ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ดูผลการโหวต: ถ้ามันมาเจอกัน คุณคิดว่าใครจะชนะ

ผู้โหวต
262. คุณอาจจะไม่ได้รับอนุญาตให้คะแนนในสำรวจความนิยมนี้
  • IRON MAN

145 55.34%
  • PROPHET

77 29.39%
  • ใครชนะไม่รู้ละ ตูคลุมดำแล้วปั๊มคอมโบอย่างเดียว

40 15.27%
    สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ล่องหนแล้วแฮกชุดไอออนแมนครับ 555555555555555555555555

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Namies123 อ่านกระทู้
    ironman อยู่แล้วล่ะครับ nano suit มันแฮกได้ก็จริงดูดซับความเสียหายได้ก็จริง แต่ลืมไปรึเปล่าว่า iron man ก็มี super computer jarvis อยู่นะครับ

ส่วนเรื่องดูดซับความเสียหาย ถ้าโดนไปมากๆก็ตายได้เหมือนกัน อีกอย่าง ironman อาวุธก็เยอะกว่าด้วย ถล่มแปปเดียว nano suit ก็เละได้ครับ
    เห็นด้วยกับความคิดนี้ครับ

ถึงถึกยังไงก็โดนบ่อยๆๆในเกมก็ยังตายได้นะ แหะๆๆ
    Alexandra Daddario

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 465
    พูดตรงๆเลยโปรเป็ดในเกมที่เล่นกากเวอร์ แต่ในตัวอย่างเกมนี้เก่งเวอร์55

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Problem?
    กล่าวขอบคุณ
    3,083
    ได้รับคำขอบคุณ: 781
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chaihuad อ่านกระทู้
    Ironman ครับเพราะ PROPHET บินไม่ได้ ปืนก็ใช้แบบธรรมดา
    Prophet แฮ็กได้นะ เหมือนคุณจะลืมข้อนี้ไปนะ

JustSmile^^
    กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 498
    iron ชนะ ครับ โปรเป็ด โดนชุดเดียว ก็ ดับแล้ว
    เรื่องแฮค เขามี javic อยู่กว่าจะ แฮ็คได้ก็ กลายเป็น เป็ดย่าง เลยครับ

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.::[`CANDY—•(Group)~•]::.
    [Thailand - Bangkok - My House...~•~•~•]
    กล่าวขอบคุณ
    1,020
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,829
    Blog Entries
    1
    Ironman ครับ แต่ผมก็ชอบเล่น crisis นะ

Ironman อาวุธครบมือกว่าเยอะ ถ้าโดนแฮ็กก็มี javis อยู่

พลังก็ได้ธาตุใหม่มาแล้ว ก็ไม่น่าจะหมดอะไรได้ง่ายๆ 555
    Toradora!

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836

55555

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ใครชนะไม่รู้ละ ตูคลุมดำแล้วปั๊มคอมโบอย่างเดียว ฮาอ่านๆมีน้ำหมากกระจายยยยยย
    ▲Sorry For Party Rocking▲

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ironman ครับ crysis 3 เอเลี่ยนมันยิงปืนชีดนํ้าใส่เลยทำให้ดูโหด 55555

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ironman ในหนังมันยังไม่พัฒนาไปไหนเลยครับชุดของ tony ลองไปอ่าน comic mavel ดูครับหลังๆเวอร์มาก

Nobody's Perfect
    กล่าวขอบคุณ
    1,618
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,067
    Iron Man ในหนัง แพ้ Crysis
    Iron Man ในคอมมิค ชนะ Crysis แบบขาดกระจุยครับ
    ส่วนเรื่องแฮ็คไม่แฮ็ค ระดับโทนี่ ไม่นานก็แก้ได้ครับ
    ส่วนเรื่องถอดเกราะ Crysis ชนะ เพราะยังไง โพรเพ็ดก็เป็นทหาร
    (จขกท ถ้าจะตั้งกระทู้ วัดระดับพลังของมาร์เวลต้องเลือกด้วยนะครับว่าใน Comic หรือ ภาพยนตร์ เพราะแฟนบอยเขาเยอะ : )

