ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    426
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,463
    Blog Entries
    3

[PC] ALIENS : COLONIAL MARINES-FLT [ONE2UP] ลิ้งตรงโหลดเต็มสปีด

Aliens: Colonial Marines เป็นเกม ที่สร้างจากภาพยนตร์ Sci-fi ชื่อดัง Aliens ภายในเกมนั้นเรียกว่าจำลองมากจากภาพยนต์ทั้งหมด ไม่ว่าจะเป็นในด้านของอาวุธที่ดีไซน์ขึ้นมาจาก
    อาวุธในภาพยนต์ รวมถึงฉากภายในเกม ก็จำลองมาจากภาพยนต์ ไม่ว่าจะเป็น planet LV-426 รวมถึงเนื้อเรื่องภายในตัวเกมด้วย เรียกว่างานนี้น่าจะถูกใจแฟนๆ Aliens กันไม่ใช่น้อย
    ซึ่งก็มีอาวุธให้เลือกใช้กันอย่างมากมายไม่ว่าจะเป็น M-41A Pulse Rifle, Sentry Gun รวมถึง Motion Tracker ด้วย, Alien Colonial Marines ให้ผู้เล่นรับบทเป็นทหารรบพิเศษ
    เดินทางไปยังยาน U.S.S. Sulaco และต้องเอาตัวรอดจากพวกเอเลี่ยนที่พร้อมกำจัดจากมุมมองอยู่ทุกหนแห่งที่ผ่านๆมาเกม Alien มีจุดขายตรงที่ขายความสยองขวัญกับเหล่าเอเลี่ยน
    ที่ปรากฎเข้ามาแบบไม่ทันตั้งตัวความโหดและรุนแรงชนิดที่ปล่อยออกมาเต็มที่อันชวนสยอง

Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6

* Burn or mount
    * Install
    * Play the game

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    มีใครลองยังครับ ? เล่นได้ไหม
    ถ้าเธอฟังเพลงนี้ แสดงว่ากำลังมีความรัก แสดงว่ากำลังตกหลุมรัก แสดงว่าเธอนั้นมีความรักแล้วจริง ๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    128
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    495
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    ขอบคุณมากครับ
    เธอเป็นยังไงฉันไม่รู้ เพราะฉันดูเธอไม่ออก