ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    339
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,388

Among The Sleep ทารกอวดผี เปิดรับการระดมทุนแล้ว

นี่ผมเกือบจะลืมเกมนี้ไปแล้วน่ะ หากใครจำได้เมื่อปีก่อนก็จะได้เห็นพวกทีเซอร์ของเกมนี้มาบ้างก็คือเกม Among The Sleep ที่ดูแล้วรูปแบบการเล่นก็ประมาณ Amnesia นี่แหละ แต่ด้วยตัวเกม Among The Sleep นี้มันก็ดูน่าสนใจไม่น้อยเพราะเราจะได้รับบทบาทเป็นเด็ก…ทารก แอร๋ยยย อะไรแบบนี้ ซึ่งการเล่นก็ยังคงเป็นแบบแนวเอาตัวรอดกับผีที่มองไม่เห็น บวกกับการที่ทารกน้อยอย่างเราต้องใช้ไซต์แบบมินิเข้าไปหลบตามหลืบตามซอกแล้วแต่ไหวพริบ หรือจะใช้วัตถุภายในเกมอย่างเช่นเฟอร์นิเจอร์เพื่อให้เราไปยังที่ที่เด็กทารกน้อยปกติมันไปไม่ได้อะไรประมาณนี้

สำหรับตอนนี้ก็ได้ไปลงในเว็บ Kickstarter เพื่อระดมหาทุนมาพัฒนาเกม จริงๆแล้วก็ค่าข้าวของพนักงานนั่นแหละครับ ซึ่งตอนนี้มียอดบริจาคไปแล้ว 38,418 เหรียญ และตั้งเป้าไว้ที่ 200,000 เหรียญ โดยนับไปอีก 29 วัน ก็จะหมดเวลารับเงินช่วยเหลือแล้วล่ะ ใครที่อยากจะไปอุดหนุนก็เชิญได้ที่ลิงก์นี้ คลิก

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    นั่งดู pewdiepie เล่นอยุเมื่อวาน เกมน่าสนใจดีคับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Design Element
    กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 671
    น่าเล่นเหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,081
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ marut13 อ่านกระทู้
    นั่งดู pewdiepie เล่นอยุเมื่อวาน เกมน่าสนใจดีคับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    เ้ล่นเป็นเด็ก เนี่ย นะ อิอิ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    น่าสนใจมาก
    หาคนพาเกรียน DOTA2 -->thesunchil<-- แอดมา
    ดูความเกรียน DOTA2 -->รูปความเกรียน DOTA2

กล่าวขอบคุณ
    1,331
    ได้รับคำขอบคุณ: 692
    บริจาค แล้วก็ซื้ออีกทีเนี่ยนะ แต่ฝีมือเขาดีจริงๆแต่ขาดทุน
    แค่ teaser ยังต้องปิดตาแง้มๆดูเลยเสียว

"I Love Army"
    กล่าวขอบคุณ
    1,250
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    น่ากลัวเหมือนกันครับให้มุมมองเหมือนเป็นเด็กจริงๆเลย