ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    อืม ถอดใจแล้วครับ Update 5 GB กว่าๆ เห้อ ยอมไม่เล่นดีกว่า

I..AM...GROOT
    กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 455
    ผมสนใจ ตอนเข้าเกมนี้เเหละ เป็นหน้าภาค HOTS

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    THAILAND , BANGKOK
    กล่าวขอบคุณ
    622
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,083
    ลง โคตรนานนนน นั่งเล่น RE6 รอ ออกมา ขึ้นมา 1% อยากจะร้องไห้ เป็นภาษาพม่า

ไอ้ Optimal 5.82 GB นี้ต้องโหลดหรอครับ - - ข้ามไปเลยได้ม่ะ เห็นปุ่ม PLAY มันขึ้น มันน่าจะเล่นได้แล้วมั้ง..
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ckdh : 25th March 2013 เมื่อ 23:19

:NaZi:
    กล่าวขอบคุณ
    250
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,068
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 24linkinpark อ่านกระทู้
    ตอนนี้ลงได้แล้วครับว่าแต่ทำไมลงนานโคตรเลย เหมื่อนมันกำลังโหลดไฟล์ 6GB กว่าๆ มันคืออะไรหรอครับ หรือว่ามันกำลังโหลดภาคเก่า มีใครเป็นแบบผมมั้งครับ ตอนนี้เพิ่งโหลดได้ 6.5% เหลืออีก 5.8 GB T_T

อัพเดตอีก 5 GB เลยหรอ เริ่มถอดใจแล้ว กดยกเลิกการดาวน์โหลดแทบไม่ทัน 555+ ผมขอรอไปโหลด BIOSHOCK INFINITE ของคุณ จขกท. แทนล่ะกัน
    Name : Nazi (C)My Center Nazi

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,884
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ckdh อ่านกระทู้
    ลง โคตรนานนนน นั่งเล่น RE6 รอ ออกมา ขึ้นมา 1% อยากจะร้องไห้ เป็นภาษาพม่า

ไอ้ Optimal 5.82 GB นี้ต้องโหลดหรอครับ - - ข้ามไปเลยได้ม่ะ เห็นปุ่ม PLAY มันขึ้น มันน่าจะเล่นได้แล้วมั้ง..
    มันอยู่ที่ความเร็วของเน็ตด้วยนะ ของผม 1 ชม. กว่าๆ รอแบบเพลินๆ สบายๆ

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ของผมลงเกมอัพเดทเสร็จหมดแล้วก็กดแครกตาม 5 เสต็บ เสร็จแล้วกด Play แล้วมันขึ้นแบบนี้ เป็นที่อะไรหรอครับ เครื่องผมใช้ win8 64

ผู้ที่มีเกียรติ คือ ผู้ที่ให้เกียรติผู้อื่น

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ <[S][P][A][R][D][A]> อ่านกระทู้
    ของผมลงเกมอัพเดทเสร็จหมดแล้วก็กดแครกตาม 5 เสต็บ เสร็จแล้วกด Play แล้วมันขึ้นแบบนี้ เป็นที่อะไรหรอครับ เครื่องผมใช้ win8 64

ลงเกมตัวไหนครับ ถ้าเป็นตัว FLT กด step 5 ก็จะเข้าเกมเลยครับ.......

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 79
    เย้เล่นได้แล้วครับทำตามขั้นตอนรับรองเล่นได้ชัวครับเล่นกับ AI ได้ด้วย *0* AI แบบคน โหดเวอร์ หรือผมกากอะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 24linkinpark : 26th March 2013 เมื่อ 01:55

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 122
    เมื่อไรมันจะมีเวอชั่นโหลดทีเดียวเล่นได้เลยสักที เซง

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ตอนลงตรง step นี่ยังไงครับ
    ต้องออกไปทำข้างนอกตามขั้นตอนตาม step
    หรือแค่กด step1-step5 ในโปรแกรมมันครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MY_ZERO อ่านกระทู้
    ตอนลงตรง step นี่ยังไงครับ
    ต้องออกไปทำข้างนอกตามขั้นตอนตาม step
    หรือแค่กด step1-step5 ในโปรแกรมมันครับ
    ที่โปรแกรมครับ คลิก 5 ที จบ....เล่น

กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    มีตัวเกมภาคเก่าอ่าครับสามารถ update ต่อได้เลยป่าว ต้องโหลดใหม่หรือป่าว

QWER Gaming, DOTA2
    กล่าวขอบคุณ
    190
    ได้รับคำขอบคุณ: 185
    โหลดแล้วกดทำตาม 1-5 หมดแล้วยังเป็นเหมือนคุณ <[S][P][A][R][D][A]> อ่ะครับ to play offline 100% TT
    DOTA 2

กล่าวขอบคุณ
    21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ <[S][P][A][R][D][A]> อ่านกระทู้

