ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Unknow
    กล่าวขอบคุณ
    3,337
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,342

[1-PART][PC] Ninja Blade [Full Game][Eng][.ISO][3.77GB][SaveYouFile]

=========================================

Ninja Blade เป็นเกมเเอคชั่นผจญภัยซึ่งเกิดขึ้นในโตเกียวสมัยใหม่ ปรสิตที่รู้จักกันใน นาม อัลฟ่าเวิร์ม ได้ปรากฏตัวขึ้นอย่างลึกลับและปลดปล่อยคลื่นทำลายล้างมวลมนุษย์อย่างรวดเร็ว จากฝั่งตะวันออกจนมาถึงชายฝั่งโตเกียว เมื่ออนาคตของมวลมนุษย์แขวนอยู่บนเส้นด้าย มีเพียงความหวังเดียวเท่านั้นคือ หน่วยพิเศษที่มีทักษะขั้นสูงซึ่งถูกก่อตั้งมาเพื่อยับยั้งการจู่โจมของศัตรู และปกป้องมนุษยชาติจากการถูกทำลายล้างเผ่าพันธุ์ เราสามารถใช้ Ninja Vision เพื่อวิเคราะห์และค้นหาจุดอ่อนของศัตรู รวมถึงค้นหาทางลับระหว่างการผจญภัยในด่านต่างๆ แต่ถึงกระนั้นก็ตามเราก็ต้องคอยระวังตัวให้ดีด้วย เพราะในระหว่างที่เราใช้ Ninja Vision ถ้าเราถูกโจมตี ค่าความเสียหายจะมากกว่าปกติ ในส่วนของอาวุธและเครื่องมือต่างๆก็มีให้เราเลือกใช้มากมายแต่ก็ต้องคอยคิด ด้วย ถึงความเหมาะสมและยุทธวิธีที่เราจะใช้อาวุธและเครื่องมือต่างๆ ในระหว่างการต่อสู้หรือผ่านด่าน และใน Ninja Blade เกมเมอร์จะตื่นตาตื่นใจกับความสมจริงของฉากที่เป็น 3 มิติเต็มรูปแบบ ซึ่งเป็นตึกระฟ้าที่มหานครโตเกียวตามเนื้อเรื่องในเกม รวมถึงเกมเพลย์และฉากแอ็คชั่นที่รวดเร็วฉับไว

=========================================

ความต้องการขั้นต่ำของระบบ:

Operating System: Windows XP / Windows Vista
    Processor: Intel Pentium 4 3.2 GHz
    Memory: 1 GB RAM or more
    Hard Drive: 5 GB Free
    Video Card (graphics): 256 MB, GeForce 8600 GTS or better
    Sound Card: DirectX compatible audio hardware
    DirectX: 9.0c

ดาว์นโหลด SaveYouFile

1-PART | .ISO | 3.77 GB | Eng | No Password | SaveYouFile

Download Click !!!!! (SaveYouFile)

ดาว์นโหลด One2Up

8-PART | 3.77 GB | Eng | No Password | One2Up

PART-1 |
    PART-2 | PART-3 | PART-4 | PART-5 | PART-6 | PART-7 | PART-8

ดาว์นโหลดแล้วช่วยมา Comment บอกด้วยว่าเล่นได้หรือไม่ได้ ขอบคุณครับ

เพื่อเป็นกำลังใจให้เจ้าของกระทู้

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nextcancel : 23rd December 2012 เมื่อ 21:06

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    128
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    โหลดไม่ได้สักทีครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณก่อนครับ เล่นไม่ได้หรอกครับเพราะ CPU ผมน้อยนิด อิ อิ

Unknow
    กล่าวขอบคุณ
    3,337
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,342
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oumoim อ่านกระทู้
    โหลดไม่ได้สักทีครับ
    ถ้า b/w สำหรับดาวน์โหลดแบบธรรมดาเต็มแล้ว ให้ลองสมัครแล้วเติม Vip ครับ หรือรอ เดียวจะอัพ one2up
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nextcancel : 4th December 2012 เมื่อ 19:55

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    โหลดได้นะครับ ลองเปลี่้ยนช่วงเวลา หรือไม่ก็ เว้นสัก 5 - 10 นาที

ขอบคุณครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: