ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 57

[เดี้ยวนี้ทหารเขาทำโทษกันอย่างนี้ หรอ]

พอดีไปเจอในเฟสมาครับ เพิ่งแชร์มาถึงผม ก็เลยเอามาให้ดู ถ้าเก่าไปก็ขอโทษด้วยนะครับไม่รู้จริงๆ
    http://www.facebook.com/photo.php?v=331576140283535

My name is 'Condit'
    กล่าวขอบคุณ
    1,358
    ได้รับคำขอบคุณ: 563
    ตั้งนานแล้วครับผม
    อ่านเรื่อง Last Friday : ศุกร์สุดท้าย คลิกที่นี่ >>> Last Friday

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    จะว่าโหดมั๊ย ก็โหดนะคับ แต่อยากให้ลองนึกถึงพวกที่เขาฝึกหลักสูตรพิเศษกันดู สมัครใจกันไป ครูฝึกเอาไม้ตี จับลาก สารพัดจะทำ เขาก็ยังรอดกันมาได้เลย
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    588
    ได้รับคำขอบคุณ: 406
    ก็ไม่แปลกนิโหดกว่านี้ยังมี แค่นี้เหรอ - -
    คนที่มีความคิดจะเป็นเถ้าแก่ จบป.4 ก็เป็นเถ้าแก่ได้......ที่จบปริญญาโท แต่คิดจะเป็นลูกจ้างมันก็เป็นลูกจ้าง ทั้งชีวิต

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    ทหาร นะครับ ไม่ใช่ นิกายมหาจาน
    ชีวิตผมรายล้อมไปด้วยกำลังใจและคำคมรอบกาย แต่สิ่งเหล่านั้น ไม่เคยผลักดันให้ผม "ต่อสู้" ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 206
    ก็ปกตินิคับ รู้สึกว่าทหารสองคนนี้จะหนีออกไปเที่ยวหรือไรซักอย่างนี้ละ เลยโดนอย่างนี้
    TonY TonY ChoPPeR

กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 264
    บอกก่อน ผมเป็นทหารอยู่ตอนนี้ จากที่ฟังเสียง แน่นอนหมอนี่ หนีค่ายแน่นอน ผมว่ามันยังน้อยไปสำหรับค่ายที่ผมอยู่นะแค่นี้อะ ถ้ายิ่งหนีไปช่วงที่มีงานสำคัญๆ อย่างรับเสด็จเงี้ย โดนแค่นี้ถือว่าจิ๊บๆมากครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ castman อ่านกระทู้
    บอกก่อน ผมเป็นทหารอยู่ตอนนี้ จากที่ฟังเสียง แน่นอนหมอนี่ หนีค่ายแน่นอน ผมว่ามันยังน้อยไปสำหรับค่ายที่ผมอยู่นะแค่นี้อะ ถ้ายิ่งหนีไปช่วงที่มีงานสำคัญๆ อย่างรับเสด็จเงี้ย โดนแค่นี้ถือว่าจิ๊บๆมากครับ
    หนักสุดนี่ เคยมีอะไรหรอ ครับ ตอนนี้ผมอายุจะ15 ก็เลยยังไม่รู้ว่า แค่นี้จิ้บๆ ผมกลัวว่าจะหนักกว่านี้ จะแขวนคอไหม เจอปกติงี้อยากเป็นผู้ก่อการร้ายทันที55+(ล้อเล่นนะครับ)

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ลูกผู้ชาย ฆ่าได้หยามไม่ได้ครับ

ยิง*****เลย 5555

กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 264
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kimaro อ่านกระทู้
    หนักสุดนี่ เคยมีอะไรหรอ ครับ ตอนนี้ผมอายุจะ15 ก็เลยยังไม่รู้ว่า แค่นี้จิ้บๆ ผมกลัวว่าจะหนักกว่านี้ จะแขวนคอไหม เจอปกติงี้อยากเป็นผู้ก่อการร้ายทันที55+(ล้อเล่นนะครับ)
    ไม่ถึงกับแขวนคอ แต่ก็ปางตายครับ ผมอยู่หน่วยรบ ทุกนาทีมีค่า การหนีค่าย ไม่ว่าจะไปเที่ยวหรือด้วยเหตุผลใดๆก็แล้วแต่โดยที่ไม่แจ้งให้ผู้บังคับบัญชาทราบ ก็เหมือนกับการหนีทัพน่ะแหละครับ อีกอย่างในคลิปก็ไม่รู้ตื้นลึกหนาบางไม่รู้ว่าหนีไปนานเท่าไหร่ ยิ่งนานโทษยิ่งหนัก แล้วที่บอกว่าลูกเข้าโรงบาลนั้นก็เป็นเหตุผลที่ดีทำไมถึงไม่แจ้งผู้บังคับบัญชาซึ่งถ้าเป็นเหตุผลแบบนี้ได้ลาแน่นอน(ถ้ามีหลักฐานด้วยน่ะนะ)

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 138
    Blog Entries
    1
    นี่หล่ะคับ คนที่ไม่ยอมเรียน รด. อยากเท่ตอนเรียน แต่ อยากลำบากตอนอนาคต

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hongzana อ่านกระทู้
    นี่หล่ะคับ คนที่ไม่ยอมเรียน รด. อยากเท่ตอนเรียน แต่ อยากลำบากตอนอนาคต
    คุณจะบอกว่าการเรียนรด.เพื่อหนีทหารมันคือทางเลือกที่ไม่ต้องเป็นแบบนี้สินะ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hongzana อ่านกระทู้
    ใครเขาอยากลำบากในอนาคตกันบ้างครับ บางคนอยากเรียน รด. ก็มี เพื่อนผมสอบได้แต่โดนพวกใช้เส้นเป็นแทนก็มี
    ยาที่ดีที่สุดเวลาที่ทะเลาะกับแฟนคือ "การนึกถึง 10 นาทีแรกที่ได้เป็นแฟนกัน"

กล่าวขอบคุณ
    2,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554
    อย่าไปว่าคนที่เค้าไม่เรียนรด.ดิ คนเรามันเลือกทางเดินกันเองได้ไม่ต้องตามกันหรอก แหะๆๆ
    Alexandra Daddario

กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    แล้วทำไมถึงไปละครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ castman อ่านกระทู้
    ไม่ถึงกับแขวนคอ แต่ก็ปางตายครับ ผมอยู่หน่วยรบ ทุกนาทีมีค่า การหนีค่าย ไม่ว่าจะไปเที่ยวหรือด้วยเหตุผลใดๆก็แล้วแต่โดยที่ไม่แจ้งให้ผู้บังคับบัญชาทราบ ก็เหมือนกับการหนีทัพน่ะแหละครับ อีกอย่างในคลิปก็ไม่รู้ตื้นลึกหนาบางไม่รู้ว่าหนีไปนานเท่าไหร่ ยิ่งนานโทษยิ่งหนัก แล้วที่บอกว่าลูกเข้าโรงบาลนั้นก็เป็นเหตุผลที่ดีทำไมถึงไม่แจ้งผู้บังคับบัญชาซึ่งถ้าเป็นเหตุผลแบบนี้ได้ลาแน่นอน(ถ้ามีหลักฐานด้วยน่ะนะ)
    ขอทราบสังกัดหน่อยครับ