ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 27

Smile อยากให้เพื่อนๆที่ไปซื้อของที่ เซียร์รังสิตบ่อยๆ เข้ามาช่วยตอบหน่อยๆ :D

คือ วันเสาร์นี้อะครับ ผมกับเพื่อนผมจะเข้าไปซื้อ ของสะหน่อย พอจะมีร้านที่บริการดีๆ ราคาถูกๆมั้ยครับ ผมจะซื้อ ram 8x2 กับ hdd 1 tb น่ะครับ ส่วนเพื่อนซื้อ cpu + power supply มั้ง ยังไงๆรบกวนผู้ที่ไปเซียร์บ่อยๆแนะนำร้านทีครับ
    เอ่อ และก็ ผมกะลังจะไปซื้อคีย์บอร์ดด้วย มีร้านไหนแนะนำบ้างครับ พวก gaming gear ต่างๆอะ

สุดท้ายแล้วครับๆ คีย์บอร์ด Ducky นี่มันดียังไงเหรอครับ ผมเห็นมันแพงง่ะ ก็เลยสงสัย ตัวผมจะไปซื้อ razer black wiondow ultimate 2013 แต่เห็นราคา ducky บ้างตัวมันสูงเกือบๆจะเท่ากัน เลยอยากทราบว่ามันดียังไงเหรอครับ

ขอบคุณมากค๊าบๆๆๆ ^^

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    advice บริการไม่ดีครับ ผมไปชื้อนะครับไม่ได้ไปขอ มีเงินค๊าบบบบบบบบ ของมันเยอะ แต่ไม่สนใจลูกค้า ถูกแกะแล้วยังเอามาขายให้ผม ชื้อผิดเปลี่ยนสินค้าหัก5%ของราคาสินค้า พูดพูดจาไม่ดี ร้านอื่นดีกว่า ราคาไม่ต่างกัน ******

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,025
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,429
    advice มันคงแล่วแต่สาขาครับ
    PC Phenom ii x4 955 RAM 6 GB VGA 5670 1GB DDR5 & NB I7 3612q ram 8 GB vga 630 2 GB

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 502
    ที่มันแกะแปะวอยหรือเปล่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    advice ไม่ไหวพูดจาไม่ค่อยจะดีหลายสาขา
    advice ผมเอาไว้ดูราคาเฉยๆ เอาไว้เทียบราคา ร้านธรรมดาจะถูกกว่าเป็นร้อยครับ
    KISSMYASS

รับประกอบ จัดสเป็ค
    กล่าวขอบคุณ
    407
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,544
    Blog Entries
    1
    ซื้อของ Advice ถ้าใครพอมีความรู้แล้วกับอุปกรณ์ที่จะซื้อไม่ต้องถามพนักงาน เดี๋ยวให้ข้อมูลมามั่วๆอีก ทำเหมือนไปซื้อของที่ 7/11 พนักงานพูดอะไรมาตอนเก็บตั่งเสนออะไรมาเราก็ไม่เอาดูแต่เงินทอนว่ามันถอนถูกหรือเปล่าก็พอ
    เดินกลับได้ของแล้วก็ลืมสิ่งที่มันพูดเหมือนไม่ได้เกิดขึ้น

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    J I B ชั้น 3 เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    937
    ได้รับคำขอบคุณ: 583
    ร้าน Autonet ชั้น 2 อยู่ฝั่งกสิกร แต่ถึงก่อนเยอะมากครับ (ร้านจะอยู่หลังลานใหญ่ๆนะ) ร้านใหญ่ 2-3บล๊อค ของเยอะมาก
    ที่อ่านๆมา เค้าบอกว่าบริการ ดีแต่ผมก็ไม่เคยเข้าไป

ผมหารูปร้านไม่ได้ มาเป็นวีดีโอให้เลยละกันนะครับ

ส่วนร้าน Gaming gear ก็ร้าน Kemistry ร้านอยู่ชั้น 3 ครับ ห้อง T26

อันนี้รูปร้านนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย basbas16 : 19th April 2013 เมื่อ 10:53

Bangkok,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    463
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,585
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ basbas16 อ่านกระทู้
    ร้าน Autonet ชั้น 2 อยู่ฝั่งกสิกร แต่ถึงก่อนเยอะมากครับ (ร้านจะอยู่หลังลานใหญ่ๆนะ) ร้านใหญ่ 2-3บล๊อค ของเยอะมาก
    ที่อ่านๆมา เค้าบอกว่าบริการ ดีแต่ผมก็ไม่เคยเข้าไป

ผมหารูปร้านไม่ได้ มาเป็นวีดีโอให้เลยละกันนะครับ

ส่วนร้าน Gaming gear ก็ร้าน Kemistry ร้านอยู่ชั้น 3 ครับ ห้อง T26

อันนี้รูปร้านนะครับ
    แนะนำร้าน Autone ด้วยคนครับ ของเยอะ บริการดีด้วย
    I5-3570K 3.40GHz AsRock Z77 extreme4 G.SKILL Ripjaws X Series 8GB Western Digita BLUE 500 GB/ Seagate 500GB GTX 680 Super OverClock AX850 H100i ZALMAN Z11 PLUS

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,262
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,610
    GG ผมแนะนำร้านเดียว VR Kemistry
    - XENON -

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    Auto Net เถอะครับจะได้ไม่เป็นภาระของลูกหลาน อิอิ

คีย์บอร์ดก็ร้านเดียวเลยฮะเหมือนที่ข้างบนบอก =w=

แต่ถ้ามีของที่จะซื้อแน่นอนอยู่แล้วและอยากได้ราคาต่ำหน่อย ลอง JIB ดูไหมฮะ อุฮิๆ