ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2

[PC] PAYDAY THE HEIST สวมหน้ากาก ปล้นธนาคาร !! [2011|FULL|ENG|3.20GB] [DIRECT LINKS - ONE2UP] ลิ้งตรงโหลดเร็วเต็มสปีด !

Payday : The Heist เป็นเกมที่ผุ้เล่นจะได้สวมบทบาทเป็น "ไอ้โม่ง" ทั้ง4 ที่ก่อการอุกอาจถืออาวุธเดินกร่างเข้าไป "ปล้น" ธนาคารในวันเงินเดือนออก ซึ่งการทำงานเป็นทีมเป็นหัวใจสำคัญเพื่อให้แน่ใจว่าพวกเราจะประสบผลให้เดินเชิดออกไปพร้อมเงินจำนวนมหาสารในตอนท้ายโดยไม่ห่มหนังสือพิมพ์ทอดร่างหรือโดนจับเข้าตะรางไปเสียก่อน หากจะกล่าวถึงลูกเล่นสำคัญของเกมนี้ก้คือการเล่นแบบ Co-op 4คน แบบมุ่งหมายจำลองการปล้นแบบที่เห็นในหนังหลายๆเรื่องๆ นอกเหนือจากการเข้าถึงเป้าหมายชั้นสูงสุดแล้ว (เงิน ตู้เซฟ) ผู้เล่นยังต้องคอยป้องกันจุดสำคัญต่างๆของพื้นที่ คอยดูแลตัวประกัน(เพื่อไม่ให้มีไอ้โง่ตัวไหน ทำตัวเป็นฮีโร่ โดยการไปกระตุกสัญญาณเตือนภัย) อีกทั้งยังต้องคอยจัดการผุ้พิทักสันติราช ที่มาพร้อมกลยุทปรับเปลี่ยนตามสถานะการณ์ และการกระทำของผู้เล่นเป็นหลัก ทั้งกลยุทธ์และประสิทธฺภาพ ทำให้การเล่นแต่ละครั้งมีรูปแบบที่ไม่ซ้ำซาก โดยทางผู้พัฒนาออกมายืนยันว่าเกมนี้คุณจะเล่นในแนวไหนก้ได้ จะเดินหน้ากราดกระสุนฆ่าให้เรียบหรือจะดำเนินแผนอย่างเรียบเนียนให้กลายเป็นปฏิบัติการสมบูรณ์แบบก็ได้

เกมนี้ระบบสั่งการด้วยเสียงเป็นลูกเล่นที่น่าสนใจเลยทีเดียว เพราะไม่ว่าจะตะโกนบอกเพื่อนร่วมทีมให้ตรึงกำลัง ขู่ตัวประกัน หรือนึกอยากเท่แบบในหนัง ก็สามารถทำได้ง่ายๆ หรือแม้แต่ตัวประกันก็ไม่ใช่แค่ npc ประกอบฉาก แต่เป็นหนึ่งใน "ทรัพยากร" ที่ผู้เล่นสามารถใช้เพื่อแลกเปลี่ยนสร้างข้อต่อรองให้กับเจ้าหน้าที่ตำรวจให้ปล่อยตัวเพื่อนร่วมทีมกลับมาได้ อีกทั้งยังมีระบบเก็บแต้มพัฒนาทักษะ ที่ช่วยให้ผู้เล่นสามารถสร้างตัวละครตามที่ถนัด ตั้งแต่ พลแม่นปืน หน่วยบุกทะลวง หน่วยเจาะเซฟ เป็นต้น

ช่วยกด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไปนะครับ

1GB / PART

ONE2UP [DIRECT LINKS]
    [ ชื่อไฟล์ไม่ตรงควรแก้ก่อนไม่งั้นจะแตกไฟล์ไม่ได้
    ตัวอย่าง GAME01 , GAME02 , GAME03 , GAME04
    หรือไม่ก็ใส่แค่ตัวเลข ตัวอย่าง 1 , 2 , 3 ]

PART01 : PART02 : PART03

" PASSWORD "
    www.zeppelin-load.blogspot.com

[ขอเกมส์ได้ที่นี่เลยครับ Click]

** ใครที่โหลดเกมส์ไปแล้วรบกวนท่านนำรูปมายืนยันด้วยนะครับ
    โหลดเกมส์ไปแล้วก็กดคลิก "กล่าวคำขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไป
    หากมีปัญหาอะไรเกี่ยวกับเกมส์ก็โพสไว้ในกระทู้เลยครับ ตอบได้ผมก็จะตอบให้ครับ
    (ท่านควรที่จะ Search ปัญหานั้น ๆ ใน Google ก่อนนะครับ)

HOW TO INSTALL

1.แตกไฟล์ ..
    2.Mount image ติดตั้งตามขั้นตอน
    3.เข้าไปในโฟลเดอร์ Crack ก็อปปี้ไฟล์ไปไว้ในโฟลเดอร์ที่ลงเกมส์
    4.เข้าเกมส์ได้เลยครับ !!

BLOGSPOT

FACEBOOK

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    503
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    เจิมให้ครับ

ไร้สาระไปวัน ๆ ! ™
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 817
    เจิมให้ครับผม ท่านเต้ย...
    FC Barcelona Forever ~

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

...เหนื่อยละเน้อ...
    กล่าวขอบคุณ
    3,182
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,677
    4
    เจิมให้เน้อเต้ย เกมนี้ก็สนุกนะ แต่เล่นยาก แล้วก็มึนๆหัวอีก

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    1
    เจิมมมมมมจ้า

กล่าวขอบคุณ
    697
    ได้รับคำขอบคุณ: 198
    เจิมให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Patanin123 อ่านกระทู้
    เจิมให้ครับ
    ขอบคุณมากครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kanbond อ่านกระทู้
    เจิมให้ครับผม ท่านเต้ย...
    ขอบคุณมากครับ ท่านปาล์ม

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JEIXB อ่านกระทู้
    เจิมให้เน้อเต้ย เกมนี้ก็สนุกนะ แต่เล่นยาก แล้วก็มึนๆหัวอีก
    ขอบคุณมากครับ พี่เอ็ก

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shogun147 อ่านกระทู้
    เจิมมมมมมจ้า
    ขอบใจมากจ้า

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ folklnw อ่านกระทู้
    เจิมให้ครับ
    ขอบคุณมากครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    Blackbox ใช่มะ!!

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ robotto2 อ่านกระทู้
    Blackbox ใช่มะ!!
    Reloaded ครับ

กล่าวขอบคุณ
    445
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    2
    ขอบคุณมากๆครับ ลงแล้วปกติทุกอย่างครับ โหลดไวมากๆ ของผมขึ้นมา 700-800KB/S เลย

กล่าวขอบคุณ
    445
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    2
    ภาพยืนยันครับ ว่าเล่นได้แน่นอน 100% ^O^ ขอบคุณสำหรับเกมส์นะครับ

ชอบ"เธอ"เป็นชีวิตจิตใจ ^^
    Galaxy CI-0017+24
    กล่าวขอบคุณ
    3,724
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    เห็นมานานเเละเกมนี้ ขอประเดิมหน่อยละกัน ยังไม่เคยลอง ฮ่าๆ

Tags for this Thread