ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Artificial อ่านกระทู้
    กดไปเรียบร้อบ

สำหรับราคา

Alpha : $32.99 USD (แบบธรรมดา)
    Digital Deluxe Edition : $49.99 USD

รายละเอียดสามารถดูเพิ่มเตอมได้ที่ : http://www.arma3.com/buy
    F2P หรือท่าน
    MARLBOLO <3

กล่าวขอบคุณ
    764
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,396
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lopioi อ่านกระทู้
    ดีขึ้นมากเรื่องภาพ แตกต่างจากภาค 2 แต่ก็นะ บริษัทเล็กๆ ไม่ได้ใหญ่โต เงินทุนก็กันเอง ทำได้แค่นี้ผมว่าสุดยอดแล้วหล่ะ
    พึ่งรู้น่ะเนียว่า เป็นแค่บริษัทเล็กๆ เงินทุนกันเอง
    ทำได้ขนาดนี้เป็นผมก็ไม่แคร์คน Comment เลยสักนิดฮ่าๆ

กล่าวขอบคุณ
    2,321
    ได้รับคำขอบคุณ: 348
    เล่น ภาค 2 กันเบื่อละเนี่ย มาสักทีเซ่ อาม่า 3 ><

กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blackrockgamer อ่านกระทู้
    F2P หรือท่าน
    เสียเงินครับ แต่อันนี้ยังเป็นช่วง Alpha อยู่เดี๋ยวก็จะมีชุดของ Beta ออกมาอีก แล้วถึงจะขายแบบตัวเต็มครับ

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    จริง ๆ ตัว Alpha จุดประสงค์หลักคือปล่อยออกมาให้ ทีมที่ทำ mod หรือ map ได้ทดสอบกันก่อนครับ พอเกมเต็มออกเดือนกรกฎาจะได้มี mod ระดับ AAA ออกมาให้เล่นกันโดยไม่ต้องรอนาน (เช่น ACE หรือ Invasion 1944 หรือ Vietnam)

ซึ่งตัว Alpha ที่เห็นกันนี้คือ 30% ของเกมเต็มครับ ดังนั้น feature หลาย ๆ อย่างอาจขาดหรือยังไม่สมบูรณ์

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ตามเรปบนเลยครับ ไอพวกที่บอกว่าเดินแล้วหญ้าไม่ล่มมั้ง แสงไม่สมจริงมั้ง นี้แค่ตัวอัลฟ่าครับแล้วผมว่าถ้าออกจริงๆก็คงไม่มีด้วยเพราะแค่นี้ตัวเกมก็มีรายละเอียดเยอะแยะมากมาย แค่ขนาดนี้ยังกินสเป็คเครื่องขนาดนี้ถ้าอย่างว่าผมว่าคอมคงระเบิดแล้วละครับ
    แล้วที่บอกบอทโง่ คุณเคยเล่นแบบปรับเป็น Expert รึยังลองปรับดูครับแล้วจะร้อง

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

CN:LowerLay
    กล่าวขอบคุณ
    6,388
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    Blog Entries
    1
    แล้วตัว Alpha เนี่ยถ้าเราซื้อมาจะถือเป็นการจอง Arma 3 ด้วยเลยมั้ยครับ หรือต้องซื้อ Arma 3 อีกที

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    รู้สึกว่าพอถึงวันวางจำหน่ายน่าจะอัพให้เป็น Full เลยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PorFG141 อ่านกระทู้
    แล้วตัว Alpha เนี่ยถ้าเราซื้อมาจะถือเป็นการจอง Arma 3 ด้วยเลยมั้ยครับ หรือต้องซื้อ Arma 3 อีกที
    เป็นการซื้อล่วงหน้าเลยครับจะถูกกว่าซื้อตอนตัวเต็มและได้เล่นตอนช่วงทดสอบก่อนครับ ได้เล่น Alpha Beta Full

นี่ครับตามเว็บผู้พัฒนาเขียนไว้

นี่ข้อมูล Packages ต่างๆในช่วง Alpha นะครับ

ส่วนนี่ราคาในช่วง Beta และตัว Full ครับ

http://www.arma3.com/buy

โอ่วมี Alpha lite invites 3 ที่ด้วยนะครับใครใจดีแป่งปันกันได้นะครับ^_^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bangbonza234 : 5th March 2013 เมื่อ 22:19

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    845
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    สุดยอดด อยากเล่นแล้วววว

กล่าวขอบคุณ
    1,415
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,893
    อย่ากเล่น อะ แต่ คอมจะไหวไหม่น่า

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ถ้าเอาความสมจริงของ ARMA3 + CryEngine ภาพสวย ๆ แบบ crysis จะเป็นไงน้อ

กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ชอบจัดหนัก อ่านกระทู้
    ถ้าเอาความสมจริงของ ARMA3 + CryEngine ภาพสวย ๆ แบบ crysis จะเป็นไงน้อ
    GTX Titan ก็คงไม่ไหวครับเพราะมันแผนที่ขนาด 100 ตารางกิโลเมตร มันคงต้อง Titan sli อะครับ

รันด้วย i7-3770k+GTX Titan MAX SETTING
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bangbonza234 : 5th March 2013 เมื่อ 22:24

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    ทีมงานเกมนี้เป็นทีมเล็กๆครับ ที่สำคัญเพราะเพื่อเกมนี้นะมีติดคุกที่เป็นข่าวนั้นแหละพึ่งจะรอดมาได้ก็กลับมาทำเกมนี้ต่อ คิดดูแล้วกันทุ่มเพื่อเกมขนาดเสี่ยงไปเอาข้อมูลเขาจะนอนคุกเกือบไปแล้ว

ที่สำคัญเกมราคาถูกมากๆครับสำหรับคุณภาพแบบนี้มันคือ FPS ที่สมจริงกว่าทุกซีรี่ย์ที่วางขายกันอย่างแน่นอนด้านกลยุทธิ์การเล่นและอาวุธต่างๆของทางทหารครับเกมนี้สมจริงสุดแล้ว

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Nazi_Germany
    กล่าวขอบคุณ
    294
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AUSTIN อ่านกระทู้
    ทีมงานเกมนี้เป็นทีมเล็กๆครับ ที่สำคัญเพราะเพื่อเกมนี้นะมีติดคุกที่เป็นข่าวนั้นแหละพึ่งจะรอดมาได้ก็กลับมาทำเกมนี้ต่อ คิดดูแล้วกันทุ่มเพื่อเกมขนาดเสี่ยงไปเอาข้อมูลเขาจะนอนคุกเกือบไปแล้ว

ที่สำคัญเกมราคาถูกมากๆครับสำหรับคุณภาพแบบนี้มันคือ FPS ที่สมจริงกว่าทุกซีรี่ย์ที่วางขายกันอย่างแน่นอนด้านกลยุทธิ์การเล่นและอาวุธต่างๆของทางทหารครับเกมนี้สมจริงสุดแล้ว
    +1 เลยครับ ^ ^ ทีมงาน เขาทุ่มทุนสร้างกันเลยทีเดียว อิอิ ถึงขั้น ไปสืบ ข้อมูล ของประเทศนั้นๆ เลยทีเดียว 555+ แต่ก็ ได้นอน คุก ฟรี นานไปหน่อย

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: