ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,270
    ได้รับคำขอบคุณ: 93

Red face ขอถามเกี่ยวกับอาการของผู้หญิงครับว่าน้องเค้าชอบผมไหม

เริ่มกันเลยนะครับคือผมชื่อ โจ๊บครับ ผมชอบรุ่นน้องยุคนนึงนะครับชื่อ มุก ขอเบอร์ได้แล้วด้วยครับ คุยๆกันอยู่ แล้วมาวันนึงผมก้อซื้อตุ๊กตาให้แล้วบอกกับเธอว่าผมรู้สึกยังไงกับเธอ แล้วผมก้อถามกลับไปว่าแล้วมุกล่ะชอบพี่ไหม มุกก้อบอกผมว่า ม่ายรู้
    ม่ายรู้ ม่ายรู้ เอาแต่ก้มหน้า เอามือปิดปาก แล้วก้อให้ Slide เธอไปผมทำSlide ขึ้นมาเองใช้โปรแกรม Proshow Gold ทำครับ แล้วผมก้อโอเครไม่ถามต่อมุกก้อเดินกลับบ้านไป แล้วเย็นๆผมก้อโทรไปถามมุกว่าเป็นไงตุ๊กตาชอบไหม มุกก้อบอกว่า ชอบ น่าีัรักดี ผมก้อถาม Slide เปิดดูยังมุกก้อบอกเปิดแล้ว ผมก้อถามว่าเปนไงบ้าง ชอบไหม มุกก้อบอกผมว่า ชอบมาก น่ารักดี ผมก้อถามต่อว่าให้พี่กี่คะแนนเต็มร้อยนะ มุกก้อบอกว่าให้ 100 เต็มเลย เราทั้งคู่คุยกันสนุกตลอดหัวเราะตลอดเลย คุยกันดีมากๆครับ แล้วพอเปิดเรียนอีกวัน พอเจอกันมุกก้อมองผม ผมก้อมองเธอ แล้วเธอก้อโบกมือ บ้ายบาย ก่อนเข้าเรียนคาบต่อไป พอตอนกลับบ้านเจอกันอีกก้อโบกมือลาผมอีก พอผมกลับมาบ้านคราวนี้มุกเป็นคนโทรมาหาผมเองแบบว่า ตืดมานะให้ผมโทรกลับ แล้วผมก้อหยิ่งลองดูไม่โทรกลับ แล้วมุกก้อตืดมาอีก คราวนี้ผมก้อโทรกลับเลยก้อคุยกันดีมากๆต่อ สนุกๆ หัวเราะ แล้วช่วงหนึ่งผมก้อถามเธอว่า มุกชอบพี่ไหม มุกก้อบอกอีกว่า ม่ายรู้ ม่ายรู้ ม่ายรู้ พร้อมหัวเราะอีก ผมจึงอยากรู้ว่าเธอชอบผมไหม หรือว่าชอบแต่ปากแข็งไม่กล้าพูด ขอคำตอบด้วยครับ

นี่รูปผมครับ อันนี้รูปมุกนะครับ

ขอบคุณทุกคนมากๆนะคับ เห็นว่าตอนผมถามว่าชอบพี่ไหม มุกก้อตอบผมมาว่า ม่ายรู้ ม่ายรู้ ม่ายรู้ 3 คำ แล้วก้อบอกผมว่า ยังไม่ถึงเวลา อันนี้แหละครับยังไม่ถึงเวลาอะไร แล้วก้อนะครับผมถามว่าพี่เข้าไปนั่งคุยใกล้ๆด้วยได้ไหม มุกก้อบอกว่าได้แต่มุกคงคุยด้วยไม่ออกนะ คงจะเงียบอ่ะ ผมก้อถามว่า อ้าวทำไมล่ะ เขินเหรอ มุกก้อตอบมาว่า อื้ม มากด้วย
    แสดงว่าชอบผมใช่ไหมครับนี่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jobza53 : 6th September 2011 เมื่อ 07:39

