ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 255

ดูเค้าคุยกันแล้วเกาหลีเหนือไม่ได้เลวร้ายอย่างที่คิด

เพราะดูจากที่เค้าคุยกันผมว่าเกาหลีเหนือก้แค่อยากที่จะปกป้องตนเองจากการถูกคุกคาม
    ที่พัฒนาอาวุธนิวเคลียร์ก้เพราะต้องการเพิ่มอำนาจทางการต่อรองกับประเทศอื่น
    ที่ก่อความขัดแย้งขึ้นเพราะต้องการเจรจาเพราะจะได้เป็นจุดสนใจ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    สรุปคือเรียกร้องความสนใจว่างั้น

ถ้าตามที่คุณบอก?

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    สิทธิมนุษยชนในเกาหลีเหนือมันไม่มีไงครับ

จริงๆ ผมก็ไม่ค่อยชอบเมกา แต่เพื่อให้ผู้คนเกาหลีเหนือได้ใช้ชีวิตแบบมนุษย์มนาบ้าง
    ไม่ถูกปิดกั้นข่าวสาร หรือ ถูกทำงานเยี่ยงสัตว์เดรัจฉานอย่างนั้น

กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568
    เดียวผมจะส่งสายแท๊งไปถล่ม เกาหลีเหนือ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 255
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้
    สรุปคือเรียกร้องความสนใจว่างั้น

ถ้าตามที่คุณบอก?
    ในคลิปเค้าบอกว่าเรียกร้องเพื่อให้เกิดการเจรจาคับ

กล่าวขอบคุณ
    7,208
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gamenuzaa43 อ่านกระทู้
    ในคลิปเค้าบอกว่าเรียกร้องเพื่อให้เกิดการเจรจาคับ
    จริงดิ นี่คือวิธีของเค้าเหรอ - . + เรียกร้อง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pinkie pie อ่านกระทู้
    เกาหลีเหนือเป็นเผด็จการทั่วโลกไม่แยแส-คว่ำบาตร เขาจึงต้องเบ่งเต็มที่เพื่อให้ทุกคนรู้ว่าเอาจริง
    ในสภาพที่เกาหลีใต้ศัตรูคู่อาฆาตมีแบคอัพเป็นถึงอเมริกา ขืนมาทำตัวติ๋มๆก็เสร็จโจรสิ
    ก็เพราะอย่างนี้แหละ แต่ไม่ใช่ เมกา ประเทศเดียวนิ.
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sakolsak : 4th April 2013 เมื่อ 22:29

Flying on Winds Love..
    In hearth all every body
    กล่าวขอบคุณ
    1,079
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,974
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FANG อ่านกระทู้
    เดียวผมจะส่งสายแท๊งไปถล่ม เกาหลีเหนือ
    ออก WW ก่อนน่ะครับ
    ADMIN @ ZEEDZAB.COM

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ฝันซะไกล ไปไม่ถึง
    กล่าวขอบคุณ
    350
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,272
    ถ้าต้องการเจรจาจริงๆ.........บอกดีๆไม่เป็นเหรอ = ="

arsura's rizen
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 388
    ใช่ ผมไม่ค่อยอยากเห็น ประชาชนอดอยากจนกินกันเองเท่าไหร่
    ประเมินตนเองด้วยมาตรฐานของตัวเอง ไม่ใช่ด้วยมาตรฐานของคนอื่น ~

When Keepen Up To The End
    อยู่ซักแห่งบนโลกใบนี้
    กล่าวขอบคุณ
    1,437
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,216
    1ชั่วโมง ไม่ดู 5555555

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sakolsak อ่านกระทู้
    จริงดิ นี่คือวิธีของเค้าเหรอ - . + เรียกร้อง
    เกาหลีเหนือเป็นเผด็จการทั่วโลกไม่แยแส-คว่ำบาตร เขาจึงต้องเบ่งเต็มที่เพื่อให้ทุกคนรู้ว่าเอาจริง
    ในสภาพที่เกาหลีใต้ศัตรูคู่อาฆาตมีแบคอัพเป็นถึงอเมริกา ขืนมาทำตัวติ๋มๆก็เสร็จโจรสิ
    i'm brony. problem?

