ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

.:MOD MASTER:.
    American Revolution
    กล่าวขอบคุณ
    806
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,111
    Blog Entries
    1

Cool ใครคิดว่าตัวเองเล่น Batman : Arkham City เก่งแล้วเข้ามาดูเลยครับ แล้วคุณจะคิดว่าตัวเองอ่อนทันที

คิดใหม่นะครับ เพราะยังมีคนที่เก่งกว่าอีกตั้งเยอะ ผมจะเอา Walktrought ของเขาคนนี้มาให้ดูกันเป็นบางส่วนก็แล้วกัน เอาส่วนที่ผู้เล่นหลายๆคนบ่นว่ายากก็แล้วกัน ใครอยากดูเพิ่มไปที่แชนแนลเขาได้เลย

ถามว่าเขาเก่งตรงไหนเหรอ คำตอบคือเขาไม่เคยโดนอะไรเลยครับ ไม่ว่าจะกระสุน มีด หรือแม้แต่หมัดเดียว และสามารถเล่นจนจบเกมได้ โดยเลือดเต็มตลอดเวลา ไม่ได้ใช้สูตรอะไรเลยด้วย(Xbox 360 กะ Wii U มี Trainer ด้วยรึไง = =) ใครคิดว่าอ่อน คิดใหม่เลยนะครับ

ส่วนที่หลายๆคนบ่นว่าจะยากไปไหน อันนี้ของ Wii U ครับผม Armoured Edition

บอสที่ปราบได้ยากมาก แต่เขาทำซะง่ายไปเลย Wii U อีกแล้ว New Game+ ทั้งสองคลิปนะครับ

อันนี้ Challenge นะครับ มีใครทำได้แบบเขาบ้าง Wii U อีกแล้ว

Challenge ที่ยากที่สุดในเกมนี้แล้ว อันนี้มี Perfect Fight Bonus ไม่โดนโจมตีเลยด้วย แถมเป็นแบบ Extream อีกต่างหาก และใช้ Catwoman อีก โห!โหดไปไหน อันนี้ใช้ PC ครับ

Predator Challenge ที่ยากอีกอันหนึ่งเลย Catwoman อีกแล้ว PC เช่นเดิม

ของ Robin บ้าง

อันนี้ Predator Robin

เดี๋ยว Nightwing น้อยใจ เอาไปเลย

อีกอันก็พอแล้ว

เป็นไงบ้างครับ เก่งเหนือมนุษย์ดีไหมล่ะ อยากชมเพิ่มก็ไปที่นี่เลย : BatmanArkhamVideos

นอกจากนี้เขายังมีแชนแนลอีก 3 แชนแนลเป็นของตัวเอง(งานหนักเลย)คือ GTASeriesVideos แชนแนลรวม Walktrought ทุกเกมของ Rockstar อีกช่องคือ GOWSeriesVideos แชนแนลสำหรับสาวก Gears of Wars โดยเฉพาะ และอันสุดท้าย NFSSeriesVideos แชนแนลสำหรับคนรักความเร็ว และอีกอัน อันนี้พิเศษหน่อยคือรวมเกมทุกเกมที่ไม่ได้อยู่ในหมวดนี้มารวมกัน คือ GamesSeriesNetwork แชนแนลที่มีคนทำเยอะมาก ประมาณ 30 คน แต่ผลงานที่คุณภาพดีคือ Assassin Creed ที่คนทำมีความละเอียดรอบคอบมาก ถึงจะเล่นไม่เก่งก็เหอะ ส่วนเกมอื่นๆอย่าไปดูครับ กากมากๆ ผมซับไว้ดู AC เฉยๆ สุดท้ายก็ขอแถมอีกสองคลิปของ AC ไว้ของ GamesSeriesNetwork ก็แล้วกัน

สวัสดีครับ ขอให้สนุกและอึ้งไปด้วยกันนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dadvader : 11th January 2013 เมื่อ 19:24

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ไร้สาระไปวัน ๆ ! ™
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 817
    โหดอะ ไอบอสนี่ เข้ามาหลายๆตัวหลบไม่ทันสักที - -
    FC Barcelona Forever ~

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    ถ้าใน challenge mode นี่ผมมั่นใจนะ เพราะเคลียร์มาแล้วโดนไม่โดนโจมตีเลย

แต่ story นี่ไม่เคยลอง

ผมว่าเขาคงอัดหลายรอบมั้งครับ กว่าจะเอามาอัพให้เราดู

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 465
    บางคนจับทางมันโจนตีได้ก็ง่ายแล้วครับ ต้องจำแม่นๆแต่เอาจริงๆแล้วการโดนโจนตีก็ยากมากๆ บางทีเราก็ไปต่อยมันก่อนโจนตีไม่ก็เคาเตอร์ทันตลอด

