ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Lรื่oeๆ ไปจนแก่!
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 240

ใครมีโปรแกรมซ่อน ip บ้างครับ

พอดีผมเล่นเกม เซิพเถื่อน แล้วจีเอมแม้ง เจาะมั่ววสั่วเลยครับ อยากมีไว้ใช้อะครับ
    joker123
    JOKERgame::: FX-4100 /ASUS M5A88-M / AMD Radeon HD 6570 / RAM DDR3 Hyper-X 8GB 4*2 /HDD 500 GB 2ลูก/PSU CoollerMaster650Wat @

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ถ้าใช้ได้จริงผมก็อยากได้บ้างครับ เท่าที่ผมทดลองใช้สำหรับโปรแกรมทดลองใช้1วันหรือ14วัน จะเล่าให้ฟังว่าก่อนจะแตกโปรแกรมผมได้ทดลองเข้าเวปหลายๆที่ที่เขาจะระบุว่าเราIPภูมิประเทศใช้สังกัดอะไรเชื่อมต่อเน็ท และผมก็ได้จดรายละเอียดและได้เข้าไปหลายๆที่ตรงกันหมดครับ หลังจากนั้นก็ทดลองแตกโปรแกรมซ่อนIPดูและเลือกว่าตัวเองอยู่ประเทศอื่นๆหลังจากนั้นก็เข้าไปเช็คดูผลปรากฎว่าเวปทั้งหลายเหล่านั้นก็ระบุว่าผมอยู่ที่ใดข้อมูลเหมือนกันกับก่อนใช้โปรแกรมซ่อนIPเลยครับ ผมไม่ได้คัดค้านโปรแกรมนี้แต่คุณลองเอาโปรแกรมที่เขาให้ทดลองใช้ดูว่าเป็นอย่างไรก่อนครับ หรือลองเข้าไปเช็คที่ www.whatismyipaddress.com ขอบคุณครับ

ⓛⓞⓥⓔ J❤kEr
    กล่าวขอบคุณ
    363
    ได้รับคำขอบคุณ: 456
    อืม ใครใช้ได้ผล ออกมาแสดงความคิดเห็นกันหน่อย ผมใช้ก็เหมือนกัน ไม่เห็นจะซ่อนตรงไหนยังไง เหมือนกันเป๊ะทุกเว๊บไซด์