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    357
    ได้รับคำขอบคุณ: 167
    l0 c0 r0 + Stun mang ley sad

เอามันเลย ไอ้เด็กอ้วน จะได้รู้

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

All my loving...
    from the new world, in thailand.
    กล่าวขอบคุณ
    2,670
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    Blog Entries
    2
    ท่านผู้นำคิม ได้อำนาจมาใหม่ๆอยู่ๆจะมาประกาศยอมอ่อนน้อมมุ่งพัฒนาแบบโลกตะวันตกเลยไม่ได้ครับ ทั้งๆทีรู้ว่ามันเจริญกว่า
    พวกนายพลทหารหัวเก่าไม่ยอมแน่ เลยต้องแกล้งประกาศสงครามบ้างไรบ้างทำให้ภาพดูเข้มแข็งกล้าหาญ ครองใจพวกทหาร
    รวมใจคนในชาติก่อน พร้อมกับใครนอกแถวไม่ฟังก็กำจัดไป เืชือดไก่ให้ลิงดู (แต่ในใจจริงคงอยากพัตนาแบบ จีน ยุโรปตะวันตก
    เพราะได้ไปเห็นโลกตะวันตกมาแล้ว) ถ้าอยู่ๆเอาความรู้ ความคิด พอกลับมาประเทศขึ้นอำนาจปุ๊บ โปรยุโรปจ๋าทันที
    คิดว่าอะไรจะเกิดกับแก เผลอๆท่านคิมโดนกำจัดทิ้งตั้งแต่ต้น แนวทางพัฒนาแบบโลกตะวันตกคงได้เอามาใช้แน่เมื่อถึงเวลา
    แต่เวลานั้นต้องไม่มีใครแตกแถวกล้าหือ คนๆนี้ฉลาดไม่ธรรมดา ใช้เวลาไม่นานสร้างภาพ โดดเด่นขึ้นมา รู้จังหวะและโอกาส
    และ คงไม่โง่ที่จะพัฒนาประเทศแบบเก่าๆแน่นอน ถ้าผมมองไม่ผิดนะ 55

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    คงไม่มีใครอยากจะ เจรจากับไอบ้าที่เอามีดจ่อหน้าด้วยหรอกครับ

จะเจรจา ก็เอาของดีในประเทศตัวเองมาเสนอสิ หรือไม่มีอะไรสักอย่าง เลยผลิต นิวเคลียร์ว่างั้น ?

กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 925
    ประเทศเกาหลีเหนือ มันก็เด็กเฮ่อ หมอยดีๆเนี้ยละครับ [หวังว่าไม่โดนว่าใช้คำหยาบน้ำไม่ลูกจะเรียกว่าอะไรจริงๆมันเรียกได้อย่างเดียวไอขนตรงนั้นอะ]

กรุงเทพ คลองสามวา นิมิตใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7,279
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxk4255k อ่านกระทู้
    ท่านผู้นำคิม ได้อำนาจมาใหม่ๆอยู่ๆจะมาประกาศยอมอ่อนน้อมมุ่งพัฒนาแบบโลกตะวันตกเลยไม่ได้ครับ ทั้งๆทีรู้ว่ามันเจริญกว่า
    พวกนายพลทหารหัวเก่าไม่ยอมแน่ เลยต้องแกล้งประกาศสงครามบ้างไรบ้างทำให้ภาพดูเข้มแข็งกล้าหาญ ครองใจพวกทหาร
    รวมใจคนในชาติก่อน พร้อมกับใครนอกแถวไม่ฟังก็กำจัดไป เืชือดไก่ให้ลิงดู (แต่ในใจจริงคงอยากพัตนาแบบ จีน ยุโรปตะวันตก
    เพราะได้ไปเห็นโลกตะวันตกมาแล้ว) ถ้าอยู่ๆเอาความรู้ ความคิด พอกลับมาประเทศขึ้นอำนาจปุ๊บ โปรยุโรปจ๋าทันที
    คิดว่าอะไรจะเกิดกับแก เผลอๆท่านคิมโดนกำจัดทิ้งตั้งแต่ต้น แนวทางพัฒนาแบบโลกตะวันตกคงได้เอามาใช้แน่เมื่อถึงเวลา
    แต่เวลานั้นต้องไม่มีใครแตกแถวกล้าหือ คนๆนี้ฉลาดไม่ธรรมดา ใช้เวลาไม่นานสร้างภาพ โดดเด่นขึ้นมา รู้จังหวะและโอกาส
    และ คงไม่โง่ที่จะพัฒนาประเทศแบบเก่าๆแน่นอน ถ้าผมมองไม่ผิดนะ 55
    ขนาดนั้นเลย

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    ไม่น่าใช่ผมว่า ความคิดผมแค่ปิดประเทศ คนในประเทศอดตายผมก็คิดว่าเป็นประเทศที่ไม่ดีเเล้วหละครับ