ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 53

เพื่อนพี่ผมหายครับ 3 วันแล้ว

http://image.ohozaa.com/view2/wvLPHX9VCBt2pBHS

เพื่อนหายครับ!! ชื่อ นายปฐมพล โชคทวีพาณิชย์ (ธัน) สูงประมาณ175 ผิวขาว แต่งตัวด้วยกางเกงยีนสีเข้มขายาว สวมเสื้อคลุมสีดำ มีคนพบล่าสุดเมื่อ เวลาตี 4 ของวันที่ 9 ธันวาคม ที่ร้านโจ๊กศรีพิง และที่ Rush Bar จังหวัดเชียงใหม่ ณ เวลานี้ยังไม่พบตัวและติดต่อไม่ได้ มอไซด์ที่เค้าขี่ ยี่ห้อฮอนด้า เวฟ สีแดงเทา "ขลน 956 นครสวรรค์"ใครพบกรุณาติดต่อกลับด้วยนะครับ "0856954676 โบ็ต, 0842254442 ปี่" ช่วยแชร์กันหน่อยครับ จริงจังนะครับ ขอบคุณครับ

ตามลิ้งเลยครับมือใหม่อยู่พี่สาวที่เรียนอยู่ มช. เค้า ฝาก มาครับ ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tangferter : 11th December 2012 เมื่อ 13:06
    ลายเซ็น

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อยู่เเม่งทุกที่
    กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 360
    เอารูปลงใหม่สิครับมันไม่ขึ้น

กล่าวขอบคุณ
    1,078
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    อันนี้ ใช่ปะ http://www.hamsiam.com/smf/index.php...topic=148157.0

กล่าวขอบคุณ
    481
    ได้รับคำขอบคุณ: 568
    ภาพไม่ขึ้นครับ

กล่าวขอบคุณ
    822
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,946

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ความคืบหน้า ตอนนี้ นะครับ ปิดต้นน้ำและกำลังระบายน้ำในคลอง เพื่อนๆแบ่งกันเฝ้าตามจุดที่เป็นทางระบายน้ำ ตอนี้พวกเพื่อนกำลัง สวดมนต์ภาวนากันนะครับเพราะตอนนี้ทุกคนยัง คาดหวังอยู่
    ลายเซ็น

Bumfuck <- Dont google it!
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    เอารูปตอนกำลังค้นหามาให้ดูด้วยครับอบากรู้ความคืบหน้า เป็นไงบ้าง