ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    462
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,084

เรื่องชุด Ac3 ครับ

ขอวิธีปลดล๊อคชุดทั้งหมดภายในเกมส์ AC3 หน่อยครับ ใครรู้บอกทีครับ

Man Of Steel
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,603
    *รูปลายเซ็นใหญ่ ไปหรือเปล่าครับผม ^^

AC III ผมรู้อยู่ 2 ชุดน่ะครับ

- Ezio เก็บคะแนน Uplay ซื้อครับ

- ชุดของ คนแก่ที่สอนเราเป็น ASSASSIN'S อ่ะครับ (Achilles) ให้ทำ Homestead Mission พอท้าย Mission เขาจะตายและเราก็จะได้ชุดเขามา

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    เก็บขนนกครบ ได้ชุดตอนเด็ก
    เก็บกล่องของตาแก่ขาเดียวครบ แล้วไปคุยจะได้ภาระกิจ ทำให้ครบ จะได้ชุดโจรสลัด
    เล่นได้ 100% ทุกภาระกิจได้ชุด altair

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    Altair's outfit - ทำ synchronization 100% ทุก Sequence เฉพาะเนื้อเรื่องหลัก

Achilles' original outfit - เคลียร์ homestead mission

Captain of the Aquila's uniform - ชุดตอนเป็นกัปตันเรือ ปลดล็อคเอามาเดินเล่นปกติได้ต้องซื้อ DLC

Captain Kidd's robes - เคลียร์ Kidd's Treasure จะได้พร้อมแหวน shard of eden

Ezio's outfit - ใช้แต้ม uplay แลกเอา 30 point

Kanienkehaka Outfit - เก็บขนนกให้ครบ

Prisoner outfit - ได้ตามเนื้อเรื่อง

Colonial Assassin outfit - ชุด DLC

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.::< Freedom JKG FC >::.
    กล่าวขอบคุณ
    995
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,478
    ผมเล่นจบแล้วแต่ มันไม่มีภารกิจ homestead แล้วอะสิครับ ผมก็ไม่ได้ทำเลย พอจบเนื้อเรื่องหลักก็หายหมดเลย
    CPU : AMD FX-6100 3.3 GHz / M/B : Gigabyte 970A-D3-R3 / VGA : ZOTAC Geforce GTX960 2GB / RAM : Hyper-X DDR3 1600 Kingston 8GB /

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vee191 อ่านกระทู้
    ผมเล่นจบแล้วแต่ มันไม่มีภารกิจ homestead แล้วอะสิครับ ผมก็ไม่ได้ทำเลย พอจบเนื้อเรื่องหลักก็หายหมดเลย
    มันมีภารกิจนึงที่มันให้เราไปซื้อ ไอเทม ในร้านขายของ แต่ถ้าคุณไม่ได้ไปซื้อเควสมันจะหายไปและไม่มีให้เล่นต่อ

ลองกลับไปดูที่ร้านขายของดูครับ ว่ามี quest item ให้ซื้อรึเปล่า เห็นหลายคนติดตรงนี้กันเยอะ เพราะไม่ได้ฟังที่มันพูดบอกเรา

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    995
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RlucksN อ่านกระทู้
    มันมีภารกิจนึงที่มันให้เราไปซื้อ ไอเทม ในร้านขายของ แต่ถ้าคุณไม่ได้ไปซื้อเควสมันจะหายไปและไม่มีให้เล่นต่อ

ลองกลับไปดูที่ร้านขายของดูครับ ว่ามี quest item ให้ซื้อรึเปล่า เห็นหลายคนติดตรงนี้กันเยอะ เพราะไม่ได้ฟังที่มันพูดบอกเรา
    จะลองดูนะครับ ขอบคุณครับ
    CPU : AMD FX-6100 3.3 GHz / M/B : Gigabyte 970A-D3-R3 / VGA : ZOTAC Geforce GTX960 2GB / RAM : Hyper-X DDR3 1600 Kingston 8GB /

เสียใจด้วย ผมยังไม่โดนแบน
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,820
    ไอ้ชุดของ Altair ยากสุดๆเลยครับ กว่าผมจะทำได้ก็นานสุดๆ พอได้มาผมก็ดันไม่ชอบซะงั้นสิ

กล่าวขอบคุณ
    995
    สำหรับผม ผมคิดว่าชุดของคอนเนอร์เหมาะกับเขาที่สุดแล้วแหละครับ เท่ดี ชุดอื่นก็แปลกดีครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    453
    ได้รับคำขอบคุณ: 333
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RlucksN อ่านกระทู้

มันขึ้นว่า Citizen item มั้งครับ ไม่ใช่Quest item