ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    Blog Entries
    1

[PC] Hitman Absolution 2012 PC [FULL] [2012] [Actions] [ONE2UP]

Hitman Absolution

เกมส์นี้เหมาะสำหรับผู้ที่มีอายุ
    มากกว่า18 ปีขึ้นไป หรือ เท่ากับ 18 ปี
    หรือควรใช้สติในการเล่น กรุณาอย่านำไปลอกเลียนแบบให้เกมส์เสื่อมเสีย

HITMAN ABSOLUTION การกลับมาของเกมส์นักฆ่าระดับพระกาฬ Hit Man กับภาคใหม่ที่มันส์กว่าเก่า Absolution ที่พัฒนาโดย Eidos Interactive ทั้งใน 3 Plate Form คือ PlayStation 3, Xbox360 และ PC หลังจากที่หายไปเป็นเวลานานเกือบ 6 ปี หมายเลข 47 ก็กลับมา เขาเป็นนักฆ่าที่ค่อนข้างเนี้ยบมากคนนึงเพราะเขาใส่ช ุดสูทเวลาทำงาน และที่ขาดไม่ได้ที่เป็นเอกลักษณ์อีกอย่างนึงคือ โกนหัวล้านและมีรอยสักรูปบาร์โค้ตที่ท้ายทอย การกลับมาครั้งนี้ของหมายเลข 47 เขาจะต้องตกเป็นเป้าหมายในการตามล่าของตำรวจทั่วทั้ง เมืองชิคาโก้ เมืองที่เต็มไปด้วยเหล่าผู้ร้าย ดังนั้นในภาคนี้ หมายเลข 47 จะต้องรับมือกับศัตรูถึง 2 ด้าน ต้องหลบหนีพวกตำรวจที่คอยตามไล่ล่า แล้วยังต้องรับมือกับพวกวายร้ายตัวฉกาจทั้งหลายอีก แต่ก็บ่ยั่นเพราะเขาได้ถูกเพิ่มเขี้ยวเล็บโดยทีมผู้พ ัฒนาเกมส์ (Eios Interactive) เรียบร้อยแล้ว ตัวเกมส์เต็มรูปแบบมีกำหนดวางจำหน่ายในปี 2555 นี้

Hitman Absolution
    Developer: IO Interactive
    Publisher: Square Enix
    Platforms: PS3, XBox 360, PC, OnLive
    Release Date: November 20, 2012

Minimum:
    Processor: True dual core CPU (Intel, AMD)
    Memory: 2 GB RAM
    Video Card: NV8600 512 Mb RAM, or AMD equivalent
    DirectX®: 10

Recommended:
    Processor: Intel Core i7 or AMD Athlon II X4
    Memory: 4 GB RAM
    Video Card: NVIDIA GeForce GTX 260 or ATI Radeon HD 5770
    DirectX®: 11

แจ้ง !! ผมจะไม่อัพไฟล์ต่าง ๆ ขึ้น Mediafire หากไม่จำเป็นนะครับ เพราะผมเจอปัญหาไฟล์หายแบบไม่รู้สาเหตุ เหลือแค่หน้าเว็บเปล่า

/////////////////////////////////////////////////////////////////////////////
    DOWNLOAD

SaveUFile [ 1 PART]
    Click

Password : Click (SaveUfile)

Credit : ramis
    One2Up
    PART 1 / PART 2 / PART 3 / PART 4 / PART 5 / PART 6 / PART 7
    PART 8 / PART 9 / PART 10 / PART 11 / PART 12 / PART 13 / PART 14

สำรอง
    (ไม่สามารถโหลดแทนกันได้)

part 01 / part 02 / part 03 / part 04 / part 05 / part 06 / part 07 / part 08
    part 09 / part 10 / part 11 / part 12 / part 13 / part 14 / part 15

Password : CLICK

Up by : pakaannka
    วิธีติดตั้งเกมส์
    (คล้ายกันกับใน Video)

