ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    Blog Entries
    15

[ PC | Action | RPG ] GEARS OF WAR [FULL | 8GB ] + [One2up | Saveufile ]

Gz'Team@JKG Project

''UPLOAD BY Gz'Team@JKG''

..:: Gears Of War ::..

ผู้เล่นดำดิ่งสู่สงครามของสองเผ่าพันธุ์ระหว่าง มนุษย์ กับ เผ่า Locust เกมจะมีฉากหลังเป็นโลก ซึ่งเหลือแต่ซากปรักหักพัง จากน้ำมือของกองทัพ Locust ที่อาศัยพื้นที่ใต้ผิวโลกเป็นกองบัญชาการ โดยที่ลึกลงไปใต้ดินนั้น จะเป็นเส้นทางเชื่อมต่อกันนับร้อยๆพันๆแห่งซึ่งนั่นเ ป็นเส้นทางลำเลียงพลของเหล่าทหาร Locust เพื่อที่จะขึ้นมาทำลายล้างโลกโดยผ่านอุโมงค์ Emergency Hole ซึ่งพวกมันสามารถไปโผล่ที่ไหนก็ได้บนโลก โดยมีผู้นำกลุ่มอย่าง RAAM ที่*****มโหดคอยบงการอยู่ ในขณะนั้น Marcus พระเอกของเราซึ่งถูกจองจำอยู่ในคุกก็ได้ถูกปล่อยตัวโ ดยฉับพลัน โดยคำสั่งจากหัวหน้าของ Marcus "ผู้การ Hoffman" เพื่อให้มานำทีมทหารหาญอีก 3 นายเข้าห้ำหั่นกับเผ่า Locust ไปตามพื้นที่ต่างๆบนโลกใบนี้ เพื่อให้ได้มาซึ่งชัยชนะ แต่โลกก็ไม่ได้มีเพียงสองเผ่านี้เท่านั้น โลกในเวลานั้นกลางคืนจะถูกครอบครองด้วยสัตว์ชนิดหนึ่ งคล้ายค้างคาว แต่กินเนื้อของสิ่งมีชีวิตเป็นอาหาร ไม่ว่าจะเป็นมนุษย์หรือ Locust ถ้าหากปล่อยให้ตัวเองอยู่ในที่แสงส่องไม่ถึง ก็นับถอยหลังการมีชีวิตอยู่ได้เลย

System Requirements

CUP :: Intel Pentium 4 2.4 GHz or AMD Athlon 2.0+ Ghz
    Ram :: 1 GB of Ram
    HDD :: 12 GB Free Hard Disk Space
    Video :: 128 MB DirectX 9.0c
    Sound :: DirectX 9.0c Compatible
    Disc Drive :: 8x CD-ROM/DVD Drive
    Input Methods :: Keyboard, Mouse
    Media :: DVD-DL

Recommended System Requirements
    CUP :: Intel Core 2 Duo or AMD Athlon X2
    Ram :: 2 GB of Ram
    HDD :: 12.2GB Free Hard Disk Space
    Vido :: 256 MB DirectX 9.0c
    Sound :: DirectX 9.0c Compatible
    Disc Drive :: 8x CD-ROM/DVD Drive
    Input Methods :: Keyboard, Mouse
    Media :: DVD-DL

DOWNLOAD FULL VERSION

[ทางเราแนะนำการเติม VIP นะครับ]

PART01 : PART02 : PART03 : PART04 : PART05 : PART06 : PART07 : PART08

[หากโหลดไม่ได้กรุณาโหลด 0.00 น - 6.00 น ]

PART01
    : PART02 : PART03 : PART04 : PART05 : PART06 : PART07 : PART08

How to install

1.โหลดให้ครบ 8 พาท
    2.แตกไฟล์
    3.ลงเกมตามปกติ
    4.ลง Crack
    5. Enjoy !!!

หากต้องการติดต่อหรือแจ้งปัญหาสามารถติดต่อได้ที่ FB เลยนะครับ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย natchapon665 : 14th December 2012 เมื่อ 20:02

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 851
    ช่วงนี้ one2up ลิ้งมันเน่าๆแฮะ ต้องโหลดดึกๆกับเช้าๆถึงจะเต็มสปีด

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    345
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    ลงเเล้วมันขึ้นอย่างงี้เเก้ยังไงหรอครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cloud14 อ่านกระทู้
    ลงเเล้วมันขึ้นอย่างงี้เเก้ยังไงหรอครับ
    โหลด Binkw32.dll มาลงเครื่องครับ เซิด เอา ใน กูเกิ้ล เลย ครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    เอ่อ saveufile กับ one2up นี้โหลดแทนกันได้ใช่ไหมครับ?????

กล่าวขอบคุณ
    2,941
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ feythep อ่านกระทู้
    เอ่อ saveufile กับ one2up นี้โหลดแทนกันได้ใช่ไหมครับ?????
    ได้ครับแต่กรุณาตั้งชื่อให้เหมือนกันด้วยนะครับ

ชีวิตยังมีพรุ้งนี้เสมอ
    กล่าวขอบคุณ
    795
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    1
    แคร็กอยู่ไหนอ่ะครับ

- WORD_OF_TANK-[ARMY] -

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    แค็รก ไม่เห็นมีเลยครับ
    ขอบคุณมากมาย Jokergameth.com

กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    part 2 ของ saveufile ทำไมเวลาผมโหลดมันมีแค่ 16kb เองอ่ะครับ

งง มากเลยฮะ

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ตกลง มีแคร็กไหมเนี้ย

กล่าวขอบคุณ
    2,941
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GFOXMIKE อ่านกระทู้
    ตกลง มีแคร็กไหมเนี้ย
    ตัว Startup ไงครับ