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    247
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ส่วนตัวผม คิดว่า IRON MAN นะครับ ชนะ แต่สู้ CYCIS ไม่ได้หลอกครับ เอ๊!! ยังไงนี่
    ~ รัก คือ อะไร ~

กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 600
    IronMan ชนะครับ ^^

Nano Suit ล่องหน...Ironman ใช้วัดความร้อนคับ

Nano Suit เจาะระบบ...Ironman ต้องมีระบบป้องกันยุแล้ว ฮ่าๆ ไหนจะจาวิชคอยช่วยอีก

Nano Suit ทนนิวเครียไม่ไหวหรอก ต่อให้ดูดซับก้เหอะ

แต่ผมเกรงว่า Ironman จะโดนธนูหัวไฟฟ้า + ระเบิด + ธรรมดาง้างเต็มที่ ตอนที่มัวแต่หยิ่งตามภาษา Tony Stark อะสิ
    TheSunlightHurtMyEyes

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 818
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ niorjung อ่านกระทู้
    IronManมันระดับยอดมนุษย์นะ PROPHETมันระดับมนุษย์ธรรมดา ลองเอาตัวร้านในIronManมาสู้กับPROPHETดูสิ เอาแค่หนังIronManภาค1 ตอนสู้กับเครื่องบิน f22 IronMan ระเบิด f22ได้สบาย ถ้าเป็นPROPHET ก็คงเป็นเป่านิ่งแน่นอน ต่อให้วิ่งเรวหนีหรือเกราะดูดซัพ จะไหวหรอ ยังไม่รวมกาตูนอีกนะ แล้วIronManมีเกราะต่อกรกับตัวร้ายทุกรูปแบบ
    นี่ๆ F22 คิดว่าเจ๋งเหรอ Prophetนี่ฆ่า Alpha ceph นะครับเพ่
    SoShi & Sone Are Together Forever

My name is 'Condit'
    กล่าวขอบคุณ
    1,358
    ได้รับคำขอบคุณ: 563
    ผมว่า ไอร่อนแมนชนะ เพราะไอรอนแมนมีชุดเกราะหลายรูปแบบมาก ใส่แค่ HulkBuster ก็ชนะแล้วมั้ง ส่วน Crysis เนี่ย โดนปืนธรรมดายิงก็แทบตายละ ถ้าใครเคยเล่นเกมจริงๆ
    อ่านเรื่อง Last Friday : ศุกร์สุดท้าย คลิกที่นี่ >>> Last Friday

กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 818
    Ironman บินได้ nanosuit บินไม่ได้ = Ironman Win
    nanosuit ล่องหนได้ Ironman ล่องหนไม่ได้ = Nanosuit Win
    Ironman มีอาวุธ missile nanosuit ไม่มี = Ironman Win
    Nanosuit มีเกราะดูดซับความเสียหาย Ironman ไม่มี = nanosuit Win
    Nanosuit hackระบบได้ มีระบบประมวนผลจับความร้อนต่างๆนา Ironman มี javis = เสมอ
    Nanosuit หายใจบนอวากศได้ Ironman ไม่ได้ แถมยังเอาพลังของAlienมาใช้ได้ด้วย = Nanosuit Win
    SoShi & Sone Are Together Forever

กล่าวขอบคุณ
    998
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    เรื่อยๆ รอครบ 300 กระทู้

กล่าวขอบคุณ
    445
    ได้รับคำขอบคุณ: 656
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chaihuad อ่านกระทู้
    Ironman ครับเพราะ PROPHET บินไม่ได้ ปืนก็ใช้แบบธรรมดา
    จริงๆแล้วบินได้นะ - -

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Namies123 อ่านกระทู้
    ironman อยู่แล้วล่ะครับ nano suit มันแฮกได้ก็จริงดูดซับความเสียหายได้ก็จริง แต่ลืมไปรึเปล่าว่า iron man ก็มี super computer jarvis อยู่นะครับ

ส่วนเรื่องดูดซับความเสียหาย ถ้าโดนไปมากๆก็ตายได้เหมือนกัน อีกอย่าง ironman อาวุธก็เยอะกว่าด้วย ถล่มแปปเดียว nano suit ก็เละได้ครับ