/////////////////////////////////////////////////////////////////////////////

เนื่องจากเกมส์ส่วนใหญ่เป็นเกมส์ที่อัพโหลดโดย One2Up.com หลายคนจึงมีปีปัญหามนการแตกไฟล์ หรือไม่ก็โหลดออกมาแล้วเรียงไฟล์ไม่ถูกตามลำดับ 1,2,3...
    วิธีโหลดเกมส์จาก One2Up และการเปลี่ยนชื่อไฟล์แบบไม่ให้หลงไฟล์ (สำหรับท่านที่ใช้โปรแกรม IDM )

1. เมื่อคลิกโหลดจะเจอลิ้งค์ครอบ adf.ly รอนับถอยหลังจนเสร็จ

2. เมื่อนับถอยหลับเสร็จแล้วคลิกที่ SKIP AD

3. โปรแกรม IDM จะโชว์หน้าต่างดาวน์โหลดขึ้นมา จะเห็นว่าชื่อไฟล์มันมั่วจังเลย

(วิธีแรก)
    4. ทำการเปลี่ยนชื่อในกรอปสีแดง (ตามรูป)

5. เมื่อเปลี่ยนชื่อเสร็จก็คลิกที่ "เริ่มดาวน์โหลด"

(หรือ วิธีที่ 2)
    6. คลิกที่ Browse... (ตามรูป)

7. ที่ช่อง File Name ทำการเปลี่ยนชื่อซะ

8. หลังจากเปลี่ยนชื่อเสร็จแล้วคลิก Save

9. กลับมาคลิกที่ "เริ่มการดาวน์โหลด" ที่โปรแกรม IDM แล้วก็รอจนโหลดเสร็จ (ทำแบบนี้ทุก PART นะครับ แล้วอย่าลืมใส่ตัวเลขหลังชื่อที่เปลี่ยนทุกครั้ง TART แรกก็ใส่เลข 1 PART 2 ก็ใส่เลขสอง ทำอย่างนี้ไปเรื่อย ๆ จนโหลดครบทุก PART)

10. แตกไฟล์ เล่นเกมส์ Enjoy !
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย AODZA : 4th March 2013 เมื่อ 01:30

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    538
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    เจิมให้ครับท่าน
    สเป็คเก่าเราประหยัด ROG Strix B360 H > i7-8700 > RX5700XT & Corsair RGB

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    PART 14 เสียรึป่าวคับลองเช็คให้ทีน่ะคับ ขอบคุณคับ ของ One2Up

กล่าวขอบคุณ
    22
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ooiceoo789 อ่านกระทู้
    PART 14 เสียรึป่าวคับลองเช็คให้ทีน่ะคับ ขอบคุณคับ ของ One2Up
    เช็คดูแล้วนะครับ โหลดได้ปกติทั้ง 2 อัน บนและล้างนะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุนครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    495
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    ขอบคุณมากครับ
    เธอเป็นยังไงฉันไม่รู้ เพราะฉันดูเธอไม่ออก

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    รู้สึกว่า1 Part SaveUFile เหมือนจะก็อปลิ้งค์มาจากท่านRAMISเลยนะคับ ให้ Credit คนอัปเค้าหน่อยน่าจะดีกว่านะคับ

กล่าวขอบคุณ
    22
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kyoforfire อ่านกระทู้
    รู้สึกว่า1 Part SaveUFile เหมือนจะก็อปลิ้งค์มาจากท่านRAMISเลยนะคับ ให้ Credit คนอัปเค้าหน่อยน่าจะดีกว่านะคับ
    ต้องขออภัยด้วยนะครับ คือผมก็ไปหยิบเขามาโดยที่ผมไม่ได้ทำการโหลดของ SaveUFile ออกดู แต่โหลดของ One2Up ออกมาดูแทนว่า ใครเป็นคนอัพซึ่งก็อยู่เว็บเดียวกัน ผมเลยใส่ Credit ที่อยู่หลังไฟล์ก็เท่านั้นครับ!!