นะครับ + เป็นกำลังใจให้นะครับ

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    1
    เจิมมมมหให้ครับผม

ไร้สาระไปวัน ๆ ! ™
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 817
    เล่นแล้วมาเจิมให้ครับ !!
    FC Barcelona Forever ~

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เกมคือชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    1
    เจิมครับชอบมากเกมนี้ โรงเรียนเด็กเกรียน 55555

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ folklnw อ่านกระทู้
    เจิมให้ครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chen อ่านกระทู้
    เจิมครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Champ 5555+ อ่านกระทู้
    เจิมให้นะครับ + เป็นกำลังใจให้นะครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shogun147 อ่านกระทู้
    เจิมมมมหให้ครับผม
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kanbond อ่านกระทู้
    เล่นแล้วมาเจิมให้ครับ !!
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ldannaruto อ่านกระทู้
    เจิมครับชอบมากเกมนี้ โรงเรียนเด็กเกรียน 55555
    ขอบคุณมากเลยครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอ แพท BULLY หน่อย ได้ไหม ครับ

ค้าง loading ครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ขอโทษนะครับ จะ save เกมนี้ ทำยังไงอ่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jirayutwin อ่านกระทู้
    ขอ แพท BULLY หน่อย ได้ไหม ครับ

ค้าง loading ครับ
    patch อยู่ใต้ HOW TO INSTALL ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aekasitsan อ่านกระทู้
    ขอโทษนะครับ จะ save เกมนี้ ทำยังไงอ่าครับ
    ต้องออกจากห้อง ผ.อ. ก่อนครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,901
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,259
    แจ่มโคตรกระทู้สวย เป็นกำลังใจให้ :
    ไม่ได้เสพกราฟฟิคโดยกำเนิด ไม่ต้องเปิด "High" หมดก็เล่นได้
    เห็นรอยหยักแล้วไม่ดิ้นสิ้นใจตาย คนเรามีความสุขได้แค่พอเพียง

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gudjung007zaza อ่านกระทู้
    แจ่มโคตรกระทู้สวย เป็นกำลังใจให้ :
    ขอบคุณครับ

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    1
    เล่นได้ 100% ครับขอบคุณมากครับผมเกมส์นี้ผมเล่นไปหลายรอบและยังสนุกเหมือนเดิม

ขอถามหน่อยนะถ้าย้ายไดฟ์ที่ลงเกมส์จากที่มันเลือกไว้ให้จะเด้งหรือเปล่าครับ สำหรับคนที่โหลด Patch 1.200 ไม่ได้ให้โหลดของผมได้เลยนะครับ [สำหรับคนที่ต้องการ] คลิก

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,245
    1

Chris Redfield
    กล่าวขอบคุณ
    455
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    ขอบคุณมากครับผม น่าเล่นดีนะ

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zanuk9876 อ่านกระทู้

ขอบคุณมากครับ สำหรับภาพยืนยัน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bird1528 อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1,102
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ขอบคุณ คร๊าบ

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    1
    ไม่เป็นไรครับผมแค่ภาพยืนยันคนอัปเกมส์มาแจกเหนื่อยกว่าเยอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    [QUOTE=Zionistic;1726534]patch อยู่ใต้ HOW TO INSTALL ครับ

มันลบไฟล์ ไป แล้วนี่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zionistic อ่านกระทู้
    patch อยู่ใต้ HOW TO INSTALL ครับ

มันลบไฟล์ ไป แล้วนี่ครับ
    โหลดของท่าน zanuk9876 แทนไปก่อนครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    โหลดของท่าน zanuk9876 แทนไปก่อนครับ
    ขอบคุณ ครับ

Tags for this Thread