ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    samsung galaxy s3 เล่น modern combat4 ได้ครับไม่ต้องroot แต่ dark knight rises ไม่rootเล่นไม่ได้ครับลองแล้ว

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    dark knight rises เล่นได้ครับ
    ปล.เครื่องผมRootอยู่แล้วนะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    Gangstar Rio Cityof Saints เล่นได้ 100% คับ
    ขอบคุณมากคับ

กล่าวขอบคุณ
    29
    อยากได้Fifa 12 ออฟไลน์ครับ ขอบคุณมาก

กล่าวขอบคุณ
    651
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    เกมส์ 9MM ผมโหลดมาแล้ว ลงเครื่องเข้าเกมส์ได้เรียบร้อยแต่ทำไม ทั้งจอมันเป็นสีชมพูไปหมด ทั้งจอเลย ผมใช้ S2 4.0.3 คับ จขกท ได้ลองเกมสฺนี้แล้วยังคับ มีปัญหาอะไรป่าว หรือเป็นที่เครื่องผม

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    order & chaos online

ลงแล้วเข้าถึง Logo แล้วเด้ง (ลง SD หมดแล้ว) คอนเฟิร์มเกมนี้เล่นไม่ได้ เคยลองมาก่อนหน้านี้แล้วก็ไม่ได้เหมือนกัน เหมือนมันตรวจ License ตลอดเวลาเพราะเป็นเกมส์ Online ครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    มีวิธีทำให้เล่นเกมส์ android ภาพสวยขึ้นไมคับ (เล่นดีขึ้น)

Cast Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,110
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ champlifestyle อ่านกระทู้
    อยากได้Fifa 12 ออฟไลน์ครับ ขอบคุณมาก
    เดี๋ยวจะหามาให้ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anoobizzz อ่านกระทู้
    เกมส์ 9MM ผมโหลดมาแล้ว ลงเครื่องเข้าเกมส์ได้เรียบร้อยแต่ทำไม ทั้งจอมันเป็นสีชมพูไปหมด ทั้งจอเลย ผมใช้ S2 4.0.3 คับ จขกท ได้ลองเกมสฺนี้แล้วยังคับ มีปัญหาอะไรป่าว หรือเป็นที่เครื่องผม
    ผมก็ไม่แน่ใจนะครับ เดี๋ยวจะทดลองให้ ขออภัยด้วยครับ บอร์ดเก่า 2.3.3 มันเล่นได้น่ะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hisawahiroki อ่านกระทู้
    order & chaos online

ลงแล้วเข้าถึง Logo แล้วเด้ง (ลง SD หมดแล้ว) คอนเฟิร์มเกมนี้เล่นไม่ได้ เคยลองมาก่อนหน้านี้แล้วก็ไม่ได้เหมือนกัน เหมือนมันตรวจ License ตลอดเวลาเพราะเป็นเกมส์ Online ครับ
    ครับ อาจจะต้องรูท เดี๋ยวผมจะลองทดสอบดูมั่งนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hunhunza อ่านกระทู้
    มีวิธีทำให้เล่นเกมส์ android ภาพสวยขึ้นไมคับ (เล่นดีขึ้น)
    ผมไม่ค่อยเข้าใจที่คุณพูดสักเท่าไรนะครับ ถ้าภาพสวยขึ้น การเล่นมันจะแย่ลงน่ะครับ เพราะมันใช้กราฟิคเยอะ ถ้า CPU ต่ำก็จะกระตุกครับ แต่ถ้าสูงก็ลื่นครับ
    มันมี Graphic Patch ของ GTA 3 android น่ะครับ ทำให้ภาพสวย แล้วก็ Chainfire3D ทำให้เล่นเกมได้หมด
    กดปุ่มนี้สิครับ จะได้ไม่เป็นภาระของผม 5555

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ใช้เครื่องรุ่นอะไรครับ Firmware อะไร[/QUOTE]

เกมส์The Adventures of Tintin ลองเข้าไปดูแล้วดูท่าจะเป็นที่ความจำผมเองที่มันไม่พอโทดทีคับตัวเต็มมัันใช้เท่าไหร่ครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    เกม combat3 เล่นไม่ได้ครับ มันเด่งออกครับ ผมลงตามขั้นตอนแล้ว ช่วยบอกวิธีแก้ให้หน่อยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย attawe : 10th December 2012 เมื่อ 17:37

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 237
    Asphalt 7 Heat เล่นไม่ได้ครับ ขึ้นโลโล้แล้วก็ดับไป

กล่าวขอบคุณ
    29
    ท่านผู้นี้น่ายกย่องมาก เล่นได้แทบทุกเกมเลย ^^

Cast Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    79
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Wagarimasu00 อ่านกระทู้
    Asphalt 7 Heat เล่นไม่ได้ครับ ขึ้นโลโล้แล้วก็ดับไป
    ขออภัยด้วยครับๆๆๆ ผมอัพแต่ Data 1.0.4 แต่ลืมอัพ APK มันยังเป็น 1.0.3 อยู่เลย
    One2Up [แนะนำ]
    DataFileHost [แนะนำ]
    MultiUpload
    PutLocker
    Zippyshare
    TurboBit
    DepositFiles
    กดปุ่มนี้สิครับ จะได้ไม่เป็นภาระของผม 5555

กล่าวขอบคุณ
    4
    Modern Combat 4 เล่นได้ 100%คับ แล๊คโครตๆ ผมใช้ xperia play
    (รูทแล้วดีขึ้นไมคับ ผมไม่กล้ารูทกลัวเครื่องพัง)

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    โหหแต่ละเกม แอบจิ๊กตังแฟนละบอกไปโหลดเกมพวกนี้ได้หลายบาทเลย แหล่มเลย 55+
    ขอบคุณมากครับ ผมใช้xperia ion ได้ไม่ได้ไงเดวแวะมารายงานอีกที่

