ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    อีกวิธี
    เอาน้ำมันเครื่องพวกมอไซค์มาราดที่มันขี้ดูน่ะ ช่วยได้ระดับนึง แต่อย่างว่าฝนตก แดดออก ลมพัดกลิ่นมันก็หายเป็นธรรมดา มันก็กลับมาขี้ใหม่
    สรุป ยิงทิ้งดีสุด 555+
    -*-

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ถ้าเจ้าของสวย ต้องเอากล้วย Fus Ro Dah ครับผม
    #อิอิ ไม่เกี่ยวครับ

บ้านผมก็เจอประมาณนี้ครับ ที่บ้านไม่ได้เลี้ยงตัวไรเลย(เลี้ยงตัวเองยังไม่มีปัญญา T^T <อยู่บ้านเช่าแถวม.กับเพื่อนครับ>) แต่ตื่นมาทุกเช้าจะต้องเจอขี้หมาหน้าบ้าน เหมือนเขาสอนให้มันขี้ที่อื่นอะครับที่ไม่ใช่บ้านตัวเอง หัวเสียโคตรจะลงกับใครก็ไม่ได้ ไม่รู้หมาใคร ตัวไหนยังไม่รู้เลย ไม่เคยเห็นจะๆ #อย่าให้เจอแล้วกัน จะแกล้งให้ขี้หักในเลยเชียว

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

$treetWear
    กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    ถ้ายังพูดไม่รู้เรื่อง โกยขี้ใส่ถุง เขวี้ยงกลับบ้านเขาไปทุกวันครับ
    I don't give a fuck because i'm rudeboy B)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    แมวก็มีชีวิตนะครับ จะทำอะไรคิดดูให้ดีก่อน

กล่าวขอบคุณ
    187
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ผมสงสารแมวครับ

ไปแจ้งความ ใช้กฏหมายเป็นเครื่องมือไม่ได้หรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 818
    ผมบอกตอนไหนว่า จขกท แย่งที่อยู่แมว ผมหมายถึงมนุษย์หนะ ตัดไม้ ตัดป่า สร้างบ้านเรือน จนสัตว์ไม่มีที่อยู่แล้ว อ่านหนะวิเคราะห์ด้วย แล้วแมวมันคิดได้เหรอว่าต้องขี้ตรงไหน จะให้มันเคาะประตูแล้วบอกว่า เห้ย ขอเข้าห้องน้ำหน่อยดิ งี้เหรอ? ในเมื่อแมวมันคิดไม่ได้ ทำไมไม่ด่าเจ้าของที่้มันคิดได้?
    จะวางบาเบื่อมันเพื่ออะไร คิดเรื่องเลวๆยังมีหน้ามาเถียงคนอื่นอีก โตซักทีซิ กะอีแค่เดือดร้อนเพราะมันมาขี้แถวบ้าน ถึงกับว่า สร้างความเดือดร้อนให้ตู มันต้องตาย งี้เหรอ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Princecoke : 28th March 2013 เมื่อ 04:11
    SoShi & Sone Are Together Forever

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I am CoLLiinZ
    กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    ถ้าจะวางยามันก็สงสารแมวนะครับ ทางที่ดีก็หาไรไปตึดๆร่องข้างบ้านก็ได้ อย่างที่หลายๆคนบอกน่ะแหละครับ แมวไม่ผิด
    INTEL Core i5 3450 @3.10GHz; Ram Kingstonhyper 4 GB 1600 ;VGA XFX 7770 1 GB DDR5 ;Hdd 1 Tb; Psu Coolermaster 750 watts;

กล่าวขอบคุณ
    608
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    ถ้าคุณไม่เชื่อในเวรกรรมก็ทำไปสิ แต่ผมกลัวครับ เพราะว่าการที่เราไปฆ่าเขาโดยมีเจตนาจะฆ่าเนี่ย ไม่ชาตินี้ก็ชาติหน้าเราอาจต้องถูกฆ่าในแบบเดียวกันครับ
    ปล.เวรกรรมมีจริงครับ
    ไม่หน้าเชื่อจิตใจคนสมัยนี้จริงๆ มีสมองมากกว่าแมวไม่รู้กี่เท่า คิดได้แค่ว่าจะฆ่าพวกมัน!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dragonball-0 : 28th March 2013 เมื่อ 04:46

