ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    503
    ได้รับคำขอบคุณ: 530

[PC] The Adventures of Tintin Secret of The Unicorn - Fairlight [FULL][One2Up][8 GB]

The Adventures of Tintin Secret of The Unicorn

เอาใจคนชอบเล่นเกมแนว Action Adventure กับ The Adventures of Tintin เกมที่ดัดแปลงมาจากการ์ตูนและล่าสุดกำลังจะเป็นภาพยนต์
    โดยเนื้อหาของเกมเป็นการผจญภัยของ Tin Tin ตัวเอกในเรื่อง ลักษณะเกมมีทั้ง Action Adventure และการแก้ปัญหาในด่านต่างๆ ด้วยกราฟฟิกที่เรียบง่าย
    มุมมองของเกมเป็นรวมการเล่นในรูปแบบของ 2 มิติ และ 3 มิติในเกมเดียวกัน
    โดยเนื้อเรื่องจะกล่าวถึง นักข่าวหนุ่มไฟแรงคนนี้ตามสืบเรื่องราวที่เขาสนใจไปจนสุดขอบโลก แม้ว่าบ่อยครั้งที่เขาพบว่าชีวิตตัวเองตกอยู่ในอันตรายก็ตาม
    ผู้ช่วยมากความสามารถของเขาประกอบไปด้วยสุนัขสีขาว สโนว์อี้, กัปตันแฮ็ดด็อค, อัจฉริยะสติเฟื่อง ศาสตราจารย์แคลคูลัสและฝาแฝดธอมป์สัน
    เรื่องราวของ ตินติน ที่ทั้งน่าตื่นเต้นและตลกขบขัน บอกเล่าการผจญภัยท้ามฤตยูของนักข่าวหนุ่มผู้มีสัญชาตญาณสำหรับเรื่องเด็ดๆ
    และมีพรสวรรค์ในการแกว่งเท้าหาเสี้ยน ซึ่งบ่อยครั้งทำให้เขาเกือบเอาชีวิตไม่รอด!

Minimum System Rquirements:
    Intel CPU: Pentium 4 3.40GHz
    AMD CPU: Athlon 64 3400+
    Nvidia GFX Card: GeForce GT 130
    ATI GFX Card: Radeon X800 Pro
    RAM (Memory): 1.5 GB
    Hard disk space:n 2 GB
    Direct X: 9

ลบไฟล์แล้วครับ

-โหลดไฟล์ครบหมดแล้วเปลี่ยนชื่อไฟล์ตามพาร์ทให้ถูกต้อง แล้วแตกไฟล์
    -Mount Image ติดตั้งเกมตามขั้นตอน
    -ก๊อปไฟล์ทั้งหมดในโฟลเดอร์ Fairlight ไปวางไว้ในโฟลเดอร์ที่ติดตั้งเกม
    -เข้าเล่นเกมได้เลยครับ

...ไฟล์เสียซ่อมได้นะครับ Recovery Record 5%...

Credit : Patanin123 @ Jokergameth.com

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zanuk9876 อ่านกระทู้
    มายืนยันว่าเล่นได้ 100% ครับผมสนุกมาก เพลิดเพลินขอบคุณมากนะครับ ^^

ในภาพคือยังไม่ได้ปรับขนาดภาพเลยเพราะไม่รู้ว่าปรับตรงไหน แต่ตอนนี้ได้แล้วครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Patanin123 : 13th March 2013 เมื่อ 20:12

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1
    มายืนยันว่าเล่นได้ 100% ครับผมสนุกมาก เพลิดเพลินขอบคุณมากนะครับ ^^

ในภาพคือยังไม่ได้ปรับขนาดภาพเลยเพราะไม่รู้ว่าปรับตรงไหน แต่ตอนนี้ได้แล้วครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: