ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,420

Manga Studio EX 4.0 & Material + Serial - โปรแกรมทำมังงะ สำหรับคนที่อยากเขียนมังงะ

Manga Studio EX 4.0 + Material : โปรแกรมทำมังงะ สำหรับคนที่อยากเขียนมังงะ แต่ไม่มีเงินลงทุนอยากเขียนมังงะออนไลน์ หรือนักเขียนที่ไม่มีสำนักพิมพ์เหลียวแล กว่าจะมาเป็นมังงะ(หรือโดจิน)สักเรื่อง นักเขียนจะต้องมี ดินสอ ยางลบ ปากกาหัวG ปากกาเขียนแผนที่หนึกอินเดีย กระดาษต้นฉบับ กระดาษโปสเตอร์สีขาว กาว ไม้บรรทัดไม้บรรทัดวาดส่วนเว้าส่วนโค้ง สกรีนโทน ฯลฯ แล้วงานในกระดาษต้นฉบับเหอๆไม่ต้องคิดสภาพครับ พอมาเป็นเล่มแล้วมันก็ดูดีอยู่หรอกแต่เม็ดเงินที่ต้องลงทุนไปก็เยอะอยู่หรือบางคนเจ๋งหน่อยก็วาดโครงลงกระดาษแล้วสแกนไปแต่งในคอมอันนี้ไม่ว่ากันครับ

วิธีลง Material จะมีไฟล์ชื่อ Settings ในที่โหลดมา ให้ก๊อปของที่อยู่ข้างในSettings ไปวางใน

32bit > C:\Program Files\Smith Micro\MangaStudio EX 4E\Settings (ที่ตั้งอาจไม่เหมือนกัน ขึ้นอยู่กับว่าลงโปรแกรมไว้ที่ไหน)
    64bit > C:\Program Files(x86)\Smith Micro\MangaStudio EX 4E\Settings (ที่ตั้งอาจไม่เหมือนกัน ขึ้นอยู่กับว่าลงโปรแกรมไว้ที่ไหน)

Manga Studio EX 4.0 & Material + Serial

One2Up : Download!!

Screenshot (จากเครื่องผมทั้งหมด)

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

CN:LowerLay
    กล่าวขอบคุณ
    6,388
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    Blog Entries
    1
    โอ้ววว โปรแกรมนี้หาโหลดยากมาก ขอบคุณครับ
    BETTER THAN YOU

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ไว้ใช้ทำอะไรครับโปรแกรมนี้

ヾ(@⌒ー⌒@)ノGhibli-Lover( ゚д
    กล่าวขอบคุณ
    9,171
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,214
    adf ไม่นับเวลาอ่ะคับ เป็นกับลิ้งค์รึเปล่าคับ หรือว่าคอมผม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ไม่นับเวลาเหมือนกัน มันเป็นอีหยั่งงง

╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮
    สิงอยู่ในเมะฮาเร็มทั่วๆไป =w=b
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hades051 อ่านกระทู้
    adf ไม่นับเวลาอ่ะคับ เป็นกับลิ้งค์รึเปล่าคับ หรือว่าคอมผม
    ของผมมันก็ไม่นับถอยหลังครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    อาจจะเป็นที่ adf มันเน่าอะครับตอนนี้โหลดได้ปกติละนะครับ นับเวลาแล้ว

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    Kanchanaburi :'D
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    Blog Entries
    1
    Trainer Game Center
    # เกิดมาเพื่อ Load และ แบ่งปัน :'D

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kizkzomikzo อ่านกระทู้
    โหลดเลย ;D
    ขอบคุณในความมีน้ำใจนะครับที่อุส่าเอาที่ครอบลิ้งออกให้... ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    ขอบคุณมากคับ

Tags for this Thread