ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

"Thank You"
    กล่าวขอบคุณ
    11,566
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,104

คนที่เคยมีอะไรกับแฟน ช่วยหน่อยครับ TT"

คือวันนี้ผมไปมีอะไรกับแฟนมาที่นี้ผมไม่ได้ใส่ถุงยาง แล้วไม่แน่ใจว่าแตกนอกหรือแตกใน

ผมเครียดมากจะร้องไห้ กินไมไ่ด้เลยอ้วก

แต่ผมให้เค้ากินยาคุมฉุกเฉินแล้ว TT"

"Thank You"
    กล่าวขอบคุณ
    11,566
    อ่อมาขยายเพิ่มนิดหนึ่งครับ

ผมให้แฟนผมกินยาคุมฉุกเฉินไป แล้ว 1 แผง (1แผง 2 เม็ด) ก็จบแล้วไช่ไหมครับ?? จะท้องอีกไหม??

ของแรง อย่าแซงทางเรียบ.
    กล่าวขอบคุณ
    3,114
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,840
    ดูอาการเบื้องต้นไปครับ รอให้ผู้รู้มาตอบครับ ผมไม่เคยทำใครแล้วปล่อยในเลย -___- ง่าย ๆไม่มีใครท้องเพราะผมอ่ะ
    Fb : เซอร์บอย ไม่เผ็ด.

123456
    กล่าวขอบคุณ
    900
    ได้รับคำขอบคุณ: 403
    ผมเคยได้ยินมาว่า ยาคุมเค้าให้กิน หลัง มีอะไรกัน 1 เม็น 2 ชั่วโมงถัดมาก็อีก 1 เม็ด
    ปล.เค้าว่ามันไม่ดี ทำให้เป็นมะัเร็ง
    ปลล.เค้าว่ากันมาาาา

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ลองซื้อที่ตรวจครรภ์มาให้ผู้หญิงใช้ดูสิครับ ได้ผลแม่นยำสูง หาซื้อได้ที่ร้านขายยาและ 7-11

"Thank You"
    กล่าวขอบคุณ
    11,566
    ขอดัน + แนะนำน่ะครับ เม็ดแรก ควรกินภายใน 3 ชม. (ถ้ากินได้หลังจากมีอะไรกันจะมีผลมาก) เม็ดที่ 2 หลังจากเม็ดแรกมา 12 ชม ย้ำน่ะครับ 12 ชม.

เพราะยาค่อนข้างแรง และ ไม่ควรกินเดือนหนึ่งเกินล่ะ 4 เม็ดน่ะครับ

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.: Programmer :.
    กล่าวขอบคุณ
    524
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,875
    กินเม็ดแรกแล้ว นับไป 12 ชม. ก็กินเม็ด 2 ตามครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    707
    ได้รับคำขอบคุณ: 755
    เเล้วทำไงไม่รุ้ว่าเเตกนอกเเตกในอ่ะ - -

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

"Thank You"
    กล่าวขอบคุณ
    11,566
    ปัญหาตอนนี้คือ ยาเม้ดต่อไปตอน ตี3 ผมกินก่อน หรือกินหลังได้ไหมครับ?

กล่าวขอบคุณ
    707
    ได้รับคำขอบคุณ: 755
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teerachai212 อ่านกระทู้
    ปัญหาตอนนี้คือ ยาเม้ดต่อไปตอน ตี3 ผมกินก่อน หรือกินหลังได้ไหมครับ?
    ไม่ๆกินให้ตรงเวลา ปจด. อาจมาช้ารอดูไปก่อน

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    เม็ดแรก ไม่ควรกินเกิน 3 วัน หลังจากที่มีอะไรกันครับ

เม็ดที่สอง ห่างจากเม็ดแรก 12 ชม.

แล้วก็ไม่ท้องแล้วครับ

อย่าคิดอะไรมากพอครับ

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

"Thank You"
    กล่าวขอบคุณ
    11,566
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    เม็ดแรก ไม่ควรกินเกิน 3 วัน หลังจากที่มีอะไรกันครับ

เม็ดที่สอง ห่างจากเม็ดแรก 12 ชม.

ขอบคุณครับพี่ ^_^

พีครับเม็ด 2 นี้กินเกินได้ไหม เพราะต้องกินตอนตี 3 แต่แฟนเค้าตื่นตอน 6 โมงอ่ะครับ พอได้หรือป่าว?

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teerachai212 อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับพี่ ^_^

พีครับเม็ด 2 นี้กินเกินได้ไหม เพราะต้องกินตอนตี 3 แต่แฟนเค้าตื่นตอน 6 โมงอ่ะครับ พอได้หรือป่าว?
    ได้ครับผม ^^

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ของผมก็เพิ่งจะเกิดเรื่องคล้ายๆ กับ จขกท. เนี่ยแหละครับ แต่ของผมถุงมันดันแตก ตอนนี้ต้องรอลุ้นอย่างเดียวเเล้วล่ะครับ

"Thank You"
    กล่าวขอบคุณ
    11,566
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kondoisao อ่านกระทู้
    ของผมก็เพิ่งจะเกิดเรื่องคล้ายๆ กับ จขกท. เนี่ยแหละครับ แต่ของผมถุงมันดันแตก ตอนนี้ต้องรอลุ้นอย่างเดียวเเล้วล่ะครับ

ทำไหมไม่กินยาละครับ? ผมกินแล้วยังเสียวๆอยู่เลย ผมเรียนอยุ่ด้วย TT"

กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    หลังจากกินแล้ว ประมานอาทิตย์ อาจจะ 2 อาทิตย์ นึงเมนส์จะมานะครับ แล้วก้ อาจจะเป็นสีเข้มๆ ไม่ต้องตกใจครับ ไม่เป็นอะไร
    (ผมก้เคยพลาดถุงขาด เวลาแฟนผมกินหลังจากนั้น อาทิตนึงเมนจะมาครับ รุสึกมันบอกไว้ข้างๆกล่องด้วย)

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ผมเคยแตกใน ไม่ได้กิน

เรียนด้วยครับ

เสียวกว่านะ 555

พลาดแล้วทีนึง

แต่ก็ไม่พลาดอีกแล้วครับ นานแล้ว

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

l3lack_l-leRo
    กล่าวขอบคุณ
    1,026
    ได้รับคำขอบคุณ: 238
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้

.