กรุงเทพ คลองสามวา นิมิตใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7,279
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    ชอบ99.9เปอร์เตรียมเวลอัพเลย(ความคิดผมนะคนอื่นว่ายังไงผมไม่รู้)

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    367
    ได้รับคำขอบคุณ: 430
    เรื่องแบบนี้ มันต้องใช้เวลาทำความเข้าใจกันนะครับ คุยกันให้แบบว่าสนิทมากๆหน่อย ดูแลซึ่งกันและกัน ช่วยเหลือกัน แต่สำหรับผม ผมว่า อะไรที่ได้มาง่ายๆ มันก็จากไปง่ายๆเช่นกัน (ความคิดเห็นส่วนตัว อย่าคิดมานะ เหอๆ)
    "ศิลปินที่ดีจะทำการคัดลอก แต่ศิลปินที่ยิ่งใหญ่จะทำการขโม​ย"

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    แบบนี้มันมีเรศนัยนี่หว่า 555 ผมคิดว่าชอบนะ ดูเหมือนทอดสะพานให้ตอบรับดีจัง

แต่ปากไม่พูดออกมา งี้ต้องจับดูดให้ออกมาซะ

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    367
    ได้รับคำขอบคุณ: 430
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    แต่ปากไม่พูดออกมา งี้ต้องจับดูดให้ออกมาซะ
    อะไรล่ะนั่น อิอิ
    "ศิลปินที่ดีจะทำการคัดลอก แต่ศิลปินที่ยิ่งใหญ่จะทำการขโม​ย"

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    คงชอบแหละครับ แต่เขากลัวคุณจะหมดโปรโมชั่นไง ในความคิดเขานะ ถ้าเขาบอกว่ารักคุณ คุณอาจจะใส่ใจเค้าน้อยลง เพราะคุณได้ในสิ่งที่ต้องการแล้ว
    คนเรา ทุกคนถ้าอยากได้สิ่งใด ก็จะพยายามทำทุกอย่างเพื่อให้ได้มา แต่บางอย่างเมื่อได้มาแล้ว กลับวางทิ้งไว้เฉยๆ ทั้งที่แต่ก่อน พยาแทบเป็นแทบตายเพื่อให้ได้มา
    ไม่ได้ ว่า นะ บอกเฉยๆ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ชอบแหละ แต่ผู้หญิงอยากดูๆเราไปอีกสักนิดนึงหลังจากบอกว่าชอบว่าชอบจริงรึเปล่า

รอวันที่เขาพร้อม เดี๋ยวก็ตอบกลับมาเองว่าชอบ

ไม่ต้องไปเร่งถามว่าชอบไหมๆหรอกนะ เดี๋ยวคุณผู้หญิงจะเหวี่ยงใส่ และไม่ยอมคุยกับเรา T_T
    Me'Tal เสียงแบ๊ว : 45 แห่ง [Club]~Metal Zone

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

WhitePony
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 871
    อ่านผ่านๆตกใจ แล้วก็ให้ side (ไซ้) slide นี่หว่า

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    ม่ายรู้ ม่ายรู้ ม่ายรู้ เคะ เคะ
    ผมว่าเธออาจจะชอบ แต่ยังตัดสินใจไม่ได้ ที่ผมฟังมานะ ผมว่าน่าอิจฉา เพราะเพื่อน ญ ที่สนิดๆคุยกันแบบนี้หายากนะ
    โดยเฉพาะกับผู้ ญ ด้วยแล้ว เพื่อนชายแบบนี้ยิ่งหายากกว่า เธออาจจะยังไม่อยากก้าวข้ามความสัมพันดีๆแบบนี้นะครับ
    ยิ่งยังอยู่ในวัยเรียนด้วยแล้ว ผมว่าเป็นแบบนี้ไปก่อนเถอะครับ อย่าเพิ่งไปเร่งเธอเลย ให้เวลาเธอ ไม่นานเกินรอ ถ้าคุณรอได้
    ขอให้คุณสมหวังนะครับ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,055
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,973
    ทำไมผมไม่เป็นอย่างงี้บ้างอะ เคลียด
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,270
    ขอบคุณทุกๆๆๆๆคนมากกๆๆๆๆๆๆ เลยนะครับ ต่อไปนี้ผมจะไม่ถามเซ้าซี้ เธอแล้วล่ะครับ รอเธอพูดมาเองดีกว่า ขอบคุณมากๆๆนะครับ Like แรงงๆๆๆๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    สวยดีงับ ขอให้ได้เปงแฟนนะงับ เปงกำลังใจให้งับ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    394
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    อาจจะชอบ แต่ทำใจไว้บ้างก้อดีนะ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,270
    สวยดีงับ ขอให้ได้เปงแฟนนะงับ เปงกำลังใจให้งับ
    ขอบคุณมากกๆๆๆๆๆ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    สวยดีนะ ...... เขิลอายขนาดนั้น...... น้องเตรียม Fin แล้วล่ะ

