ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 432

ถามเรื่อง DmC vergil

คือวันนี้ลองเล่นไป 4 ด่านแล้วรู้สึกว่าVergilมันช้าอ่ะครับ ช้ากว่าDanteครึ่งจังหวะเห็นจะได้ หรือเพราะผมกดเร็วไปกันแน่ครับใครเล่นแล้วช่วยตอบหน่อย

ปล.เฟรมเรตไม่ตกนะครับแต่รู้สึกว่าออกท่าช้าเฉยๆ

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 465
    ถ้ามันก็ช้างี้อยู่แล้วนิครับ ช้ากว่าดันเต้เยอะแต่พอเล่นจบไปเล่นใหม่แล้วจะรู้เลยว่าบักเวอจิลมันโหดกว่าบักเต้มากมาย

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    ท่ายังไม่ครบเลย พอท่าครบ+ได้เงาคืนมา จะไวขึ้นมาหน่อยแต่โดยรวมก็ยังช้ากว่าดันเต้อยู่ดี(ไม่นับไอ้วาบหลอกๆนะ)

Skyz...Skyking!!!
    กล่าวขอบคุณ
    954
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    Blog Entries
    2
    นี่ยังลงไม่ได้เลย งง ยุเบย 55+

เล่นเกมอย่าเสียการเรียน
    architecture16 NU ^___^
    กล่าวขอบคุณ
    1,197
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,129
    ธรรมดาคับ ท่ายาก เอ้ยไม่ใช่!! ท่าเท่มันก็ต้องช้าๆชัดๆเน้นๆคับ ^^

แบ่งปันความสุข
    กล่าวขอบคุณ
    13,091
    ได้รับคำขอบคุณ: 30,860
    Vergil มันสไตล์ช้าแหละครับแต่ท่ามันดูสะใจไปอีกแบบ
    ถึงกับทรุด

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    โหลดของใครมาหรอครับ หรือซื้อแท้ มาพอดีผมลงของคุณ Gii1818 แล้วเล่นไม่ได้อ่ะครับ เล่นได้แต่ ดันเต้
    Rock !!!!!\m/ !!

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NCIS{Fc} อ่านกระทู้
    คือวันนี้ลองเล่นไป 4 ด่านแล้วรู้สึกว่าVergilมันช้าอ่ะครับ ช้ากว่าDanteครึ่งจังหวะเห็นจะได้ หรือเพราะผมกดเร็วไปกันแน่ครับใครเล่นแล้วช่วยตอบหน่อย

ปล.เฟรมเรตไม่ตกนะครับแต่รู้สึกว่าออกท่าช้าเฉยๆ
    แปลกมากผมme jump cancle ดัยเต้โครตยากตอนนี้ยังทำไม่ค่อยได้ แต่มาลองเวอร์จิล เหมือนกดร้อยครั้งติดร้อยครั้งแปลกมากเลยไมผมกดง่ายโครตๆ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    165
    ไปจบมา2สองรอบก็ยังช้าท่าแกเน้นสวยไว้ก่อนจริงๆ

Gekkoukan Student Council
    กล่าวขอบคุณ
    1,570
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,656
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GuY_NoOpPeR อ่านกระทู้
    ธรรมดาคับ ท่ายาก เอ้ยไม่ใช่!! ท่าเท่มันก็ต้องช้าๆชัดๆเน้นๆคับ ^^
    ท่ามันยากจริงแหละครับ

คอมโบกว่าจะได้SSSฟันๆๆเหมือนพวกศัตรูมันอึดขึ้นในDownfall

หรือดาบVergilมันไม่แรงกันแน่ =_=

ไม่เหมือนDanteฟันตัวเดียวพุ่งไปSหรือไม่ก็SSแล้ว(คอมโบแหลก)

Vergilท่ามันเท่ก็จริงแต่ผมว่ามันไม่แรงอะแตกช้าเอ้ยตายช้ากว่าจะฆ่าได้ตัวนึง

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    หลังจากอัพท่าครบแล้ว ผมคิดว่ามันเทพกว่าดันเต้เยอะเลยนะ สกิลอะไรหลายๆอย่างมันเอื้อให้คอมโบต่อเนื่องสูงมาก

โดยเฉพาะดาบเวทย์พออัพให้มันโผล่ออกมาทีเดียวครบหกเล่มนี่ SSS เป็นว่าเล่นเลย

ส่วนเงาใช้ให้เก่งนี่ยากชิบ ทำได้แค่ให้มันฟันมั่วๆ

ดันเต้จะเน้นลุยอัดๆแต่เวอร์จิลเน้นจังหวะกว่า

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Darkpas อ่านกระทู้
    โหลดของใครมาหรอครับ หรือซื้อแท้ มาพอดีผมลงของคุณ Gii1818 แล้วเล่นไม่ได้อ่ะครับ เล่นได้แต่ ดันเต้
    ลงตัวเกมส์เต็ม ลง Update ของคุณ Gii1818 ที่เพิ่ม โหมด Bloddy กับ สกินอาวุธ อะครับ

แล้วค่อยลง DLC vergil ผมเล่นได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    165
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RlucksN อ่านกระทู้
    หลังจากอัพท่าครบแล้ว ผมคิดว่ามันเทพกว่าดันเต้เยอะเลยนะ สกิลอะไรหลายๆอย่างมันเอื้อให้คอมโบต่อเนื่องสูงมาก

โดยเฉพาะดาบเวทย์พออัพให้มันโผล่ออกมาทีเดียวครบหกเล่มนี่ SSS เป็นว่าเล่นเลย

ส่วนเงาใช้ให้เก่งนี่ยากชิบ ทำได้แค่ให้มันฟันมั่วๆ

ดันเต้จะเน้นลุยอัดๆแต่เวอร์จิลเน้นจังหวะกว่า
    เงานี้เห็นด้วยอย่างแรงต้องกดให้ได้จังหว่ะทั้งตัวเองทั้งเงา โอยยากบัดซบ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    เป็นครั้งแรก ที่เล่นแล้วตาย คอมโบ้ยากชิสๆ แต่พออัพท่าครบเท่านั้แหละ ผมเล่นได้ sss เป็นหลักเบย แต่ก็ยังตายยุดี -*-

-[Just Normal People]-| ™
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 616
    Blog Entries
    3
    ผมบ่ามันไวมากนะ ลองเล่นให้ จบ 6 ด่านก่อนค่อยมาเล่นอีกรอบ มันจะสนุกครับ
    "Intellectual property infringement is a sin"