ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ForeverTogether
    กล่าวขอบคุณ
    644
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    ตัวนี้ Full หรอครับทำไมมันแค่ 2.5 GB เอง

...เหนื่อยละเน้อ...
    กล่าวขอบคุณ
    3,182
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,677
    Blog Entries
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MasterArt อ่านกระทู้
    ตัวนี้ Full หรอครับทำไมมันแค่ 2.5 GB เอง
    ให้ freearc บีบอัดครับ ซึ่งพลังการบีบอัดของมันมากกว่า winrar แต่การบีบอัดแต่แตกไฟล์ cpu ต้องดีพอสมควร

พอแตกไฟล์เสร็จจะเห็นว่าขนาดเท่ากับตัว full เลยครับ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

World-Class Player
    กล่าวขอบคุณ
    176
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    ขอบคุณมากครับ

ภาคนี้สนุกดีนะ แต่คอมผมไม่ไหวจริงๆ เล่นแล้วกระตุก ไม่มันเลย

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 237
    เล่นได้นะครับ แต่เครื่องผมปรับlow 555คอมเน่าการ์ดจอไม่ดี

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    เล่นได้ 100% ครับผม

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 375
    NEED FOR SPEED MOST WANTED - LIMITED EDITION อันที่เป็น FULLGAME SKIDROW นี่เป็น LIMITED EDITION รึเปล่า

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JEIXB อ่านกระทู้
    เล่นได้แน่นอนครับ ตัวนี้ สนุกมากครับ

TEST BY JEIXB

กำลังโหลดยู่ครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    แต่งรถได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    พี่ครับเเตกไฟล์ไม่ได้อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    มีใครติดตั้งบน วิน 8 ยังครับผมติดตั้งไม่ได้ ตคลิก NFS13.exe แล้วมันขึ้น no apps ไรงี้

กล่าวขอบคุณ
    190
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    ขออนุญาตตอบนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hercules8340 อ่านกระทู้
    พี่ครับเเตกไฟล์ไม่ได้อะครับ
    แตกไฟล์ตัวนี้รับประทานเครื่องค่อนข้างเยอะครับ CPU ไม่สูงจะเป็นอย่างนี้ครับ ทิ้งไว้ครึ่ง ชม. เดี๋ยวก็เสร็จ (ผมก็เป็น นึกว่าเครื่องแฮ้งค์ซะอีก)

ส่วนใครที่เล่นแล้วกระตุกมาก ๆ ปิดเงาจะช่วยได้เยอะครับ
    เลิกดูทีวีบางช่องแล้วครับ ขนาดละคร ซึ่งเป็นเรื่องสมมุติยังโดนแบน แล้วเรื่องจริงหรือข้อเท็จจริงจะเชื่อถือได้หรือ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    โทดน่ะคับ ผมงงตรงที่ทำไมต้องเราแคร๊กด้วยอ่า ไม่เข้าใจ
    ขอความกะจ่างหน่อย ^^

กล่าวขอบคุณ
    1
    โทดน่ะคับ ผมงงตรงที่ทำไมต้องเราแคร๊กด้วยอ่า ไม่เข้าใจ

กล่าวขอบคุณ
    1
    [IMG]C:\Documents and Settings\Administrator\My Documents\My Pictures[/IMG]พอกด icon แล้วมันเป็นแบบนี้อ่าคับ แคร๊ก

กล่าวขอบคุณ
    1
    มันขึ้นว่า The application has to start because dxgi.dll was not found. Re-installing the application may fix this problem. อ้ะคับตอนกด icon Crack

กล่าวขอบคุณ
    0

รัน crack.exe แล้วมันไม่เข้าเกมอะ แก้ยังไงหรอ ใช้ win7 64bit

`Oops < $
    Washington DC. ♥
    กล่าวขอบคุณ
    485
    ได้รับคำขอบคุณ: 889
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Death_Line อ่านกระทู้