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Shockolate
    Rayong , Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    352
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    สงสารแมวอะ ถ้าจะวางยาเบื่อ เอาไปปล่อยตลาดไกลๆดีกว่า แมวไม่ใช่หมา มันกลับไม่ถูกหรอก

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 325
    เรื่องนี้ต้องโทษที่เจ้าของ....แทนที่เจ้าของจะทำที่ขี้ พวกกระบะทรายใว้ในบ้าน แล้วฝึกให้มันไปขี้ในกระบะทรายตั้งแต่เด็ก มันก็จะจำว่าตรงไหนเป็นที่ขี้ของมัน มันก็จะไปขี้ตรงนั้นตลอด...แต่อย่างงี้พอมันโตมาแล้ว มันไปขี้ที่บ้าน จขกท มันก็จะจำตลอดว่าต้องขี้ตรงนั้นนะ มันก็จะไปขี้ตลอดครับ ผมไม่รู้นะว่าแก้ได้ไหม แต่ต้องไปคุยกับเจ้าของให้รู้เรื่องแหละ (แมวผมฝึกให้อย่างว่าตั้งแ่ต่เด็ก พอมันโตแล้วมันก็ไม่ไปขี้บ้านคนอื่น มันไปขี้ตรงนั้นตลอดเลย)

......
    กล่าวขอบคุณ
    367
    ได้รับคำขอบคุณ: 124
    สรุปว่าแมวตัวนั้นยังอยู่หรือเปล่าครับ อัพเดตด้วย
    コアラ!!!

มุ่งหน้าหาความลับของโลกต่
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,716
    จขกท ทำไมนิสัยแบบนี้ T^T คิดจะทำร้ายแมวทำไปทำไมแมว ทำไอเจ้าของดีกว่า 55+
    "จงทำในสิ่งที่เชื่อและจงเชื่อในสิ่งที่ทำ
    Space & Future Club เข้ามาได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    374
    ได้รับคำขอบคุณ: 524
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Princecoke อ่านกระทู้
    ผมบอกตอนไหนว่า จขกท แย่งที่อยู่แมว ผมหมายถึงมนุษย์หนะ ตัดไม้ ตัดป่า สร้างบ้านเรือน จนสัตว์ไม่มีที่อยู่แล้ว อ่านหนะวิเคราะห์ด้วย แล้วแมวมันคิดได้เหรอว่าต้องขี้ตรงไหน จะให้มันเคาะประตูแล้วบอกว่า เห้ย ขอเข้าห้องน้ำหน่อยดิ งี้เหรอ? ในเมื่อแมวมันคิดไม่ได้ ทำไมไม่ด่าเจ้าของที่้มันคิดได้?
    จะวางบาเบื่อมันเพื่ออะไร คิดเรื่องเลวๆยังมีหน้ามาเถียงคนอื่นอีก โตซักทีซิ กะอีแค่เดือดร้อนเพราะมันมาขี้แถวบ้าน ถึงกับว่า สร้างความเดือดร้อนให้ตู มันต้องตาย งี้เหรอ
    อีกอย่างแมวมันพูดไม่ได้นะ จะวางยาอย่าเลยครับ ควรคุยกับเจ้าของหรือไม่ก็เอาพวกทรายอ่ะครับที่มันชอบอึไว้ตรงบริเวณนั้น สัญชาตญาณของแมวมันจะกลบเองครับ ตอนนี้บ้านผมเลี้ยงแมวจรจัดอยู่เรื่องมันไว้ข้างบ้าน มันออกลูกมา 2 ตัวผมก็เลี้ยงทั้งพ่อแม่ลูกละ มันจะอึนะครับ แล้วผมก็เอาทรายไปแถวๆนั้นมันก็กลบเองนะ เชื่อผมสิ

กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    ถ้าจะวางยาเบื่อแมว วางยาเบื่อเจ้าของแมว ดีกว่าครับ...

อย่าไปทำแมวมันเลยมันไม่รู้เรื่อง, เจ้าของต่างหากที่รู้เรื่องแต่ไม่ทำอะไร ไม่มีความรับผิดชอบ... น่าเบื่อมากกว่าครับ...