เป็นเหมือนกันเลยอ่ะครับ

THAILAND , BANGKOK
    กล่าวขอบคุณ
    622
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,083
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gii1818 อ่านกระทู้
    มันอยู่ที่ความเร็วของเน็ตด้วยนะ ของผม 1 ชม. กว่าๆ รอแบบเพลินๆ สบายๆ
    กำ งั้นผมดอง ไว้ก่อนล่ะกัน โหลด BIOSHOCK ก่อน 5555+

เน็ตผม 10M วิ่งประมาณ 1.5M/sec ไม่รู้จะเสร็จเมื่อไร 1 ชั่วโมงมั้ง โหลด AV 3-4 Gb ยังโหลดมาแล้ว 55555555+

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    เห้ออออออออ เป็นเหมือนคุณ <[S][P][A][R][D][A]> เซงๆๆๆ ร้อนก็ร้อน อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    21

ผมเล่นได้แล้วครับสำหรับคนที่เป็นแบบนี้นะครับ ตามขั้นตอนที่ BLOCK SC2.EXE IN WINDOWS FIREWALL อย่าเพิ่งBLOCKครับ
    หรือถ้าBLOCKไปแล้วให้ไปลบออกก่อนครับ ลบตรง WINDOWS FIREWALL นะครับ
    มันจะชื่อ FLT ROX!!! กดdeleteไปเลย
    เข้าเกมแบบออนไลน์1รอบไม่ต้องทำอะไรแค่เข้าหน้าเกมแล้วออกจากเกม
    จากนั้นกลับมาทำตามขั้นตอน 5 step loginด้วยรหัส flt@trash-mail.com เลือก offline เล่นได้แล้ว
    บอกวิธีก่อนเด้วจะเซฟภาพมาให้ดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    ถึงตรงนี้แล้วทำยังไงต่อเหรอครับ มันให้ใส่พาสเวิร์ดด้วย
    วงเดียวเพื่อครองพิภพ วงเดียวเพื่อค้นพบจบหล้า
    วงเดียวเพื่อสาปสิ้นทุกวิญญาณ์ พันธนาไว้ในความมืดมน

ทิฐิสูงอย่างเทียบไม่ติด
    กล่าวขอบคุณ
    737
    ได้รับคำขอบคุณ: 148
    ผมลงตามขั้นตอนครับเล่นได้แน่นอน(ลงรูปไม่เป็น)

เพิ่มเติม Firewall ผมเสีย บล็อคไม่ได้ เลยปิดเน็ตตรงหน้า Launher ก่อนเข้าเกมแทน แล้วก็ใช้แอดเคาของแครกเปิดออฟไลน์เล่นได้ครับ(มันส์ดี จัดแท้แน่นอน)

วิธีลงแบบสรุป
    - ลงเกม(ต้องต่อเน็ต) พอถึงหน้าลงเกมมันจะถามให้ตอบ อันล่าง I've Already Activated
    - เสร็จแล้วรอ (ไม่ต้องสนใจว่ามันลงนานจัง เพราะ 0.5% ถ้าไปดูในที่ๆ ลงเกมไว้ มันปาไปเกือบ 10 GB แล้วล่ะ)
    - หลังจากนั้นมันจะทำการอัพเดทอีกประมาณ 6GB
    - อัพเดทเสร็จกด PLAY เข้าไปหนึ่งครั้ง พอถึงหน้าให้ใส่แอดเคาท์ให้ออกจากเกม
    - เปิด flt-sc2hots.exe ที่อยู่ในแผ่นที่เราเมาท์ อยู่ในโฟรเดอร์ Fairlight แล้วกดปุ่ม step 2-5 ได้เลย(step 1 ต้องทำด้วยตัวเองซึ่งถ้าทำตามนี้หมดก็ถือว่าทำไปแล้ว)
    - กด step 5 เสร็จมันจะพาเข้าเกม ให้นำแอดเคาท์ flt@trash-mail.com ไปใส่แล้วกดเชื่อมต่อแล้วเล่นเนื้อเรื่องได้เลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย earthsilver : 26th March 2013 เมื่อ 15:24
    ค่อยๆ ขยับมันช้าๆ ดีกว่าปล่อยไว้อยู่กับที่นะ "ชีวิต" น่ะ

กล่าวขอบคุณ
    21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ madword อ่านกระทู้
    ถึงตรงนี้แล้วทำยังไงต่อเหรอครับ มันให้ใส่พาสเวิร์ดด้วย
    ออกจากเกม แล้วไปทำตามขั้นตอน 5 step ครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ตัวนี้สามารถเล่นเนื้อเรื่องของทั้งภาค WoL และ HoS เลยหรือเปล่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ผมใส่ flt@trash-mail.com เลือก offline แล้วมันบอกว่า ไม่สามารถเล่นofflineได้

เซงเป็ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

กล่าวขอบคุณ
    21

กล่าวขอบคุณ
    454
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    ของผมเล่นไปเลื่อยแล้วเกมชอบค้าง