เพราะเกมทุกเกมที่มีให้โหลดนั้นเป็นเกมเถื่อนทุกเกม ถ้าไม่ลง Crack ก็ไม่สามารถเล่นเกม เพราะเกมทุกเกมส่วนใหญ่ต้องซื้อของแท้เท่านั้นถึงจะเล่นได้

แล้วเกมเถื่อนนี้ต้องการ Crack ในการเข้าเล่น เพื่อที่จะได้ไม่ต้องจ่ายเงินนั่นเอง เพราะว่าถ้าไม่ลง Crack ถ้ากดเข้าเล่นปกติมันจะถามหา Key ซึ่ง Key นั้นต้องซื้อจากของแท้เท่านั้น

เพราะงั้นของเถื่อนจึงต้องจำเป็นใช้ Crack เพื่อข้ามขั้นต่างๆ เพื่อที่จะได้เล่นฟรีๆ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Death_Line อ่านกระทู้
    มันขึ้นว่า The application has to start because dxgi.dll was not found. Re-installing the application may fix this problem. อ้ะคับตอนกด icon Crack

The application has to start because dxgi.dll was not found. Re-installing the application may fix this problem

โหลด dxgi.dll มาลงใน system32

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ krarognoy อ่านกระทู้

รัน crack.exe แล้วมันไม่เข้าเกมอะ แก้ยังไงหรอ ใช้ win7 64bit
    ต่อให้พระเจ้าก็ไม่รู้วิธีแก้ครับ นอกจากคุณจะกด View problem details แล้วดูว่าปัญหาเกิดจากอะไร

แล้วนำไปถาม Google เอาครับ (ส่วนมากปัญหาพวกนี้จะเกิดจากคุณไม่มีโปรแกรมในการรองรับหรือจำเป็นในการเล่นเกม)

ส่วนเรื่อง Freeace นั้นตอนแตกไฟล์โปรแกรมนี้จะกินทรัพยากรเครื่องอย่างมาก ถ้าเครื่องไม่แรงจริงๆ แนะนำให้ก่อนแตกไฟล์

ปิดโปรแกรมไม่จำเป็นและปิดทุกอย่าง และพอกดแตกไฟล์ ขอให้ปล่อยเมาส์ ปล่อยคีย์บอร์ด

แล้วไปนั่งดูทีวี จนเสร็จ เพราะถ้าแตกไฟล์ไปด้วยเล่นอย่างอื่นไปด้วย มันจะมีโอกาสค้างตอนแตกไฟล์เยอะมาก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nanohero : 15th November 2012 เมื่อ 23:49

กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    102
    ต้องลงโปรแกรม origin ด้วยเหรอครับ แบบมันให้กรอกรหัสผลิตภัณฑ์อะไรก็ไม่รู้ครับ มีแบบอินสตอลลงเครื่องโดยตรงเลยได้มั้ยครับ ช่วยตอบด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    [IMG][/IMG]

คัยรู้ว่าแก้ยังไงบอกทีครับ (หรืออาจจะเป้นที่คอมผมละมั้ง ยิ่งกากๆอยู่ T T)
    อยากไปก็เชิญแต่ถ้าจะรีเทินกรุณารับบัตรคิว

กล่าวขอบคุณ
    18
    crack เอาไปวาง ที่ไหน เหรอ ครับ
    มันขึ้นจอดำ รอตั้งนานไม่เห็นมา เลย

กล่าวขอบคุณ
    18
    พี่ ช่วย หน่อยผมโหลด เสร็จ แล้ว พอเข้ามันขึ้น จอดำ รอตั้งนานไม่เห็นจะมา เลย ทำยังไง ครับ

กล่าวขอบคุณ
    18
    เอา crack
    ไปวางที่ไหน

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sax2538 อ่านกระทู้
    [IMG][/IMG]

คัยรู้ว่าแก้ยังไงบอกทีครับ (หรืออาจจะเป้นที่คอมผมละมั้ง ยิ่งกากๆอยู่ T T)

เป็นเหมือนกันครับ ใครรู้ช่วยบอกวิธีแก้ไขทีครับอยากเล่นมาก

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุนครับ...