ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ไม่กวนตีนก็ไม่ใช่ตู
    กล่าวขอบคุณ
    1,150
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,290
    Blog Entries
    4

วง Suicide Silence เอาใครมาแทนที่ Mitc Lucker ที่เสียชีวิตครับ ;(

หลังจากที่เสียชีวิตจากการประสบอุบัติเหตุทางรถจักรยานยนต์ตั้งแต่วันพุธที่ 31 พ.ย 55

ตอนนี้ นักร้องนำไปถึงไหนแล้วครับ หรือวงยุบ หรือ ยังไงไม่ได้ตามข่าวเลยครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ลองดูใน wiki สิครับ มีนักร้อง Touring เพียบเลย

นักร้องคนนี้ ใน youtube เขาบอกว่าอยากจะให้มาแทนที่ Mitch

สงสัยว่าทำไมติดตามวงการเพลง Metal ด้วย ในเมื่อจขกท. Justin Bieber บึ้มเลย ?

นี้ครับ Danny Worsnop นักร้องจาก Asking Alexandria มาร้องเพลง Price Of Beauty ของ Suicide Silence

ผมว่าร้องดีกว่าในวงของตัวเองซะอีก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ~FeaR~ : 29th December 2012 เมื่อ 22:18

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    346
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~FeaR~ อ่านกระทู้
    ลองดูใน wiki สิครับ มีนักร้อง Touring เพียบเลย

นักร้องคนนี้ ใน youtube เขาบอกว่าอยากจะให้มาแทนที่ Mitch

สงสัยว่าทำไมติดตามวงการเพลง Metal ด้วย ในเมื่อจขกท. Justin Bieber บึ้มเลย ?
    ต้องถามว่าทำไมถึงชอบจัสตินดีกว่า เพราะตอนแรกเห็นฟังเมทัล

แต่ความจริง ฟังเมทัลก็ไม่จำเป็นต้องเกลียดจัสตินเสมอไปหรอกครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    ล่าสุดเห็น นักร้อง Of Mice & Men มาร้อง โครตเหมือนอะ หน้าตาก็คล้ายกัน
    Austin Carlile อะ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SoNy009 อ่านกระทู้
    ล่าสุดเห็น นักร้อง Of Mice & Men มาร้อง โครตเหมือนอะ หน้าตาก็คล้ายกัน
    Austin Carlile อะ

นี้เลยครับผม เพิ่งเห็นเหมือนกัน เหมือนมากเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,150
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,290
    Blog Entries
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~FeaR~ อ่านกระทู้

นี้ครับ Danny Worsnop นักร้องจาก Asking Alexandria มาร้องเพลง Price Of Beauty ของ Suicide Silence

ผมว่าร้องดีกว่าในวงของตัวเองซะอีก
    ผมว่าผมอยู่ที่นนี้มานาแล้วนะ แล้วก็เคยบอกใครหลายๆคนด้วยว่าทำไม่ผมถึงชอบ Jb

ที่ชอบเพราะ ผมกับ jb มีเรื่องราวชีวิตในวัยเด็ก ที่คล้ายกัน

พ่อแม่เขาแยกทางกันแบบผม

เขายังอยู่ได้

เขาทำอะไรหลายอย่างโดยที่ครอบครัวไม่สมบูรณ์

ผมเลยคิดว่า ผมก็คนๆนึง ครอบครับไม่่สมบูรณ์ไม่ต่างไปจากหมอนี้เลย

ทำไมผมถึงจะสู้ชีวิตเเบบหมอนี้ไม่ได้ ครับ

ที่ผมชอบ Suicide Silence เพราะผมเคยไปดูตอนเขามาไทยครับ เขาเคยชี้นิวมาทางผม (ตอนวินาทีที่0:57)
    ยังจำได้ขึ้นใจ จนถึงวันนี้

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ติดตามๆ ..
    ให้บริการ Hosting | ออกแบบ Website | จำหน่าย ชุดเด็ก

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: ⒶⓂⒶⓏⒾⓃⒼ ! ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,480
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,344
    เค้าตายเพราะอะไรอ่ะครับ ยังไม่รู้ข่าวเลย ?

เก็ทละ โทษทีไม่ได้อ่านตอนแรก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย [In]TerLight'z : 30th December 2012 เมื่อ 20:15

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Stay ~Sic~ Maggot !!!
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 684

นี้เลยครับผม เพิ่งเห็นเหมือนกัน เหมือนมากเลยครับ
    สงสัยเค้าจะโดนวิญญาณมิทช์ เข้าสิง ก็ เป็น ด้ายยย