ฮ่าๆๆ พี่แกผ่านมาเยอะ

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458
    อย่าเครียดมาก ถ้าเครียดจริงๆก็กลับไปจัดอีกดอก เอ้ยไม่ใช่

.:: BeNighT69 ::.
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 843
    คุณเชื่อไหม ตอนที่มีอะไรกับแฟนครั้งแรก ผมก็ไม่ได้ใส่แต่ทำกันไม่เสร็จ ทำกันประมๅน5นาทีกว่า ตอนนั้นผมกับแฟนเครียดมๅกๆกลัวว่าจะท้อง แต่ไม่ได้ให้กินยๅคลุมนะ

แล้วหลังจๅกนั้น เม้นท์เธอก็ไม่มๅที่จริงควรจะมๅได้10วันที่แล้ว ก็เลยเครียดกันใหญ่ ผมกับแฟนก็ทำใจกันแล้ว แต่มๅวันนึงตอนก่อนนอนเธอบอกตัวเธอเองว่าเธอยังไม่พร้อมจะมีตอนนี้ ถ้าลูกอยๅกสบๅยก็มๅตอนที่แม่พร้อมละกัน

ตื่นเช้ามๅ เม้นท์เลอะเต็มที่นอนเลยครับเยอะมๅกๆ หลังจๅกนั้นผมก็ใส่ทุกครั้ง เชื่อผมใส่ถุงสบๅยใจมๅกๆ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 857
    ผ่านเข้าหาความรู้ครับ ผมก็มีประสบการณ์ แต่เคยแต่สวมถุง และไม่เคยพลาดเลย (ตอนนี้ผมใกล้แต่งงานแล้ว) เลยอยากจะรู้่ว่า ยาคุมฉุำกเฉินนั้นกินแล้วมันไปทำร้ายมดลูกฝ่า่ยหญิงจริงหรือเปล่าอ่ะ บางคนก็บอกจริง บางคนก็บอกว่าโม้ เลยไม่รู้จะเชื่อใคร

- ::NOTEALEX:: -
    กล่าวขอบคุณ
    1,512
    ได้รับคำขอบคุณ: 494
    ballba <<< คนนี้เห็นบ่อยเลยในกระทู้ประมาณนี้ กูรูจริงๆ
    < HEISENBERG >

"Thank You"
    กล่าวขอบคุณ
    11,566
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blacklotus55 อ่านกระทู้
    ผ่านเข้าหาความรู้ครับ ผมก็มีประสบการณ์ แต่เคยแต่สวมถุง และไม่เคยพลาดเลย (ตอนนี้ผมใกล้แต่งงานแล้ว) เลยอยากจะรู้่ว่า ยาคุมฉุำกเฉินนั้นกินแล้วมันไปทำร้ายมดลูกฝ่า่ยหญิงจริงหรือเปล่าอ่ะ บางคนก็บอกจริง บางคนก็บอกว่าโม้ เลยไม่รู้จะเชื่อใคร

เค้าบอกว่า จริงแล้วในชีวิต่ไม่ควรกินเกิน 4 เม็ด TT"

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    624
    ได้รับคำขอบคุณ: 885
    กินยาคุมฉุกเฉินนะ มันอันตรายต่อร่างกายผู้หญิงพอสมควรนะครับ ถ้าท้องก็รับผิดชอบไง เด็กสมัยนี้เป็นอะไรกันไปหมด จะทำอะไรไม่ป้องกันตัวพอเกิดเรื่องขึ้นมา
    ก็เห็นแก่ตัว มันเรื่องใหญ่นะครับ นี่ถ้าเป็นน้องสาวผมละก็ มีเรื่องแน่ ๆ แบบนี้นะ ไม่ได้อะไรมากหรอก แต่อยากเห็นความรับผิดชอบของเด็กสมัยนี้

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blacklotus55 อ่านกระทู้
    จริงครับ

มันมีผลข้างเคียงที่ตามมา

ใส่ถุงยางก็ดีสุดแล้วครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jeditrainer อ่านกระทู้
    กินยาคุมฉุกเฉินนะ มันอันตรายต่อร่างกายผู้หญิงพอสมควรนะครับ ถ้าท้องก็รับผิดชอบไง เด็กสมัยนี้เป็นอะไรกันไปหมด จะทำอะไรไม่ป้องกันตัวพอเกิดเรื่องขึ้นมา
    ก็เห็นแก่ตัว มันเรื่องใหญ่นะครับ นี่ถ้าเป็นน้องสาวผมละก็ มีเรื่องแน่ ๆ แบบนี้นะ ไม่ได้อะไรมากหรอก แต่อยากเห็นความรับผิดชอบของเด็กสมัยนี้
    ถูกครับ อยากให้รับผิดชอบกัน

ผมยังเห็น มันชิ่งกันเลย เพื่อนผมก็มีพวก โสดลูกติด = =
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 13th February 2013 เมื่อ 21:07

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: