ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ยอมรับทุกความคิดและเข้าใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,813
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,923

[ Square-Enix ปล่อยกันต่อกับภาพ Screenshot ฉากสร้างตัวละครใน Final Fantasy XIV: A Realm Reborn Version 2.0 งานนี้อดใจรอกันนิด!!! ]

[ Square-Enix ปล่อยกันต่อกับภาพ Screenshot ฉากสร้างตัวละครใน ]
    [ Final Fantasy XIV: A Realm Reborn Version 2.0 งานนี้อดใจรอกันนิด!! ]

ปล่อยภาพ Artwork สวยๆจากเกม Final Fantasy XIV: A Realm Reborn Version 2.0 ออกมาให้ชมก่อนหน้านี้ชุดหนึ่งเต็มๆไปแล้วก็ยังมีเหล่าเกมเมอร์สอบถามเข้ามาว่าเมื่อไหร่จะได้ทดสอบกันเสียที (ผมคงบอกได้หนึ่งพยางค์ครับ "อดทนรอหน่อยเตอะ!!") เพราะเวลานี้ทาง Square-Enix ยังไม่ประกาศวันที่จะเปิดทดสอบอย่างเป็นทางการ อดใจรอกันหน่อยนะครับ ส่วนวันนี้มีข้อมูลอัพเดตเล็กๆน้อยๆกับภาพ Screenshot ฉากสร้างตัวละครใน Final Fantasy XIV: A Realm Reborn Version 2.0 ออกมาให้ชมกันแล้วครับ ถึงแม้ว่าจะมีเพียงไม่กี่ภาพแต่ก็บ่งบอกได้ว่าตัวเกมใกล้ที่จะได้สัมผัสเร็วๆนี้แน่นอน โดยตัวเกมมีกำหนดวางจำหน่ายทั้งหมด 2 เวอร์ชั่นด้วยกันคือเวอร์ชั่น PC และเวอร์ชั่น PlayStation 3 ส่วนกำหนดการณ์เปิดให้บริการของ Version 2.0 คือช่วงต้นปี 2013 ประมาณเดือนมกราคมจะได้คำตอบที่แน่ชัดครับ เอาเป็นว่าเราไปชมภาพสวยๆจาก Final Fantasy XIV: A Realm Reborn Version 2.0 กันก่อนดีกว่าและถ้ามีข่าวอัพเดตเมื่อไหร่จะแจ้งให้ทราบทันทีครับ

Credit : Playinter

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.......NARUTO.......
    หมู่บ้านโคโนฮะงาคุเระ
    กล่าวขอบคุณ
    466
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    โอ้วๆน่ารักดี

คอมกากๆก็สนุกได้นะ
    กล่าวขอบคุณ
    964
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,136
    ให่มั้นล้งPCกอนถ่อนคอยสิสะออน(ป้าดดดดดดดดดMILK)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MI~MI : 26th October 2012 เมื่อ 17:05

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    827
    ได้รับคำขอบคุณ: 249
    โอ้โห ภาพอย่างสวยอะ !!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ผมจัดไปล่ะ 3 พันกว่าบาทสั่งจาก US ทาง Ebay
    ที่เหลือก็แค่รอให้มันอัพเป็น 2.0 ฮิฮิ ; )