อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ moonbriswam อ่านกระทู้
ถ้าวันนึงแฟนไม่คอยหึง ไม่คอยหวงงี้ นายจะรู้ว่ามันว้าเหว่มากๆเลย
บางทีผมอึดอัดอ่ะ แฟนผมโมโหร้ายมาก แล้วก็อารมณ์ร้อน

บางทีก็หึงเพื่อนสนิทตัวเองงี้ ตอนนั้นผมไปทำงานช่วงปิดเทอม ผมกับเพื่อนผู้หญิงอยู่ซุ่มติดกัน ก็สนิทแหละ แฟนผมก็สนิทกว่าผมอีกนะ

แล้วแฟนผมก็อยู่ซุ่มห่างไปหน่อย ผมก็อู้งานไม่ได้ จะเดินไปคุยกับแฟนก็ไม่ค่อยได้ ก็เลยยืนคุยกับเพื่อนเพราะซุ่มติดกัน

แต่แฟนผมดันหึงเพื่อนสนิทซะงั้น?= =