ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

.:MOD MASTER:.
    American Revolution
    กล่าวขอบคุณ
    806
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,111
    Blog Entries
    1

.:Fate/stay night’s โผล่แจม Monster Hunter Frontier:.

.:Fate/stay night’s โผล่แจม Monster Hunter Frontier:.

.:ก็ไม่ได้เป็นอะไรที่หน้าแปลกใจเท่าไหร่ที่เราจะได้เห็นอนิเมะเรื่องนั้นเรื่องนี้โผล่ข้ามเรื่องไปมาหากัน และจากอนิเมะไปสู่เกมก็เช่นกันอย่างเกม Monster Hunter Frontier และอเนิเมะชื่อดัง Fate/stay night’s Saber and Archer ตอนนี้เราก็จะได้เห็นตัวละครจากอนิเมะนี้ไปโผล่ล่าเหล่ามอนสเตอร์ภายในเกมในเร็วๆนี้แล้วล่ะครับ ผมเดาว่าก็คงหาซื้อได้ตามแคชช็อปอีกนั่นแหละ:.

.:MHF-G「Fate/stay night」×「MHF-G」コラボ:.

.:โดยการมาครั้งนี้ก็จะเป็นสองตัวละครหลักจาก Saber and Archer พร้อมกับสกิลของตัวเอง เพิ่มเติมนิดหน่อย Fate/stay night เวอร์ชันอนิเมะภาคใหม่ก็มีกำหนดการปล่อยออกมาปลายปี 2013 นี้ครับ:.

.:ขอบคุณข่าวจาก:.

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

PlayStationRises
    กล่าวขอบคุณ
    1,545
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    มันไม่ง่ายเลยที่ประเทศโลกที่ 3 อย่างตรู..... จะได้เล่นเกมดีๆแบบนี้กับเขาบ้าง
    It's Good For You !!!!!

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    364
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    saber ดาบใหญ่ไปป่าว อย่างกับ berseker แนะ
    CPU:AMD FX-4100 / MB:GA-78LMT-S2 / RAM:8GB DDR3 / GPU:NVIDIA GTX 1050 Ti

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    อยากเล่น Monster hunster online จะหาเล่นได้ที่ไหนมั่งนี่ = =
    คิดถึง server เกาหลี เจอ คนไทยกลุ่มนึงใจดี้ใจดีช่วยแนะนำเยอะแยะเลย

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5
    ภาพ เหมือนเกม psp เบยเนอะ

กล่าวขอบคุณ
    3,847
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    แปลกไปอีกแบบ ทำให้สนุกขึ้นไปอีก

それはそれ、これはこれ。
    Somewhere on Earth :D
    กล่าวขอบคุณ
    2,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,023
    ที่ว่า fate/stay night มีภาคใหม่ในปีนี้ นี่จริงรึ คงไม่ใช่รีเมก แต่เป็นภาคต่อสินะ สินะ สินะ ... //หวังว่าใช่ แต่คงไม่

กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 264
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mcarmy อ่านกระทู้
    อยากเล่น Monster hunster online จะหาเล่นได้ที่ไหนมั่งนี่ = =
    คิดถึง server เกาหลี เจอ คนไทยกลุ่มนึงใจดี้ใจดีช่วยแนะนำเยอะแยะเลย

เล่น hunter blade sv. Inter ไปก่อนนะครับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    หรือไม่ ก็รอ(ลูกบวช) เอเชียซอร์ฟ ก็เอา Phantasy Star Online 2 มาแล้วล่ะ

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 485
    จีนจะเปิดใหม่ละนี่ มอนฮันน่ะ คิดถึงเหมือนกันเซิฟเกาหลีอุตส่าเก็บใบม่วงรอทำของซะเยอะแยะเซ็งเป็ด

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    ได้แต่มองอิอิ
    I LOVE JOKERGAMETH.COM