Originally Posted by JamiesMc'Avoid
    ผมไม่อยากรู้ครับว่าชุดใหนดีกว่า

# ผมอยากรู้ว่าถ้าถอดชุดแล้วชกกัน ใครจะชนะ ?

คาดว่าคงเป็น prophet เพราะเป็นทหารส่วน tony เป็นนักวิทยาศาตร์
    Tony ชนะครับ เพราะ prophet ถอดชุดแล้วตายแน่นอน ตอนไปแสกนร่างกายก่อนจบภาค2 มันซอมบี้เดินได้เพราะชุดเกราะชัดๆ

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Stony Cat
    กล่าวขอบคุณ
    1,372
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    1
    Ironman ครับ ถ้ารวมจาก พวกคอมมิค ชนะขาด
    COMPONENTS : FX-8350 X ASUS R9 390x STRIX 20GB of RAM

กล่าวขอบคุณ
    445
    ได้รับคำขอบคุณ: 656
    1
    แล้วถ้า Ironman เจอกับ...

...

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

"สวนกุหลาบวิทยาลัย"
    กล่าวขอบคุณ
    4,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    แต่เค้าก็บอกตอนภาค 2 ว่าไอ้ Prophet ในร่าง Alcatraz อวัยวะภายในแทบจะไม่เหลือชิ้นดี หากถอดชุดเมื่อไหร่ ก็ตายเมื่อนั้น .... ถ้าถอดชุดดวลกัน Tony Vs. Prophet ยังไงๆ Tony ก็ชนะครับ เพราะ Prophet มันอยู่ได้เพราะ ชุด !!!

กล่าวขอบคุณ
    108
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    เอาง่ายๆเลย IRONMAN มันออกแนวชุดเกราะสงคราม อาวุธพร้อมแต่มีเรื่องของพลังงานมีจำกัด แต่โทนี่สร้างชุดเกราะได้ขนาดนี้แล้วถ้าลองคิดว่าโทนี่มันทำชุดเกราะที่ว่าเพิ่มพลังงานเองได้
    คงไม่ใช่เรื่องยากที่เค้าจะทำใช่ไหมล่ะ!!! แถมพี่เเกมีตัวเดียวที่ไหน
    แต่ Nano suit มันเป็นชุดเกราะที่ถูกออกแบบมาในสงครามก็จริงแต่ก็ไม่เท่า IRONMAN ที่มีอาวุธหนักกว่า nano suit ได้เปรียบเรื่องความไว แค่ Nano suit หลังๆกลายร่างเป็นคนได้ด้วย
    ปล.(โทนี่เอาเจอริโกมายิง พรอฟิต55555555555) ถ้า 2 ชุดนี้รวมกันขอบอกว่า เมพเหี้eๆ เลยครับ55555555555

วิธีที่ดีที่สุดในการทำนายอนาคตก็คือ การสร้างมันขึ้นมา

Nobody's Perfect
    กล่าวขอบคุณ
    1,618
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,067
    ถ้าเอาในหนัง ไม่โยงคอมมิค (เพราะถ้าในคอมมิค ตัวละครจากเกมแทบไม่มีใครสู้ตัวจากมาร์เวลคอมมิคได้สักคนหรอกครับ จริงๆนะ ลองไปหาอ่านดู) แต่ถ้าในภาพยนตร์ก็พอไหวครับ แต่ตอนนี้ ไอรอนแมน มันไปภาค 3 แล้วซึ่ง Ironman ฉบับภาพยนตร์ 1 คนอาจจะสู้ โพรเพ็ดไม่ไหว แต่ในภาค 3 โทนี่ ยังมีแค่คนเดียว..แต่ชุดเกราะไม่ได้มีแค่ชุดเดียว..และพวกมันนักร้อย ขยับได้โดยที่โทนี่สั่งคนเดียว

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    ลุงโทนี่ สตาร์ค นั่งอยู่เฉยๆ แล้วเรียกกองทัพเกราะของตัวเองมาทั้งหมด จากนั้นก็จิบไวน์สบายได้เลย