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    806
    1
    lol กระทู้หายไปเพียบเลย ขอบคุณ Moderator มากๆครับที่ทำให้กระทู้นี้กลับมาสดใสอีกครั้ง ไม่มีมาม่าอีก เราจะได้แลกเปลี่ยนความคิดเห็นเกี่ยวกับเรื่องนี้อีกครั้ง ไม่เอาดราม่าแล้วนะ ผมยิ่งอ่อนไหวงายๆด้วย

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    จขกท ก็ดันดราม่าเกินไป โพสหายเลย ต่างคนต่างความคิดเห็น จะให้ตรงกับความคิดเห็นของ จขกท เป็นไปไม่ได้หรอก
    CPU Core i5 2400 3.10 GHz VGA Gigabyte GTX 460 OC 1 GB RAM Kingston 4GB PSU OCZ ZS series 750w

กล่าวขอบคุณ
    502
    ได้รับคำขอบคุณ: 334
    ส่วนตัวผมทำไม่ได้แบบในคลิปนะซื้อเกมส์มาตั่งนานล่ะ ในคลิปนี่เค้าเก่งจริงๆ

ป.ล.ผมไม่ค่อบชอบชื่อกระทู้เลยอ่ะ (เหมือนดูถูกกัน) ต้องกลับไปลองเล่นซะล่ะ

ป.ล.ถ้าเป็น assassin creed brotherhood อันนี้ผมมั่นใจในฝีมือตัวเองนะ
    นับหนึ่งใหม่ดีกว่า ฝากตัวด้วยครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    806
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ViPERGAMER อ่านกระทู้
    ส่วนตัวผมทำไม่ได้แบบในคลิปนะซื้อเกมส์มาตั่งนานล่ะ ในคลิปนี่เค้าเก่งจริงๆ

ป.ล.ผมไม่ค่อบชอบชื่อกระทู้เลยอ่ะ (เหมือนดูถูกกัน) ต้องกลับไปลองเล่นซะล่ะ

ป.ล.ถ้าเป็น assassin creed brotherhood อันนี้ผมมั่นใจในฝีมือตัวเองนะ
    คือตอนนั้นอารมณ์มันพาไปอ่ะครับ คิดว่าเป็นไปได้ยากมากที่จะทำให้ได้ขนาดนั้น ก็ต้องขออภัยในชื่อกระทู้ด้วย(ผมก็ยอมรับว่าพอดูเสร็จตัวเองก็อ่อนไปเลย)

ส่วน AC:BH ผมก็มั่นใจนะ แต่ก็อีกละ คลิปนี้ทำให้ชีวิตผมแย่อีกแล้ว

จริงๆแล้วนี่ไม่ใช่สูงสุดในโลกนะครับ สูงสุดคือ 259 Kill นะครับ ทำโดยเขาอีกนั่นล่ะ จะเก่งไปไหน

ปล2.จากกระทู้ที่คุณว่าผมอ่ะนะ Fallout 3 อ่ะ ก็ต้องขออภัยฝากไปให้เขาด้วยอ่ะนะ ตอนนั้นก็นั่นแหละ แหม! BO2 ก็หลายทางเลือก FC3 ก็หลายทางเลือก แต่เขาไม่ชอบเกมหลายทางเลือกก็เอิ่ม.......อ่ะนะ พูดไม่ออกแล้วล่ะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ niorjung อ่านกระทู้
    จขกท ก็ดันดราม่าเกินไป โพสหายเลย ต่างคนต่างความคิดเห็น จะให้ตรงกับความคิดเห็นของ จขกท เป็นไปไม่ได้หรอก
    ไม่ใช่เลยครับ โพสที่หายไปมันหนักกว่านี้อีกครับ พี่แกเล่นเถียงว่าใช้ Trainer อ่ะ แล้วใช้ใน Wii U กะ Xbox 360 คิดว่ามันมีจริงๆเหรอครับ????

ผมก็รู้นะว่าใครก็คิดไม่เหมือนกัน แต่แหม! ใช้ Trainer ใน Console นี่มันเกินไปหน่อยนะครับ มันมีในโลกด้วยรึ (มีหน้ากลับมาเถียงด้วยนะว่าเขาต่อจอย XBOX360 เข้าคอมด้วยนะ 55555 ดูยังไงก็ Console ครับในบางคลิปอ่ะนะ แต่ที่เอามาให้ดูนี่คือ PC กับ Wii U เท่านั้นเอง)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dadvader : 12th January 2013 เมื่อ 06:08