ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    452
    ได้รับคำขอบคุณ: 83

Lightbulb [UPDATE] Black desert 2nd trailer และ อาชีพใหม่:D

คลิปตัวที่2นี้จะมีการโชว์ การเล่นแบบ real-time, guild war อีกทั้ง อาชีพใหม่2 อาชีพที่จะเข้ามาด้วยกัน คือ blader และ wizard

Blader

คอนเสปตัวละครนี้ก็คล้ายๆกับวอริเออร์ โดยพื้นฐานของตัวละครนี้จะใช้ดาบมือ(แต่ใช้2มือจับดาบ ) บางครั้ง อาชีพนี้สามารถเรียกดาบเวทมนตร์ออกมาได้และสามารถใช้ดาบคู่ได้(ดาบปกติข้างนึง ดาบเวทอีกข้าง )

Wizard

วิซาร์ดในหลายๆเกมส์มักจะเปนตัวละครที่มีพลังเวทย์ในการทำลายล้างสูงเกมส์นี้ก็เช่นกัน ซึ่งวิซาร์ดในเกมส์นี้มีพลังทำลายล้างสูงและเป็นAOE (เวทย์พื้นที่) แต่ก็ต้องแลกมาด้วยเวลาในการร่าย ซึ่งท่าทางจะร่ายนานพอสมควร
    วืซาร์ดนี่คนละอาชีพกับนักเวทใน trailer แรกนะครับ ตัวนั้นคืออาชีพ Sorceress ถึงเป็นนักเวทย์เหมือนกันแต่อาชีพนี้เขาถนัดบู้ เหมือนเอาเวทย์ร่ายลงหมัดแล้วพุ่งเข้าไปต่อย อะไรประมาณนั้น(ผมแค่เปรียบเทียบนะ -0-")
    ความเห็นส่วนตัว: อาชีพนี้คงอยู่กองหลังๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ สดแบบเกมส์อื่นไม่ได้ ไม่งั้นตายก่อนเวทลง 555

ปล. ชาตินึงผมจะทำข่าวซักครั้ง ถ้าข่าวผมผิดพลาดประการใดก็ขออภัย ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
    ปล.2 เอาเวปไปดูภาพละกันนะผมอัพรูปไม่ขึ้นTT

trailer แรก

credit : https://www.facebook.com/Pearl.Abyss...ref=ts&fref=ts
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย umbraben : 18th February 2013 เมื่อ 01:01
    HIKAWARI-CHAN !!!!

Kak VaszavUt?
    กล่าวขอบคุณ
    5,010
    ได้รับคำขอบคุณ: 352
    อยากให้เกมส์นี้เปิดในไทย แต่รู้ว่าความเป็นไปไม่ได้อาจจะสูง
    A good teacher teaches his disciple, a good disciple teaches his teacher

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    452
    ผมเอารูปขึ้นไม่ได้อะ ช่วยด้วยครับTT

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    สุดยอดดด Guild Wars 2 กากไปเลย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    น่าสนใจมากเลยครับ ผมเป็นคนนึงที่ชอบเล่นเกมมาก ๆ แต่ท่าทางคงต้องอัพ spec อีกเยอะ T T

--- Avril Lavigne ---
    อยู่ในใจเธอไง >.<
    กล่าวขอบคุณ
    970
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,034
    น่าเล่นสุดๆอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    1,772
    ได้รับคำขอบคุณ: 825
    เกมส์นี้ออกมายังเนี้ยถ้าออกแล้วขอลิงค์โหลดหน่อยยย ( หรือต้องซื้อเอา ? )

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    จะวอได้แบบนั้น เครื่องต้องโคตรแรง = =''

แสงเงามันโคตรสวยเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    452
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ universalpt อ่านกระทู้
    เกมส์นี้ออกมายังเนี้ยถ้าออกแล้วขอลิงค์โหลดหน่อยยย ( หรือต้องซื้อเอา ? )
    ยังครับ เขายังทำไม่เสร็จเลยมั้ง= =

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ich_Liebe_Dich อ่านกระทู้
    อยากให้เกมส์นี้เปิดในไทย แต่รู้ว่าความเป็นไปไม่ได้อาจจะสูง
    เช่นกันครับถ้าเป็นแบบนั้นคงจะมีความสุขอย่างมาก

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,204
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ich_Liebe_Dich อ่านกระทู้
    รอ sea ครับเปนไปได้มากที่สุด ไทยเราเงินไม่หนา อีกอย่างร้านเนตยังเช่า xp อยุ่เลย แถมสเปคยังเปน duo-core กาดจอยังกลางๆอยู่

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    Server ทำงานหนักแน่ๆ ถึงแน่ที่สุด
    ขอโทษอย่างแรงครับ จะปรับปรุง

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    สุดยอด ผมชอบตรงที่ขี้ม้าสู้ได้เนี่ยละ ระบบต่อสู้บนหลังม้ามันดูดีมาก ๆ เลย

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    ดูๆไป แอบคล้ายๆเดอะลอร์ดออฟเดอะริงนะผมว่า นักเวทย์นิ นึกว่าเแกรนดราฟ ส่วนนักธนู ถ้าเป็นหูเอลฟ์เนี่ย เลโกลัสเลย แล้วช้างก็เป็นช้่างที่มีในเดอะลอร์ด ภาค 2 ชื่ออะไรจำไม่ได้อ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 485
    ฉากนี่ดูเริ่มแรกนึกถึง skyrim จิง ๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ผมว่าร้านเกมส่วนใหญ่จะไม่ค่อยลงเนื่องจาก spec ไม่พอ .... เครื่องผมด้วย