ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    189
    ได้รับคำขอบคุณ: 257
    Blog Entries
    1
    พี่ รามิส ช่วยบอกวิธีเล่นกับเพื่อนได้ป่าวครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    กดเข้าเกมมันฟ้องว่า ไฟล์ engine.ini หายอ่ะครับ

มีวิธีแก้ไหมเอ่ย

I..AM...GROOT
    กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 455
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pingPPPcup อ่านกระทู้
    ทำไมมีแต่คนมีปัญหา ผมโหลดตัว FLT แล้วลง crack ในโฟล์เดอร์ที่มันให้มา แล้วลง crack MP.fix.v2 แล้วโหลด greenluma ไว้ในโฟล์เดอ์ steam แล้วเล่นได้เลย
    เช่นกันครับ เล่นได้เหมือนคุณเลย ปล.ท่านครับ ลายเซ็นท่านใหญ่ไป ระวังโดนอุ้มนะครับ ขนาดผมยังเคยโดนใบเหลืองเลย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wriy9oN อ่านกระทู้
    เช่นกันครับ เล่นได้เหมือนคุณเลย ปล.ท่านครับ ลายเซ็นท่านใหญ่ไป ระวังโดนอุ้มนะครับ ขนาดผมยังเคยโดนใบเหลืองเลย
    ผมว่านะครับคนที่ลงแล้วเล่นได้เลยนะคือตัววินโดที่ท่านลงอะครับท่านอาจจะลงเวอร์ชั่น ENG มาก็ได้ครับ เพราะบ้างคนเข้าลงวินเวอร์ชั่นภาษาไทย ทำให้ต้องมานั่งเปลี่ยนภาษาครับ ถ้าไม่เปลี่ยนก็เข้าเล่นไม่ได้ครับ (ผมเข้าใจถูกไหมอะ)

GENIUS
    กล่าวขอบคุณ
    1,045
    ได้รับคำขอบคุณ: 790
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GODGUNDAM อ่านกระทู้
    ผมว่านะครับคนที่ลงแล้วเล่นได้เลยนะคือตัววินโดที่ท่านลงอะครับท่านอาจจะลงเวอร์ชั่น ENG มาก็ได้ครับ เพราะบ้างคนเข้าลงวินเวอร์ชั่นภาษาไทย ทำให้ต้องมานั่งเปลี่ยนภาษาครับ ถ้าไม่เปลี่ยนก็เข้าเล่นไม่ได้ครับ (ผมเข้าใจถูกไหมอะ)
    แล้วทำไมคนที่เล่นไม่ได้ ไม่ลองเปลีย่นเป็นเวอร์ชั่น eng ละครับ?
    I7 4790K, GTX 1080 Extreme! Edition, Vengeance 16GB 1600, MSI Z97A Gaming 7

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 71

greenluma นี้ต้องใส่ไว้ในไหนคับ ใช้ทำอะไร เข้าเกมจาก greenluma หรอคับ งง

อธิบายให้คนที่ไม่เข้าใจหน่อยคับ^^55 (ผมไม่เคยใช้ไง)

(ถ้าทำตามคุณ)
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pingPPPcup
    ทำไมมีแต่คนมีปัญหา ผมโหลดตัว FLT แล้วลง crack ในโฟล์เดอร์ที่มันให้มา แล้วลง crack MP.fix.v2 แล้วโหลด greenluma ไว้ในโฟล์เดอ์ steam แล้วเล่นได้เลย

เข้าเกมที่ไหนคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย maxcemas : 16th February 2013 เมื่อ 10:29

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kritthee99 อ่านกระทู้
    แล้วทำไมคนที่เล่นไม่ได้ ไม่ลองเปลีย่นเป็นเวอร์ชั่น eng ละครับ?
    ไม่รู้สิครับ เค้าคงไม่อยากลงใหม่มั้งครับ

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    มีปัญหา หลายเนาะ

กล่าวขอบคุณ
    97

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jiko อ่านกระทู้
    มีปัญหา หลายเนาะ
    เกมอื่นของพี่เค้าผมไม่เป็ฯนะ มาเป็นเกมนี้

ถ้าพี่เค้า รวมไฟล์ทั้งหมดแล้วให้โหลดไปแตกไฟล์จะง่ายกว่านะ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย maxcemas : 16th February 2013 เมื่อ 13:03

กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 264
    มีปัญหา ตรงแตกไฟล์นี่แหละ งง เลย
    โหลดมา ไม่มีปัญหา อะไรนะ
    แต่แตกไฟล์ นี่สิ
    ซ่อมไฟล์ก็แล้ว แตกไฟล์ไม่ได้เฉยเลย งง มากกกกกกกกก

กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    สำหรับคนที่เข้าไม่ได้นะครับลองเอาวิธีนี้ไปทำดูครับสำหรับผมเล่นได้แล้วครับ
    การเปลี่ยนภาษาสำหรับ Non-Unicode Program
    http://playcoopgame.com/%E0%B8%81%E0...icode-program/

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ผู้รู้ช่วยบอกหน่อย

ทำมาหลายวิธีแล้วทั้งอัพไดเวอร์การ์ดจอ ปิดแอนตี้ไวรัสก็ยังไม่หายเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    สมควรได้ 4.5 ไม่ได้เรื่องเลยจริงๆ แต่ก็ขอบคุณหลายๆ

Jessica제시카 정
    กล่าวขอบคุณ
    121
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,414
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxcemas อ่านกระทู้
    greenluma นี้ต้องใส่ไว้ในไหนคับ ใช้ทำอะไร เข้าเกมจาก greenluma หรอคับ งง

อธิบายให้คนที่ไม่เข้าใจหน่อยคับ^^55 (ผมไม่เคยใช้ไง)

(ถ้าทำตามคุณ)
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pingPPPcup

เข้าเกมที่ไหนคับ
    เอาไปไว้ในโฟล์เดอร์ steam เลยครับ เวลาเข้าเข้าตัว greenluma เอาครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ทำไมของผมโหลดแบบ Fairlight ไปลงแครกเส็ดแล้วพอเข้าเกม มันเด้งขึ้น Aliens Colonial Marines has stopped working อะคับ ใครพอรู้วิธีแก้บ้าง

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ต้องลง steam ก่อนรึเปล่าอะครับ ถึงจาเล่นได้

Rhythm Master
    กล่าวขอบคุณ
    1,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,916
    Repack BlackBox ยืนยัน เล่นได้ 100% ครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    มีใครเก็บปืนไฟได้แล้วมั้งครับ

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aznables อ่านกระทู้
    ผู้รู้ช่วยบอกหน่อย

ทำมาหลายวิธีแล้วทั้งอัพไดเวอร์การ์ดจอ ปิดแอนตี้ไวรัสก็ยังไม่หายเลยครับ
    ผมเคยเป็นนะครับ ถ้าใช้การ์ดจอ Nvidia ให้ปรับจาก Quality เป็น Performance ครับแล้วจะเล่นได้ไม่มีปัญหา

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    อยากจะทราบว่า เล่นเป็นคนอย่างเดียวเลย อยากเล่นเป็นอเลี่ยนจัง

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    ขอบคุณมากครับ ผมตอบแทนด้วยกดเฉพาะลิ้งสนับสนุนละกันนะครับ
    Hard Core Sex

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ไม่ทราบว่าโหลดไปลงเกม เล่นแล้ว มันจะเล่น co-op กันได้มั้ยอะคับ หรือว่าต้องซื้อแท้อย่างเดียวถึงจะเล่น co-op ได้

กล่าวขอบคุณ
    97
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pingPPPcup อ่านกระทู้
    เอาไปไว้ในโฟล์เดอร์ steam เลยครับ เวลาเข้าเข้าตัว greenluma เอาครับ
    เข้าตัวgreenlumaที่ลงไว้ใน steam แล้วถ้าเข้าตัวในไฟล์เกม จะเข้าได้มะคับ

กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 321
    มีใครแตกไฟล์แล้วมันมีพาสผิดบางส่วนบ้างครับ บางไฟล์ที่แตกออกมาแล้วมันพาสผิด แต่กดปิดมันก้อลงต่อได้เข้าเล่นได้ แต่จะไม่มีมูฟวี่กับเสียงคนพูดในเกมครับ

แก้ไงอะ ลงไฟล์ทุกอย่างครบหมด ติดตรงแตกไฟล์แล้วพาสผิด ทั้งพิมเองทั้งกอปมา ไม่ได้ทั้งคู่เลย ซ่อมไฟล์ก้อไม่ได้

Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    704
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,983
    ขอบคุณครับ

Tags for this Thread