กล่าวขอบคุณ
    35
    Modern Combat 4 พอเข้าเลือกด่านแล้วมันเด้งออกอะครับ ผมใช้xperia ion
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 00016122 : 16th December 2012 เมื่อ 10:20

กล่าวขอบคุณ
    651
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    ขอถามการลงเกมส์ Asphalt 7 หน่อย ตอนลง Patch อะคับ พอแตกไฟล์ Patch ออกมาจะมี 1.patch.1040.com.gameloft.android.ANMP.GloftA7HM.obb 2.โฟลเดอ DATA คือต้องเอาไปใส่ไว้ในไหนอะคับ ไอ ทั้ง 2 ตัวนี้

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    Modern Combat 4 เล่นได้คับเเต่ Asphalt 7 เล่นไม่ได้คับ ถึงไอคอน Gameloft เเล้วหลุดคับ เทสใน i mobile i q2 คับ
    TaaaTor : Dual Core CPU E6300 2.8 GHz RAM Kingmak 2 GB DDR2 VGA GTS 450 1GB DDR5 ก็นะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    Asphalt 7: Heat v1.0.4 .APK ผมจะโหลดต่อด้วย Wifi ทีเดียวเลยแบบว่าโหลดเเล้วเล่นได้เลย ผมจำเป็นต้องโหลดตัว Extra Patch 1.0.4 / RAR Download : 173.09MB / One2Up มั้ยครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    4
    โทษนะครับ ไม่เข้าใจวิธีลงจริงๆ ครับ เกมส์ Wild Blood ของผมเครื่อง Note 2 root กับ Note 10.1 ลงไม่ได้ครับ โหลดไฟล์ apk มาแล้วติดตั้ง แล้วแตกไฟล์ zip จะได้ไฟล์ gameloft เอาไปวางไว้ในความจำเครื่อง
    หรือเปล่าครับ หรือว่า external sd card แต่ ในเครื่องจะมีโฟล์เดอร์ gameloft อยู่แล้ว ให้วางทับไปเลยหรือเปล่า หรือว่า cop ตัวไหนมาวางครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    38
    the dark knight rises เล่นได้แน่นอนครับ

Unknow
    กล่าวขอบคุณ
    3,337
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,342
    ตอนนี้ สนใจ Order & Chaos Online กับ Gangstar Rio

เดี๋ยว GangStar Rio โหลดผ่าน Wifi เอา
    Order & Chaos Online เอา Data ลงที่ Gameloft/Games ใช่ไหมครับ

ถ้าเล่นได้เดี๋ยวมายืนยันให้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nextcancel : 22nd December 2012 เมื่อ 09:56

Cast Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    79
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anoobizzz อ่านกระทู้
    ขอถามการลงเกมส์ Asphalt 7 หน่อย ตอนลง Patch อะคับ พอแตกไฟล์ Patch ออกมาจะมี 1.patch.1040.com.gameloft.android.ANMP.GloftA7HM.obb 2.โฟลเดอ DATA คือต้องเอาไปใส่ไว้ในไหนอะคับ ไอ ทั้ง 2 ตัวนี้
    ตัว patch ไว้ในโฟลเดอร์ \sdcard\Android\Obb\com.gameloft.android.ANMP.GloftA7HM ครับ
    ตัว DATA 1.0.1 ก็ไว้ที่เดียวกันครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ henrykai อ่านกระทู้
    Asphalt 7: Heat v1.0.4 .APK ผมจะโหลดต่อด้วย Wifi ทีเดียวเลยแบบว่าโหลดเเล้วเล่นได้เลย ผมจำเป็นต้องโหลดตัว Extra Patch 1.0.4 / RAR Download : 173.09MB / One2Up มั้ยครับ
    ต้องโหลดเพิ่มครับ เดี๋ยวโหลดผ่านไวไฟไม่ได้แล้ว Gameloft ใจร้ายครับ

Cast Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    79
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ singhapong อ่านกระทู้
    โทษนะครับ ไม่เข้าใจวิธีลงจริงๆ ครับ เกมส์ Wild Blood ของผมเครื่อง Note 2 root กับ Note 10.1 ลงไม่ได้ครับ โหลดไฟล์ apk มาแล้วติดตั้ง แล้วแตกไฟล์ zip จะได้ไฟล์ gameloft เอาไปวางไว้ในความจำเครื่อง
    หรือเปล่าครับ หรือว่า external sd card แต่ ในเครื่องจะมีโฟล์เดอร์ gameloft อยู่แล้ว ให้วางทับไปเลยหรือเปล่า หรือว่า cop ตัวไหนมาวางครับ ขอบคุณครับ
    เอาโฟลเดอร์ gameloft ไว้ใน USB Storage แหละครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nextcancel อ่านกระทู้
    ตอนนี้ สนใจ Order & Chaos Online กับ Gangstar Rio

เดี๋ยว GangStar Rio โหลดผ่าน Wifi เอา
    Order & Chaos Online เอา Data ลงที่ Gameloft/Games ใช่ไหมครับ

ถ้าเล่นได้เดี๋ยวมายืนยันให้ครับ
    โทษทีครับ ลืมบอก เอาโฟลเดอร์ที่ได้ไว้ใน sdcard\Android\Obb ครับ
    แบบนี้ \sdcard\Android\Obb\com.gameloft.ANMP.GloftMMHM ครับ

Me From Another Dimension
    อยู่ที่เรียนรู้ อยู่ที่ยอมรับมัน
    กล่าวขอบคุณ
    2,409
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    ขอบคุณมากคับ หา 9MM มาตั้งนาน