กล่าวขอบคุณ
    1,270
    สวยดีนะ ...... เขิลอายขนาดนั้น...... น้องเตรียม Fin แล้วล่ะ
    ขอบคุณมากๆๆๆ ครับ

คนนี้ผมกว่าจะขอเบอร์ได้เล่นเอาเหนื่อยเลย ไปขอทีไรก้มหน้า เอามือปิดหน้าา แล้วเดินหนีผมทุกที ขอทุกทางครับคนนี้ สุดท้ายก้อลงเอยด้วยการขอกับปาก เข้าไปนั่งคุยซะเลย แต่พอไปนั่งคุยก้อเอาแต่ยิ้มก้อจิงนะแต่ก้มหน้าลงกะโต๊ะ ผมถามไรก้อเอาแต่ ส่ายหัว หรือไม่ก้อ หยักหน้า หงึก หงึก แล้วสุดท้ายผมก้อได้มา น้องคนนี้มีคนจีบยุ 3 คนแต่และแล้วยังไงไม่รู้น้องเขาบอกปัด จบไปหมดเลย เหลือคุยกับผมแค่คนเดียว ผมเลยสัญญากันว่าถ้ามีคนมาขอเบอร์ไม่ว่าจะหล่อขนาดไหนก้ออย่าให้นะ มุกก้อบอกผมว่า ไม่ให้หรอก ไม่มีทาง ไม่ให้เด็ดขาดเลย มุกสัญญา และแล้วทุกวันนี้ก้อคุยกับผมยุ แต่ผมไม่โทรไปหาเลยนะ ต้องรอให้มุก ตืดมาหาผมเองตอนที่เธอว่าง ผมก้อรอ แต่เดี๋ยวนี้ ผมโทรไปหาเลยไม่รอ อยากคุยมีไรไหม555+ แต่มุกก้อชอบบอกว่าแปปนะ เด๋วมุกโทรไป ผมก้อรอ จนโทรมา(ตืดมาให้โทรกลับ) แต่วันหนึ่งผมลองของเมื่อวานนี้แหละคับ ผมลองไม่โทรไป ไม่ส่งข้อความไรไปเลย ดูซิว่าจะโทรมามะ สุดท้ายก้อโทรมาหาผมเอง ผมจึงต้องโทรกลับไป 55+ มีความสุขมากๆครับ น่ารักมากครับมุกคนนี้ เด็กเรียนโครตๆ ยุห้องที่เก่งที่สุดในสายชั้นอีก ขยันมากๆด้วย

กล่าวขอบคุณ
    173
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    อันนี้ขึ้นอยู่กับผู้หญิงคนนั้นซึ่งไม่มีใครรู้จริงๆหรอกครับ ผมพูดจริงๆ "ส่วนลึกในใจคนใครจะรู้จริง"

กล่าวขอบคุณ
    1,270
    ขอบคุณครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    ไม่แน่น๊ะ ^ ^ อาจจะมีผัวอยู่แล้ว ตัดใจเลยนายหรือไม่ก็ฉุดแม้งเลย หึห้า ห้า ห้า ห้า ห้า

กล่าวขอบคุณ
    1,270
    =_= ยังไม่มีครับ ผมนี่แหละจะเป็น ฮ่าๆๆ