ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072

[ปัญหาเสื้อผ้า] คราบเหลืองใต้วงแขน ใครมีวิธีดีๆมาแชร์กันหน่อยครับ

คือเสื้อนักเรียนของผมทุกตัว มีคราบเหลืองใต้วงแขนครับ ผมควรจะปัญหาอย่างไรดีครับ ลองใช้น้ำส้มสายชูก็ไม่หาย

ใครมีวิธีขจัดคราบเหล่านี้ มาแชร์กันหน่อยนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    835
    ได้รับคำขอบคุณ: 947
    มะนาวฝานบางๆทา
    ใจเย็นๆ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    เอาสีย้อมผ้าป้าย ๆ ครับ

เอาสีม่วง สีแดง สีส้ม ป้ายไปเลยครับ ได้สีใหม่แถมสวยกว่าเดิม

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้
    เอาสีย้อมผ้าป้าย ๆ ครับ

เอาสีม่วง สีแดง สีส้ม ป้ายไปเลยครับ ได้สีใหม่แถมสวยกว่าเดิม
    เป็นเสื้อนักเรียนแล้วก็พละครับอาจจะทำแบบนั้นไม่ได้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ exion1 อ่านกระทู้
    มะนาวฝานบางๆทา
    แล้วต้องทิ้งไว้นานแค่ไหนครับ กี่นาที

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    502
    ได้รับคำขอบคุณ: 334
    เป็นเพราะใช้โคโลญหรือเปล่าครับโคโลญบางตัวทำให้เกิดคราบเหลือง

ป.ล.ใช้ไฮเตอร์เลยครับแช่ไปคืนนึงอยุ่เลยเมื่อก่อนผมก็เป็น(ต้องเป็นสูตรใช้กับผ้าขาวนะครับ)
    นับหนึ่งใหม่ดีกว่า ฝากตัวด้วยครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ViPERGAMER อ่านกระทู้
    เป็นเพราะใช้โคโลญหรือเปล่าครับโคโลญบางตัวทำให้เกิดคราบเหลือง

ป.ล.ใช้ไฮเตอร์เลยครับแช่ไปคืนนึงอยุ่เลยเมื่อก่อนผมก็เป็น(ต้องเป็นสูตรใช้กับผ้าขาวนะครับ)
    ขอบคุณครับ แล้วถ้าเป็นผ้าสีอะครับทำอย่างไรดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    502
    ได้รับคำขอบคุณ: 334
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PreciousTar อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ แล้วถ้าเป็นผ้าสีอะครับทำอย่างไรดีครับ
    ใช้ไฮเตอร์สูตรผ้าสีดูครับ ผมไม่แน่ใจนะเพราะว่าผมไม่เคยใช้กับผ้าสี
    นับหนึ่งใหม่ดีกว่า ฝากตัวด้วยครับ